thomaskitomari
JF-Expert Member
- Jul 20, 2016
- 472
- 204
Tulia mkuu umeshachelewaWadau mie nimetokea sana kumpenda huyu kinara wa tanzania wa matokeo ya form 6 FAITH P ASSENGA
Nataka mawasiliano nayo.
Tulia mkuu umeshachelewaWadau mie nimetokea sana kumpenda huyu kinara wa tanzania wa matokeo ya form 6 FAITH P ASSENGA
Nataka mawasiliano nayo.
Ndo yeye huyo?? iseee napeleka mbege marangu
Of course******! Mbona vyuon hawaonekan hao tz one? Watoto wa wakulima wanaotoka na div 2 au 3 ndio wanaburuza?
Iyo tabia umeijulia wap wakati Ata ujawai muona [emoji57] [emoji57] [emoji57]i love her so much,
ila one day nitaonana naye nakumpa ukwel wangu wa moyoni
uzuri co xura jaman bali uzuri ni tabia na ukarimu pia na busara ya mtu.mie nimempenda jinc alivyo na co xura.
Tuepe mrejesho mkuu ulipata number au?Wadau mie nimetokea sana kumpenda huyu kinara wa tanzania wa matokeo ya form 6 FAITH P ASSENGA
Nataka mawasiliano nayo.
Acheni wivu wa kijinga, hizo :blah: won't get you anywhere, just give her credits bana, nyie wakati mpo level yake ilikuwaje? what makes you so sure that hataweza akija huko? I've got doubt on how you guys reached whichever stage you are right now.
Miafrika ndivyo tulivyo..:embarrassed:
HahahaWadau mie nimetokea sana kumpenda huyu kinara wa tanzania wa matokeo ya form 6 FAITH P ASSENGA
Nataka mawasiliano nayo.
HahahaTuepe mrejesho mkuu ulipata number au?
MmhIunafikiri twenye maakili ya hivi huwa tunashobokea wavulana? Mshika mbili moja humponyoka, huyu unafukuzia akiwa 2nd year halafu unakubaliwa wakati anamalizia mwaka wa 3. Kumuangusha dhambini baada ya kumeet wazazi wake akiwa likizo ya kusaka kazi! All the best.