Nimfanyeje huyu mke? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyeje huyu mke?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kingazi, Aug 22, 2011.

  1. kingazi

    kingazi Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nina mke anawivu mno,siku moja asubuhi nimekwenda kuoga ili niende kazini bosi wangu ambaye ni mwanamke akapiga simu basi mke wangu akapokea simu alivyosikia sauti ya kike wacha amshushie matusi akidhani ni kimada wangu kufika kazini kibarua kimeota nyasi sasa nifanyeje?
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    inawezekana ndo tabia yako hadi mkeo hakuamini, sasa basi kama una ubavu
    mwoteshe nyasi na yeye
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mpe kazi ya kukutafutia kibarua kipya...baada ya hapo atajifunza kumuuliza aliyepiga ni nani na anataka nini kabla ya kuporomosha matusi!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kibarua kimeota nyasi, nawe mlishe nyasi ili mwende sawa.
    Ukiona huwezi, nipe mimi
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Mrudishe kwao akafunzwe, kitchen party wakati mwingine zinafunza wajameni, simu ya mumeo ya nini sasa, tafuta kazi tu huna la kufanya wewe kaka, na kwa kipindi hiki inabidi yeye ndio aprovide kila kitu
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Usitafute kibarua kingine, kwa sasa mwambie muondoke mrudi kijijini akamate jembe kwa mwaka mmoja ajifunze adabu, baadaye ndiyo mrudi mjini utafute kibarua. Nina uhakika atakuwa na nidhamu na ataheshimu sana kibarua chako.
     
  7. data

    data JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,637
    Likes Received: 4,223
    Trophy Points: 280
    huyo boss nae ni fake!!!
     
  8. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mpige BAN ya muda ajifunze maadili!
     
  9. E

    Edison JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hapo inabidi kujipanga upya watu hawjakushauri vizuri mpaka inafikia hatua hiyi ina maana ww nawe una katabia si mwaminifu jenga uaminifu kwa mkeo kwa hivi sasa msamehe mkeo na mwambie asirudie tena na asiwe na tabia ya kupokea simu zako kama wewe hauko mbali tafuta kazi nyingine maisha yasonge mbele! achana na wanafiki wengine wasiojua utamu wa mke!
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nowdays ishapoteza ile maana halisi, ngono na kuhamasisha tabia mbaya tu.
     
  11. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    vp yeye,anajipongeza au anajutia pumba zake,ndo tatzo la kuoa wanawake wa drs la 7 ktk ulimwengu wa sasa
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,128
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Bosi gani anafukuza mtu kwa kutukanwa na mkewe. Kwa kifungu gani cha sheria ya kazi ya URT??????? Au kilikuwa ni kibarua huna contract??? Wewe unataka kutisha watu wasipokee simu za wenza wao tu hakuna kitu kama hicho cha mtu kufutwa kazi bila evidence. Arirecord hiyo conversation??? Na kama alirecord amemwajiri mkeo au wewe?? Why should you pay for your wife's behavior???
     
  13. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 1,121
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    mwambie mkeo kama kweli ana akili timamu akakuombee msamaha kwa bosi wako kwa upuuz alioufanya ,maana inaonekana mkeo anafikiria kwa ... haiwezekan kila mwanamke anaekupigia simu awe kimada wako otherwise we mwenyewe ndo malaya na hapo utakuwa umejifunza kwa hilo.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    bosi nae uskute alikua anakumind so imemuuma coz hawez kukufukuza kazi kirahisi rahisi tu
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Ange2pa elimu aliyenayo mkewe ingekuwa vema katika majibu ye2.
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu, Nadhani mke ana hitaji sherehe ya jikoni, labda atajifunza
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kama kibarua kimeota nyasi basi huyo Boss wako ni kweli ana feelings kwako.... For ninavoelewa such cases zimekuta ma boss wengi wawe wa kike au wa kiume... na hua wanaelewa matatizo ama kukurupuka kwa Wapenzi/wake/waume wa wafanya kazi wao.... Maana mtu mpaka ukawa Boss ina maana you are fit for the position na mara nyingi busara lazima iwepo, ili akikutana na mambo kama hayo anakua anajua jinsi ya ku handle...
     
  18. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa bosi mwenye akili ange take simple tu mbna mambo madogo tu hayo ni kiasi cha kuelezwa tu kwamba mke sio muelewa so boss ange take kawaida tu.
     
  19. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Basi huyo ni mwizi wa penzi lenu....! Jaribu kufuatilia nyayo zake uone....!
     
  20. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ila kama hii stori ni ya kweli, huyo boss hajiamini na wala hajui nafasi yake! Pole.
    Kuhusu mke wako, nafikiri atajifunza kwa hilo lililotokea.
     
Loading...