Nimeukuta huu ujumbe kwaye simu ya Mpenzi wangu

Nimeukuta huu ujumbe kwaye simu ya Mpenzi wangu

Niliingia Shule Sijui A wala B lakini Mwalimu wangu alinifundisha Hadi nikajua Kuandika Kama hivi Navyo andika

Sio kila matatizo ya mwenza Wako lazima Umuache Sometime Mfundishe na Mbadirishe Hadi Awe vile kama Unavyo taka Kama walimu wetu walivgo tufundisha mpaka tukajua kusoma! Mwalimu wako angekuacha usinge kuwa hapa
 
Niliingia Shule Sijui A wala B lakini Mwalimu wangu alinifundisha Hadi nikajua Kuandika Kama hivi Navyo andika

Sio kila matatizo ya mwenza Wako lazima Umuache Sometime Mfundishe na Mbadirishe Hadi Awe vile kama Unavyo taka Kama walimu wetu walivgo tufundisha mpaka tukajua kusoma! Mwalimu wako angekuacha usinge kuwa hapa
Mtu mzima hafundishwi. Anajifunza

CC: Mtoto wa Baba
 
Wachukue wote mpige 3some...kuna uzi mmoja ulikuwaga humu kuhusu mambo haya ya kusagana niliona wadada wanafunguka mpk sikuamini km hata humu wapo wanaojaribu hizi mambo
Kweli?hata humu?
 
Kuna binti mmoja ninae kwenye mahusiano ya kimapenzi kwa mwaka sasa. Nikasema kama itampendeza Mungu mwaka huu nimpe binti bahati ya kuwa mke wangu

Leo amekuja kwangu baada ya kupata ruhusa toka kazini kwao ikabidi na mm nisiende kazi walau tupumzishane.

Wakati tupo hom alikuwa anachat na shoga yake, kuna muda alikuwa anaingia bafuni kuoga akaniambia niendelee kuchat nae

Nikawa nachat na huyo shoga yake. Baada ya kuona analeta story sizielewi ikabidi nimuage ili niendelee kufanya yangu.

Sijui nn kilinituma ni check previous chat za mpenzi wangu huyo Shost ake. Nikakuta wanachat vitu vya kijinga sana. Nikagundua kuwa Wanasagana na huyo mwenzie.

Dem wangu alikuwa anamuaga. Mwenzie kuwa anakuja kwangu. Mwenzie akawa anamuonea wivu wa kimapenzi.

Ikanibidi nitoke na simu niende mbali ili nisome chats vizuri. Nikaona wanatumiana links za internet. Nikazifungua nikakuta wanatumia link za ebay zenye bei za DILDO/ Mbo.o bandia

Nikaendelea kufukunyua zaidi nikagundua kuwa mwanamke wangu ndio anaact Lady na huyo Shost ake ndio Man.

Yani wajameni nimevurugika balaa hata sijui nifanye nn

Push to Start
MKUUU WE KAUSHA KUNA SIKU UTAKULA WOTE
 
Push to start
Huwa unapiga kazi kweli au unapapasa tu unageuka fundi rangi?
 
Kuna binti mmoja ninae kwenye mahusiano ya kimapenzi kwa mwaka sasa. Nikasema kama itampendeza Mungu mwaka huu nimpe binti bahati ya kuwa mke wangu

Leo amekuja kwangu baada ya kupata ruhusa toka kazini kwao ikabidi na mm nisiende kazi walau tupumzishane.

Wakati tupo hom alikuwa anachat na shoga yake, kuna muda alikuwa anaingia bafuni kuoga akaniambia niendelee kuchat nae

Nikawa nachat na huyo shoga yake. Baada ya kuona analeta story sizielewi ikabidi nimuage ili niendelee kufanya yangu.

Sijui nn kilinituma ni check previous chat za mpenzi wangu huyo Shost ake. Nikakuta wanachat vitu vya kijinga sana. Nikagundua kuwa Wanasagana na huyo mwenzie.

Dem wangu alikuwa anamuaga. Mwenzie kuwa anakuja kwangu. Mwenzie akawa anamuonea wivu wa kimapenzi.

Ikanibidi nitoke na simu niende mbali ili nisome chats vizuri. Nikaona wanatumiana links za internet. Nikazifungua nikakuta wanatumia link za ebay zenye bei za DILDO/ Mbo.o bandia

Nikaendelea kufukunyua zaidi nikagundua kuwa mwanamke wangu ndio anaact Lady na huyo Shost ake ndio Man.

Yani wajameni nimevurugika balaa hata sijui nifanye nn

Push to Start
ushamuacha au....
 
Kwa sababu bado ni mchumba ningempiga mapigo ya ki lesbo lesbo ili twende sawa. Nyonya nyonya sana, fingerfucking kwa Sana! Aangeinjoy na kutoa Siri zake mwenyewe!
 
Kuna binti mmoja ninae kwenye mahusiano ya kimapenzi kwa mwaka sasa. Nikasema kama itampendeza Mungu mwaka huu nimpe binti bahati ya kuwa mke wangu

Leo amekuja kwangu baada ya kupata ruhusa toka kazini kwao ikabidi na mm nisiende kazi walau tupumzishane.

Wakati tupo hom alikuwa anachat na shoga yake, kuna muda alikuwa anaingia bafuni kuoga akaniambia niendelee kuchat nae

Nikawa nachat na huyo shoga yake. Baada ya kuona analeta story sizielewi ikabidi nimuage ili niendelee kufanya yangu.

Sijui nn kilinituma ni check previous chat za mpenzi wangu huyo Shost ake. Nikakuta wanachat vitu vya kijinga sana. Nikagundua kuwa Wanasagana na huyo mwenzie.

Dem wangu alikuwa anamuaga. Mwenzie kuwa anakuja kwangu. Mwenzie akawa anamuonea wivu wa kimapenzi.

Ikanibidi nitoke na simu niende mbali ili nisome chats vizuri. Nikaona wanatumiana links za internet. Nikazifungua nikakuta wanatumia link za ebay zenye bei za DILDO/ Mbo.o bandia

Nikaendelea kufukunyua zaidi nikagundua kuwa mwanamke wangu ndio anaact Lady na huyo Shost ake ndio Man.

Yani wajameni nimevurugika balaa hata sijui nifanye nn

Push to Start
Waite pamoja na huyo tom wake na upige 3some.
 
Sasa hapo mpelekee moto mpaka aone kusagana ni uchafu, ukiweza hapo umefaulu uwanaume.

Nishawahi kuopata lesbian 😋, nilikuwa napenda akiwa anafika 🗻 kilimanjaro, anavyoconfess, siku nilifuma msg za mwenzie anabembeleza penzi halafu mrembo amegoma katakata, bichwa langu likavimba kama mtungi, nikajiona kiduume 😂🤣
 
Kwa sababu bado ni mchumba ningempiga mapigo ya ki lesbo lesbo ili twende sawa. Nyonya nyonya sana, fingerfucking kwa Sana! Aangeinjoy na kutoa Siri zake mwenyewe!
Lesbian ili uweze kuchange akili yake ni lazima umsage zaidi ya anavyosagwa na mwenzie kisha piga mbupu sana mpaka apate ile shocking climax !!! Tatizo mkimbiwa mzame chumvini vijana mnasema ni pachafu sijui kuna bacteria... Wakikamatwa huko nje na wanaojua kuzichezea hizo papuchi wanaanza kuwaletea dharau
 
Back
Top Bottom