Heisenberg
JF-Expert Member
- Apr 26, 2017
- 1,688
- 2,982
Nimejaribu
kuvaa viatu
vyako
vimenishinda
aisee..!!piga
chini uyo manzi
Ahahah ahahHakuna Kapicha ka walau dildo for more reference?? Tehteh
Cc Smart911
Sent using Jamii Forums mobile app
Cha kufanya omba SUMAKU yake tu
Sent from my iPhone using JamiiForums
Dooh hivi haya mambo kumbe yapo
serious hivi jamni...looh..dooh dunia imeisha jamn...
safi sana mkuu..ni dhambi usishawishike na maneno ya humu.
Mmeanza kuitana my na gwidoti?Acha tu My
Push to Start
safi sana mkuu..ni dhambi usishawishike na maneno ya humu.
Pole sana mkuu, chunguza kwanza kabla hujamruhusu awe wako, mabinti wengi wa siku hizi hawaeleweki,
Hakuna ubayaKwani kuna ubaya?
Push to Start
Elfu 2
Vipi kuna shida?
Kwann umeuliza