nimfanyaje huyu mwanaume

nimfanyaje huyu mwanaume

Hahaha, my revenge mode is so onn, kid brother. Yaani give himthetaste of hisown medicine kabisaa. Meet him, take arrears on the child support and probably sue the bastard for child support. Plus ratiba ngumu ya kumuona mtoto. Kuna wapuuzi hawanyooki.
umenifanya nitumie dictionary, big up sis. im torn btn revenge and giving him chance to see mtoto
 
alinitelekeza mtoto akiwa na miezi mitatu nimejitahidi kulea mtoto kwa kadri niwezavyo mpaka mtoto wangu nw anamwaka na miezi mitano.bila msaada salamu wala chochote kutoka kwa baba yake..

kipindi mtoto ni mchanga nilikuwa namuomba sana tusaidiane kulea mtoto majibu yake yalikuwa utajaza hakuna aliyekulazimisha uzae.na wakati ni kitu tulichopanga na kudhamiria wote wawili...

basi kwa kuwa nilikuwa na kazi na ninayo mpaka sasahivi niliamua kumwachia mungu na kuendelea na maisha yangu na mwanangu bila msaada wa baba yake.nashukuru mungu mwanangu hakuwahi kukosa mahitaji yoyote ya msingi
mpaka sasahivi ni mtoto wa mwaka mmoja na miezi mitano ni mchangamfu,mcheshi,na mwenye furaha saa zote

cha kushangaza leo hii baba wa mtoto asubuhi hii hii amenipigia simu na kuniuliza mtoto anaendeleaje kwa hasira nilimjibu jibu baya sana na kumwambia ulihisi atakufa bila msaada wako au???sikutaka aendelee kunikera nikakata simu hapohapo.akanitumia ujumbe NINAOMBA KUONGEA NA WEWE TAFUTA MUDA TUKAE TUONGEE.kwa kweli sijamjibu nimechukia na naona kama ameniharibia siku na sijui nimjibu jibu gani la kutaka aachane na mimi na mwanangu


huyu kichwa wazi/pasua kichwa mteme
 
Inaumiza sana tena. Ila ni vema ukaanza kuizowea hali hii, kwani mtoto ultimately ni wa kwake na wewe huna nguvu ya kumzuia baba kumuona mwanae. Kidume inabidi aelimishwe kuhusu masuala haya. ni hayo tu.
 
Pole sana shosti,angalia nini moyo wako unataka,lakini Kama ningekua mm wallahi nisingerudi kwa sababu hakuna kipindi kigumu Kama pale unapokuaa mja mzito na unahitaji faraja,Leo hii kakumbuka nn anataka kuuliza hali ya mtoto kwanza mtoto gani? Wala senti zake zisikushughulishe asomtu ana mungu,maisha ndio haya usijiudhi nafsi yako wala asikutoneshe kidonda japo kimepona lakini kovu bado lipoo...lakini angalia vile moyo wako na mapenzi yako kwake...
 
ni bora ungemsikiliza sera zake,ila usimuamini asilimia zote.kwani iwe isiwe huyo ni baba yake.bora ya yeye amejirudi mapema,kuna wengine hukaa miaka na miaka baadae ndio huwakumbuka watoto wao.for the sake of a child hasira jaribu kuziweka pembeni.kwani huyo mtoto akikua atapenda kujua baba yake alipo,mpe nafasi ajenge uhusiano na mtoto wake,sio lazima kuwe na relationship baina yako wewe na yeye
 
Kutana naye na umsikilize for the sake of the kid, dont let your personal anger and/or disappointments deny your child baba yake especially kama he is willing to be there and offer an olive branch!
 
alinitelekeza mtoto akiwa na miezi mitatu nimejitahidi kulea mtoto kwa kadri niwezavyo mpaka mtoto wangu nw anamwaka na miezi mitano.bila msaada salamu wala chochote kutoka kwa baba yake..

kipindi mtoto ni mchanga nilikuwa namuomba sana tusaidiane kulea mtoto majibu yake yalikuwa utajaza hakuna aliyekulazimisha uzae.na wakati ni kitu tulichopanga na kudhamiria wote wawili...

basi kwa kuwa nilikuwa na kazi na ninayo mpaka sasahivi niliamua kumwachia mungu na kuendelea na maisha yangu na mwanangu bila msaada wa baba yake.nashukuru mungu mwanangu hakuwahi kukosa mahitaji yoyote ya msingi
mpaka sasahivi ni mtoto wa mwaka mmoja na miezi mitano ni mchangamfu,mcheshi,na mwenye furaha saa zote

cha kushangaza leo hii baba wa mtoto asubuhi hii hii amenipigia simu na kuniuliza mtoto anaendeleaje kwa hasira nilimjibu jibu baya sana na kumwambia ulihisi atakufa bila msaada wako au???sikutaka aendelee kunikera nikakata simu hapohapo.akanitumia ujumbe NINAOMBA KUONGEA NA WEWE TAFUTA MUDA TUKAE TUONGEE.kwa kweli sijamjibu nimechukia na naona kama ameniharibia siku na sijui nimjibu jibu gani la kutaka aachane na mimi na mwanangu


ningependa kuongea na wewe juu ya hilo
lakini niseme tu jambo moja u makini unahitajika sana katika wala usiruhusu kamwe akili na utashi wa kibinadamu kukabiriana naye huyo mzazi mwenzio.

