Nimezikatilia mbali na safari imekufa

hapo kwenye kelbu...jombaa kuna siku nimetoka gym na nilikuwa na hasira zingine za msoto nilitoa kelbu over size mtu akaamka kesho yake saa sita mchana, domo limevimba na mimi usiku mzima nilikuwa na kazi yafuta damu, sirudii kutoa kelbu unaweza ukaua.....
 
kuna siku nilisema humu hawa bila makofi hawaelewi

nipo upande wa mtoa mada
[emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122] Hata nanilihu yule wa JF aliekosa adabu sana tia makofi please!![emoji4]
 
Mkuu sababu ilikua nini
 
Nakupongeza kwa ulichokifanya but mchunguze ujihakikishie maana binafsi taa nyekundu imeshawaka kichwani juu ya huyo mwanamke.

Ugiligili
 
Hivi hakuna solution nyingine zaidi ya hayo makelbu
Mxiu
 
Dah, umemuwahi sana, usingempiga kwanza, ungemnyatia mpaka anapoenda kuingia halafu huko sasa ndio umtie kisu cha koromeo kabisa.. Shenz zake.

kuwapa wanangu u yatima kwa nyege mshindo za mpuuz mmoja hapana sio mufti kabisa....kelbu tu za maana zinafaa!
 
safi sana.....lazima ndani ajulikane nani mume...wanawake wa siku hizi wanapenda sana kumpanda mtu kichwani...!!yani uyo ungekata funua na nywele ungekata na chupa....
 
hivi haya ndio mambo yanayoendelea kwenye ndoa za waswahili?
Mungu aniepushe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…