Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

pole sana mkuu... ulipewa simu umsaidie kuiset....shetani mbaya sana....kwanza kahakikisha mkeo anatongozwa nje( hii haiepukiki), kahakikisha mpaka umejua na umemkanya, sasa si umejua... kaenda kukigawa kitumbua chako...daaahhh,,, aisee inauma sana, tena sana... yule jamaa hana kosa kabisa,, wanaume huwa tunatumia mbinu chafu na safi kufanikisha yetu....mkeo ndie mkosaji, anajua kitumbua mali yako, na ulimkanya....kakudhihirishia huna lolote si kitu....mimi hapa nakupa pole tuu....maamuzi ni yako..... na ndo ujue jamaa atakula kama kawa....na tena ukampiga sijui nini....mwanamke hapigwi mkuu...anaonywa then ana-adhibiwa..
 
Kwa nn mkuu? Yani mwanaume akitoka sawa ila mwanamke ndio balaa
umalaya haukubaliki, we mpaka uoelewe manaake ni the best and exclusive for me. Ukitoka nje nikajua tu umeji disqualify! Hatufugi malaya siku hizi!!!
 
Mkuu kupigiwa kilo tu, Nani kupiga kupo tu cha msingi mume au mke asijue mke anapigwa au mume anapiga.
Back to the topic, as amarried man ten years in marriage to be honest inauma Sana tenacious sana kuchapiwa.
What I can advice you,kaa name mkeo, muulize the reason why aliamua kumpa huyo jamaa tunda lako la pekee, akuambie wapi umeshindwa kumrizisha.
Najua atasingizia shetan,mpe likizo ya bila malipo, I mean no phone call, to fyoko fyoko, najua atatuma watu wa kwao kuja kumuombea msamaa,.
Welcome her back home lakini mchimbe mkwara wa nguvu, ikiwezekana jamaa nae mchimbe mkwara wa kufa mtu.tena mwambie wife umemuwekea ile kitu ya kunasana, so asije akakulaum wakinasana.
Mwisho wa siku mtunze mkeo na mtoto wenu, mrizishe kunako six by six, muhudumie mpende for the better future of your family.
Hakuna mwanamke au mwanaume ambaye hajawai chapa nje ya ndoa.
 
Sikubariani na hili yani watu mnaoshauri hivi ni sawa na akili za mbuni za kuficha kicha kwenye mchanga kisa hamuoni adui anahisi adui hmuoni pia.
Kujua ukweli ni bora zaidi ukachukua hatua kutotaka kujua ni ujinga na uoga na wala kutojua hakufuti ukweli

Unachosema ni kweli ila kabla hujaanza huo mchakato wa uchunguzi uwe umeshajiweka sawa kuwa unatafuta nini na ukishakipata utafanya. Siyo unatafuta kitu usichokitarajia halafu unakuja JF kuuliza cha kufanya. Kuna mfano mzuri tu hapo tumeona wa mtu aliyejua toka mwanzo atafanya nini baada ya kupata alichokuwa anakitafuta na hajuti.
 
