Nimezuiliwa mshahara mwaka sasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimezuiliwa mshahara mwaka sasa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by BUMIJA, Oct 22, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,243
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mnamo mwaka 2008nilianza kazi Bagamoyo-Matipwili,nikafanya kazi hadi 2011,nikaomba ruhusa kwenda kusoma,,DEO Alipojua nilzamu yangu kwenda kusoma akanihamisha na mi chuo nilipata,,,,...:na akaniambai hatuwezi kukuruhusu,.::::nikaondoka....Wameziba fedha
     
  2. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,243
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    DEO Alikua na bifu na mimi mana kuna siku nilienda ofisini kwake akafoka na ni kua kosa silijui,,..Kama kuna mwanajf anaweza kunisaidia kutatua tatizo mana nilifanya kazi porini na Headmaster kachangia mana kuna mwanamke alihisi namchukua kumbe la...
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,243
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    +255712336687Kwa kweli naomba ushauri mana naonewa na hadi nimekua na chuki na kazi hii ya ualimu,Nikahamishiwa Moreto,...:Ila miaka3nilikaa MATIPWILI.Jirani na hifadhi ya sadani....Simba walikua majirani zetu
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,877
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    we acha kuna mshikaji wangu na yeye kazuiliwa mshahara toka October last year ila salary slip zinakuja.... Ma D.E.O ni JANGA wana UBABE wa ajabu kweli wana treat walimu Kama wanafunzi wa kwetu katukataza kuvaa mashati yenye vile vidushu juu Kama ya mapilot eti ni NGuo za kisiasa CDM hili la kuzuia mshahara ni very common Sijui wanafata Sheria gani
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,877
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Na CWT hawatoi msaada wowote! Hebu wasiliana na waziri kivuli wa Elimu au kazi anaweza kukusaidia.. Mimi nilipata tatizo tena kupitia JF marehemu Regia Mtema RIP alinisaidia na nkatatuliwa matatizo yangu, labda na wewe unaweza saidika.. YAANI nikipata mchongo wa kazi kwingine siku naondoka lazima nimpige ngumi afisa elimu
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    Dah poleni sana vijana. Kwani mkiwawashia moto za uso itakuwaje? Kuna kazi ni kipaji, nahisi ningekuwa navaa bukta ofisini niitwe mwalimu ngedere sasa.
     
  7. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,243
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sasa itakuaje hapo....Nipate mshahara
     
  8. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,710
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Duh mkuu hiyo mada umeileta vipande vipande ngoja nikae sawa nikujibu nisije nikaleta majibu vipande vipande...pia
     
  9. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,710
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mhh wewe na umbo lako sisi wanafunzi tusingesoma...
     
  10. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,402
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole, ila jaribu kuonana na uongozi wa chama cha wafanyakazi, kupeleka malalamiko yako, halafu tuangalie itakuweje!
     
  11. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,243
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nitaenda bagamoyo nionane nao
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mkuu pole sana.wakati unaenda shule ulikuwa umefanya kazi miaka mingapi?ulikuwa na barua ya kuthibitishwa kazini?
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kosa kubwa ulilofanya ni kuondoka bila release letter. Kama DEO ana bifu na wewe hapo ndio kabisa lazima akumalize kabisa.Hebu nijibu maswali yangu haya: Lini uliandika barua ya kuomba ruhusa kwenda shule? Ulijibiwa kwa maandishi kwamba hutapewa ruhusa? Ulijaribu kwenda hatua za juu mfano kwa Afisa Utumishi, Mkurugenzi au hata kwa TSD? Chuo ulienda kusoma kozi gani? Baada ya hapo umeandikiwa hati ya mashtaka toka mamlaka ya nidhamu? Umejibu? Umepata barua ya kusimamishwa kazi kwa nusu mshahara? Likizo umejaribu kuitumia ukiwa kituoni kwako? Ukinijibu hayo maswali nitakuwa na kitu cha kusema ila mpaka sasa una hatia ya utoro kazini BUMIJA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,758
    Likes Received: 4,013
    Trophy Points: 280
    mkuu kuna taratibu za kufanya unapotaka kwenda kujiendeleza,si kila ukipata nafasi lazima uruhusiwe kwenda shule,lazima uwe umetimiza mashart yanayotakiwa!je ulifuata taratibu na masharti husika!!ulikaa kituoni kwa muda gani na ulithibitishwa kazini kabla ya kuondoka na vitu kama hivyo!jaribu kuweka taratibu ulizofuata tuone iwapo una haki au una lazimisha haki iwe upande wako!
     
  15. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,243
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ninefanya kazi toka2008-2011,ilikua zamu yangu kwenda kusoma nikahamishwa na wakati chuo nliomba,,...:.Na ruhusa nlikua nayo,,....2015Mungu saidia ifike....::Wabillah Tawfiq
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    mkuu,jibu maswali usitafute huruma!
     
  17. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,243
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    DEO Alitamka kua hawezi kutoa ruhusa,..Sina barua yoyote ya kusimamishiwa mshahara,nimethibitishwa kazini,nina TSD NO,Nimdfanya kazi toka2008-2011,nimeenda kwa afisa utumishi anasema niende kwa DEO,Nikiweka appintment simkuti nami nasomea EDUCATION
     
  18. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ulitakiwa uripoti kituo chako kipya cha kazi halafu ungefanya miundo mbinu wizarani ungemgagadua juu kwa juu, ulishajua ni adui yako sasa kwa nini ukampa nafasi ya kukunyonga kiulaini hivyo? Umekaa mwaka mzima ndio unalalamika unafikiri utapataje haki? Kama una hasira kama zangu mpeleke mabwe pande mkamalizane kikubwa!
     
  19. H

    HAPPY MAKUKU Senior Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabla sijakushauri chochote naomba nikuulize swali, Je barua ya kuruhusiwa kwenda kusoma na mwajiri unayo? kama unayo hiyo ni defence kubwa kwako, na haki zako zote utapatiwa kwenye vyombo vya sheria, kama huna kuwa mpole tu. maana utachukulika ulitoroka kazi na unaweza kufukuzwa pia.
     
  20. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,243
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naomba maoni zaidi +255712336687
     
Loading...