Nimeukuta huu ujumbe kwaye simu ya Mpenzi wangu

Nimeukuta huu ujumbe kwaye simu ya Mpenzi wangu

Nadhani huyo mwanamke ameshakuchoka kabisa anaona shida kukuambia kuwa haji tena kwa kuwa ameshampata zaidi yako. (Dildo lake). Hakuna kidume chenye hishima mbele ya mwanamke ka yule awezaye kusimamia ukucha kwa muda usiopungua 30 min. Sasa hilo lidubwana hukaa wima saa zote. Wengine huliacha humo wakaenda kupika ugali likiwamo nalo likiwa wima, ngumu na telezi.
Uawezekana wewe hata kabla ya kichwa umeshamchafua na kuupata mlingoti ni baadaye sana. Sasa unategemea akusifu. Mfikuze uone ka atalia.
Asante kwa ushauri

Push to Start
 
Ha ha ha ha mkuu omba 3chochote hapo utapewa fastaaa
 
Fanya hivi screenshot hizo txt zao kisha jitumie halafu jifanye haujui jambo kisha mualike huyo shoga yake siku moja halafu una lock mlango kisha unawaonyesha kuwa unajua kinachendelea hapo watashtuka mno sasa cha kufanya unawaambia mpige THREESOME !!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lesbo ...huhuhu uyo hata umtie vip hawez kucum mpaka asagane ndo anacum so we jipigie tu kisela

am better here
 
Lesbo ...huhuhu uyo hata umtie vip hawez kucum mpaka asagane ndo anacum so we jipigie tu kisela

am better here
 
Threesom ina faida gani maana kila mtu anasema
Fanya hivi screenshot hizo txt zao kisha jitumie halafu jifanye haujui jambo kisha mualike huyo shoga yake siku moja halafu una lock mlango kisha unawaonyesha kuwa unajua kinachendelea hapo watashtuka mno sasa cha kufanya unawaambia mpige THREESOME !!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Push to Start
 
Back
Top Bottom