Katika maisha kuna mambo mengi sana na ya kutia hasira na kukuweka katika wakati usioutaka kwa kitambo

Ila ikiwa ulimwamini Mungu juu ya ulezi wa mtoto ijapokuwa babaye alikuwa mbali ama alikutelekeza thas why Mungu naye anazidi kumkuza mtoto.

So be careful kwa kifupi
Mtu akufany mjinga kwake mara moja ukikubari kuwa mjinga mara ya pili utakuwa na matatizo ya akili.

Nenda kamsikilize
zaidi ya hapo unaweza nitafuta through
barua pepe nitakupatia ukihitaji kwa kushauriana zaidi
 
Be carefully naye usikute sasa kakuona unamvuto anataka akurudie kikikatikia kingine asepe.

Kuna mawili anaweza kuwa na nia nzuri au kaja tu kutafuta kipoozee baada ya huko alipokuwa kuharibika.

Be strong madam, I'm sure unajua unachokitaka usijelegeze legeze lol

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Pole kwa hayo yaliyokukuta!! lakin kisheria huyo ni baba yake na huna uwezo wa kumzuia kumuona mwanae japo aliasi malezi
 
Kama huyo jamaa akitaka mrudiane hilo ndio unaweza kumzuia!! lakini sio la kumnyima haki mtoto ya kufahamu babayake!!
 
Mleta mada, pole kwa yote. Stori yako inafanana na mdogo wangu. Mdogo wangu wa kike alitelekezewa ujauzito na mpenziwe. Akazaa mtoto wa kiume, ambae ana 7yrs mwaka huu, ako darasa la pili. Mzazi wa kiume kaja juzi hapa anataka amchukue mwanae amlee. Tumemwambia amwache mtoto tumlee, akikua atamtafuta kwa sababu jamaa hana mpango na mama wa mtoto. Ushauri wangu kwako, msikilize anataka nini, ila usidanganyike nae! Kama alikuteleza mwanzo, usidhani kama atakua kabadilika!
 
Use the bastard. Lakini control hisia zako. Chop the money, akisepa unaendelea.
Time for payback with love.
:target::bowl:

Kwi kwiiiiiiiii hiii nimeipenda saaaanaaa yani saaaana.

Yani kwa kifupi ni kwamba haumizwi mtu tena lol .. Kula 5 King'asti

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Nionavyo mimi kama mlikubaliana kuzaa alafu akakugeuka hastaili kupewa hata nafasi ya kuongeanae, lkn kama hakukubaliana na wewe kutaka uzae huna budi kumsikiliza, pengine hakua amejiandaa kua baba.
 
Listen mudada huyo mtoto ni wakwako ukosefu wa maadili au tabia njema za mtoto wako ziko mikononi mwako kama humuhitaji huyo mwanaume kukaambali nae ni rahisi kumkatia mawasiliano tu mtoto kulelewa na single parent inawezekana. Tena wanakua na adabu sana na mapenzi kwa mama zao kwani hua ona wanavyo hangaika kuwalea. Unaweza muweka karibu akaaribika kabisa kwa kushindwa kuelewa yupi mzuri kati ya baba na mama but akiwa na mzazi mmoja mwenye msimamo na kumpenda mtoto hua ana settle mimi ni melelewa na mzazi mmoja my father passed away na ndugu wa upande wa baba walichukua mali zote za baba wakamuacha mama akihangaika but kwakua mama alikua na kazi alisimama yy kama yy akatulea now katusomesha mpaka vyuo vikuu kila mtu ana bachelor yake hao ndugu wa baba hatutaki hata kuwasogelea kwani kama wange tulea leo hii tusingeitwa wasomi wangesha kula mahari kitambo ushauri wangu kwako fanya maamuzi kama mwanamke ambayo hutayajutia kamwe
 
Dada we kutana na mzazi mwenzio najua unahitaji ruhusa ya kudoo tulia msikilize mpe condition basi baba ni baba tu
 
Ushauri mwingine bhana. Huyu baba si kwamba kafa mamitoo. It sucks a lot kuwa na baba usiyemfahamu, however stupid he may be. Nasisitizahusika atulie na kumsikiliza mzazi mwenzie, yawezekana pia akatafuta ushauri wa kisheria akiona jamaa hasomeki.
 
Na mkionana lazima akugegede...lol
 
Back
Top Bottom