Hilo nalo hujui ufanyaje?,shughulisha akili kaka,mengne unayamaliza tu maana ni madogo,wew n dzain watu ukimuuliza hv nne mara mbili ngapi anakujibu simu yangu imezima siwez kuangalia ktk calculator,yaan umeuzoesha ubongo majibu ya kupewa na si ya kushughulisha akiliKuna binti mmoja ninae kwenye mahusiano ya kimapenzi kwa mwaka sasa. Nikasema kama itampendeza Mungu mwaka huu nimpe binti bahati ya kuwa mke wangu
Leo amekuja kwangu baada ya kupata ruhusa toka kazini kwao ikabidi na mm nisiende kazi walau tupumzishane.
Wakati tupo hom alikuwa anachat na shoga yake, kuna muda alikuwa anaingia bafuni kuoga akaniambia niendelee kuchat nae
Nikawa nachat na huyo shoga yake. Baada ya kuona analeta story sizielewi ikabidi nimuage ili niendelee kufanya yangu.
Sijui nn kilinituma ni check previous chat za mpenzi wangu huyo Shost ake. Nikakuta wanachat vitu vya kijinga sana. Nikagundua kuwa Wanasagana na huyo mwenzie.
Dem wangu alikuwa anamuaga. Mwenzie kuwa anakuja kwangu. Mwenzie akawa anamuonea wivu wa kimapenzi.
Ikanibidi nitoke na simu niende mbali ili nisome chats vizuri. Nikaona wanatumiana links za internet. Nikazifungua nikakuta wanatumia link za ebay zenye bei za DILDO/ Mbo.o bandia
Nikaendelea kufukunyua zaidi nikagundua kuwa mwanamke wangu ndio anaact Lady na huyo Shost ake ndio Man.
Yani wajameni nimevurugika balaa hata sijui nifanye nn
Push to Start
Kuna binti mmoja ninae kwenye mahusiano ya kimapenzi kwa mwaka sasa. Nikasema kama itampendeza Mungu mwaka huu nimpe binti bahati ya kuwa mke wangu
Leo amekuja kwangu baada ya kupata ruhusa toka kazini kwao ikabidi na mm nisiende kazi walau tupumzishane.
Wakati tupo hom alikuwa anachat na shoga yake, kuna muda alikuwa anaingia bafuni kuoga akaniambia niendelee kuchat nae
Nikawa nachat na huyo shoga yake. Baada ya kuona analeta story sizielewi ikabidi nimuage ili niendelee kufanya yangu.
Sijui nn kilinituma ni check previous chat za mpenzi wangu huyo Shost ake. Nikakuta wanachat vitu vya kijinga sana. Nikagundua kuwa Wanasagana na huyo mwenzie.
Dem wangu alikuwa anamuaga. Mwenzie kuwa anakuja kwangu. Mwenzie akawa anamuonea wivu wa kimapenzi.
Ikanibidi nitoke na simu niende mbali ili nisome chats vizuri. Nikaona wanatumiana links za internet. Nikazifungua nikakuta wanatumia link za ebay zenye bei za DILDO/ Mbo.o bandia
Nikaendelea kufukunyua zaidi nikagundua kuwa mwanamke wangu ndio anaact Lady na huyo Shost ake ndio Man.
Yani wajameni nimevurugika balaa hata sijui nifanye nn
Push to Start
Mwaya kaka usijaribu wanakubeza tu...kama ww ni God fearing usijaribu kabisa...don't do it..wew move on tu usijichumie dhambi bureThreesom ina faida gani maana kila mtu anasema
Push to Start
Duuh... Chat ya demu wako akakuachia uendelee kuchat na shoga yake ....!!??Kuna binti mmoja ninae kwenye mahusiano ya kimapenzi kwa mwaka sasa. Nikasema kama itampendeza Mungu mwaka huu nimpe binti bahati ya kuwa mke wangu
Leo amekuja kwangu baada ya kupata ruhusa toka kazini kwao ikabidi na mm nisiende kazi walau tupumzishane.
Wakati tupo hom alikuwa anachat na shoga yake, kuna muda alikuwa anaingia bafuni kuoga akaniambia niendelee kuchat nae
Nikawa nachat na huyo shoga yake. Baada ya kuona analeta story sizielewi ikabidi nimuage ili niendelee kufanya yangu.
Sijui nn kilinituma ni check previous chat za mpenzi wangu huyo Shost ake. Nikakuta wanachat vitu vya kijinga sana. Nikagundua kuwa Wanasagana na huyo mwenzie.
Dem wangu alikuwa anamuaga. Mwenzie kuwa anakuja kwangu. Mwenzie akawa anamuonea wivu wa kimapenzi.
Ikanibidi nitoke na simu niende mbali ili nisome chats vizuri. Nikaona wanatumiana links za internet. Nikazifungua nikakuta wanatumia link za ebay zenye bei za DILDO/ Mbo.o bandia
Nikaendelea kufukunyua zaidi nikagundua kuwa mwanamke wangu ndio anaact Lady na huyo Shost ake ndio Man.
Yani wajameni nimevurugika balaa hata sijui nifanye nn
Push to Start
kwa kweli mimi sijaelewa kabisa hii sentence!!Nadhani demu alijua jamaa atafukunyua tu na kufika huko..Kuna ujumbe alikuwa anautuma kwa jamaa indirect..
Hata mm
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] pull to stoppiga 3some,
pull to stop
Asante bosshuna haja ya kufikiria sana ila huyo mwanamke hakufai kabisa, na kama uki- force kuishi nae hata watoto wako watakuja kufuata tabia ya mama yao.
Sent using Jamii Forums mobile app
Duuh... Chat ya demu wako akakuachia uendelee kuchat na shoga yake ....!!??
Mwaya kaka usijaribu wanakubeza tu...kama ww ni God fearing usijaribu kabisa...don't do it..wew move on tu usijichumie dhambi bure