Nimezama kwa Mapenzi ya Dadii...

Nimezama kwa Mapenzi ya Dadii...

Duuh mie sina jibu aiseeh, japo kuna sauti imeniambia kama ulimaanisha umechoka na hizi taarifa na bibi kigagula hana dalili ya kuacha kumpaisha Dadii wake humu, bora umuweke kwenye ignored list yako tuu.

Itakusaidia kupunguza kuchoka na nguvu hizo ukazitumia kwenye nyuzi nyingine.

NB: Hiyo sauti hata sijaisikiliza nimeandika tuu ilivyokiwa inasema, mie niko kimya tuu.
Kwahiyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Khaaa... hii ni zaidi ya jinai...

Acha nirekebishe hivi...

Sababu kila nnachomwambia anafanya, ntamwambia naomba unipeleke shopping kisha nanunua mazagazaga kibao ya nyumbani halafu namuomba na hela pembeni. Kisha Hizo hela na mazagazaga yote navifunga kwenye parcel a dress to mama Sin Card.
Baada ya hapo kama ataendelea kutotoa matunzo basi ntaweka standing order ya vitu cya kutumwa kila mwezi na hela cash, maana mzee wako hela anayo sema ili itoke anataka kusikia sauti ya 18....
Sawa jitahidi ila tarehe 16 june si bosi wa dadii anavunja kibubu kule dom. Nimeambiwa dadii ana pensheni akosi zaidi ya mil 200. Tutetee hata atume ka hamsini tu nyumbani usimchukulie zote tutateseka.Nahisi kwa mahaba unayompa ndio kabisa hatutamwona akitoka Dom.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawa jitahidi ila tarehe 16 june si bosi wa dadii anavunja kibubu kule dom. Nimeambiwa dadii ana pensheni akosi zaidi ya mil 200. Tutetee hata atume ka hamsini tu nyumbani usimchukulie zote tutateseka.Nahisi kwa mahaba unayompa ndio kabisa hatutamwona akitoka Dom.

Sent using Jamii Forums mobile app


Aahahahahhaaa basi usijali nta take care kila kitu, usimwage mchele penye kuku wengi mpunga utaisha kabla hata ya wakati.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom