Nimeukuta huu ujumbe kwaye simu ya Mpenzi wangu

Nimeukuta huu ujumbe kwaye simu ya Mpenzi wangu

Duuh..huna jinsi zaidi ya kuachana naye..

Lesbian wanapelekagana dunia nyingine..hii ni kwa mujibu wa research zilizofanywa

Nanaa
 
Sawa brooh. Asante
Duuh..huna jinsi zaidi ya kuachana naye..

Lesbian wanapelekagana dunia nyingine..hii ni kwa mujibu wa research zilizofanywa

Nanaa

Push to Start
 
Aiseeeeeeeehh kumbe !! Mi naona yenyewe original ndo nouma sana !! Naile physical touch ya + na - ndo mwake mwakee..

As long as It makes them happy Kila lakheri kwao ma lesbians

Cc Smart911
Duuh..huna jinsi zaidi ya kuachana naye..

Lesbian wanapelekagana dunia nyingine..hii ni kwa mujibu wa research zilizofanywa

Nanaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom