Nimeukuta huu ujumbe kwaye simu ya Mpenzi wangu

Nimeukuta huu ujumbe kwaye simu ya Mpenzi wangu

Haita nisaidia kitu mkuu
Wachukue wote mpige 3some...kuna uzi mmoja ulikuwaga humu kuhusu mambo haya ya kusagana niliona wadada wanafunguka mpk sikuamini km hata humu wapo wanaojaribu hizi mambo

Push to Start
 
Duuuuuu [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] nimecheka na majonzi
tafuta uyo mwanamke anayejifanya kdume umpelekee moto alafu hakikisha mpnz wako ajue utakua ushasolve tatizo mkuu

Push to Start
 
Nadhani huyo mwanamke ameshakuchoka kabisa anaona shida kukuambia kuwa haji tena kwa kuwa ameshampata zaidi yako. (Dildo lake). Hakuna kidume chenye hishima mbele ya mwanamke ka yule awezaye kusimamia ukucha kwa muda usiopungua 30 min. Sasa hilo lidubwana hukaa wima saa zote. Wengine huliacha humo wakaenda kupika ugali likiwamo nalo likiwa wima, ngumu na telezi.
Uawezekana wewe hata kabla ya kichwa umeshamchafua na kuupata mlingoti ni baadaye sana. Sasa unategemea akusifu. Mfikuze uone ka atalia.
 
Back
Top Bottom