Pole sana ila maandishi yako yananunurisha uchungu wa kusalitiwa na mkeo kwa hiyo ushauri wako umegubikwa na mhemko ila ujue mke wako si mke wa mdau hapa. Na ni mwanaume gani anajua uzinzi ni mbaya anaenda eti kulipiza kwa ndugu na rafiki wa mkewe? Nawe ni mzinzi tu sema mkuki kwa nguruwe. Hakuna kitu kinachohalalisha mtu kuchepuka lakini kosa ni kosa na kosa linaweza kusamehewa na mwenye uwezo wa kusamehe. Wewe uwezo wa kusamehe huna ila una uwezo wa kulipa kisasi. Huyo ni wewe, usimwaminishe mwenzio hakuna njia mbadala ya kutatua hili tatizo. Unaenda kufunua utupu wa ndugu wa mkeo na rafiki yake ukifikiri unamkomoa mtalaka wako kumbe unamwambia wewe ni mtumwa kwake. Ndiyo. Ndiyo maana ulihakikisha anajua. Ukajitumikisha kufanya ubaya eti kumkomesha mkeo. Matokeo yake mpaka leo umembeba, una hasira naye. Unasema ni miaka minne huongei na mama wa watoto wako na una uhakika na afya ya makuzi ya wanao kwa sababu kuna ndugu wanakulelea. Sawa kwa kuwa umesema. Hilo tu la kutokuongea na ex wako mliozaa pamoja ni mzigo mkubwa ambao kuna siku moyo utashindwa kuubeba. Mtu yeyote hata kama utabisha anaweza kabisa kuona hujapata pumziko au amani ya moyo bado. Simaanishi kuwa ungebaki nae ungekuwa nayo ila niseme tu uko sahihi kwa kuwa ni ulimwengu wako na mustakabali wako ila ndoa haina dawa moja, na wala si kweli tunaomshauri kutokukimbilia kuivunja ndoa yake ni wachepukaji, sana sana ni waathirika kwa namna moja au nyingine wa uchepukaji na ndoa zilizovunjika kwa hiyo tunaamini "restoration" inawezekana. Pia ndoa si sehemu ya kulelea watoto kwa sababu watoto wamewakuta ila kuwafikiria ni kiwango cha juu cha upendo - ule wa kujitoa kwa kuweka maslahi yako nyuma na yao mbele.

Nashukuru kwa ulichosema. Ni kweli kusalitiwa kunauma sana. Wewe unaongea kama mwanamke. Hujui psyche ya mwanaume ikoje. Ex wife wangu ndiye asiyetaka kuongea na mimi. Mimi nilishamfuta, namchukulia kama mtu baki tu. By the way, watoto naishi nao na kutunza mwenyewe kama baba. Unaongea kwa hisia kali kana kwamba ulishachepuka na kukamatwa. It seems unaongea kwa experience. Mwanaume hafikirii kama mwanamke ukae ukijua. Wanawake huwa mnataka wanaume wafikirii na kutenda jinsi mnavyoona ninyi ndio maana mnakuwa frustrated. Asilimia 90% ya wanaume wananiunga mkono kwa hili. Kwa kweli kulala na mdogo wake na rafiki wa ex wife wangu ilikuwa ni kwa sababu ya hasira and i am not proud of it. Wanaume ni physical beings. Na vile vile tuna visasi, ndivyo tulivyo penda usipende. Time heals ila feelings hazirudigi. Kila ukikumbuka usaliti alioufanya mkeo hasira inarudi. Ndio maana ndoa baada ya usaliti huwa haziwi salama hasa mke akichepuka. Hata kama mkiendelea kuishi huwa ni maigizo.

Hakuna mwanaume bwege anayesamehe moja kwa moja ni uongo. Ex wife wangu nilimuacha afanye anachotaka kwa uhuru but akiwaangalia huyo mdogo wake na bestie ake hatakaa kusahau kuwa nimewakamua. Nilimheshimu kama mke yeye akaamua kuwa mnyama basi nikampa dosage ya unyama. Mwanamke hawezi shindana na mwanaume hata siku moja. Sasa yupo anatangatanga tu kama jendaeka. Ndugu zake wameitisha vikao mara kibao nakataa. Siku zote ndoa zikivunjika wanawake ndio wanaathirika zaidi. Kwa hili suala la mdau naweza kusema kwa uhakika wa asilimia 80% ingawa simfahamu ni kuwa mke wake ni mchepukaji mzoefu. Hawezi kuonywa halafu kesho akaenda kumvulia chupi jamaa. Kuna uwezekano mkubwa kuwa huyo mke alikuwa anagongwa either na huyu jamaa au jamaa mwingine kabla. Tena bila uoga. Naheshimu mawazo yako lakini sikubaliani nayo. Huyu kaka yangu Mungu amemuonyesha ili achukue maamuzi. Tusihalalishe uzinzi kwa kusingizia alleged mapungufu ya kaka hapa. Kumvulia mwanaume mwingine chupi sio suluhu ya matatizo. Ona sasa imeongeza matatizo. Huyo mtoto atakuwa salama na kwa upendo tu. Siwezi fuga mke mala.ya eti kwa ajili ya malezi ya mtoto. Ni uhayawani uliokubuhu. Akimletea mume wake magonjwa nani atalea hao watoto? Tuache maisha ya sinema. Uasherati wa mke haukubaliki hata kwa misahafu.
 
Nashukuru kwa ulichosema. Ni kweli kusalitiwa kunauma sana. Wewe unaongea kama mwanamke. Hujui psyche ya mwanaume ikoje. Ex wife wangu ndiye asiyetaka kuongea na mimi. Mimi nilishamfuta, namchukulia kama mtu baki tu. By the way, watoto naishi nao na kutunza mwenyewe kama baba. Unaongea kwa hisia kali kana kwamba ulishachepuka na kukamatwa. It seems unaongea kwa experience. Mwanaume hafikirii kama mwanamke ukae ukijua. Wanawake huwa mnataka wanaume wafikirii na kutenda jinsi mnavyoona ninyi ndio maana mnakuwa frustrated. Asilimia 90% ya wanaume wananiunga mkono kwa hili. Kwa kweli kulala na mdogo wake na rafiki wa ex wife wangu ilikuwa ni kwa sababu ya hasira and i am not proud of it. Wanaume ni physical beings. Na vile vile tuna visasi, ndivyo tulivyo penda usipende. Time heals ila feelings hazirudigi. Kila ukikumbuka usaliti alioufanya mkeo hasira inarudi. Ndio maana ndoa baada ya usaliti huwa haziwi salama hasa mke akichepuka. Hata kama mkiendelea kuishi huwa ni maigizo.

Hakuna mwanaume bwege anayesamehe moja kwa moja ni uongo. Ex wife wangu nilimuacha afanye anachotaka kwa uhuru but akiwaangalia huyo mdogo wake na bestie ake hatakaa kusahau kuwa nimewakamua. Nilimheshimu kama mke yeye akaamua kuwa mnyama basi nikampa dosage ya unyama. Mwanamke hawezi shindana na mwanaume hata siku moja. Sasa yupo anatangatanga tu kama jendaeka. Ndugu zake wameitisha vikao mara kibao nakataa. Siku zote ndoa zikivunjika wanawake ndio wanaathirika zaidi. Kwa hili suala la mdau naweza kusema kwa uhakika wa asilimia 80% ingawa simfahamu ni kuwa mke wake ni mchepukaji mzoefu. Hawezi kuonywa halafu kesho akaenda kumvulia chupi jamaa. Kuna uwezekano mkubwa kuwa huyo mke alikuwa anagongwa either na huyu jamaa au jamaa mwingine kabla. Tena bila uoga. Naheshimu mawazo yako lakini sikubaliani nayo. Huyu kaka yangu Mungu amemuonyesha ili achukue maamuzi. Tusihalalishe uzinzi kwa kusingizia alleged mapungufu ya kaka hapa. Kumvulia mwanaume mwingine chupi sio suluhu ya matatizo. Ona sasa imeongeza matatizo. Huyo mtoto atakuwa salama na kwa upendo tu. Siwezi fuga mke mala.ya eti kwa ajili ya malezi ya mtoto. Ni uhayawani uliokubuhu. Akimletea mume wake magonjwa nani atalea hao watoto? Tuache maisha ya sinema. Uasherati wa mke haukubaliki hata kwa misahafu.
Well said naunga mkono hoja
 
Mkuu umenena vema

Sent using Jamii Forums mobile app
Shukrani. Ndio ukweli mchungu. Nimepitia mimi binafsi wala sikuhadithiwa. Na nina mifano si chini ya mitano ya namna hii. Sisi ni waafrika sio wazungu. Hawa wake zetu wanaiga ya ulaya na marekani ya real housewives sijui takataka gani ambamo wake za watu wanakazwa hovyo hovyo tu bila aibu. Girl power sijui upuuzi gani. Ukweli ni kuwa mke akishavua chupi nje na kumwagiwa zile mambo basi keshaharibiwa. Atataka tena na tena. Wanakuwa na uthubutu sana baada ya kugongwa nje. Hii mdau mmoja aliyosema "restoration" ni maigizo. Mwanaume kamwe hata restore ndoa yake kama zamani baada ya kubaini mke wake amemsaliti. Anaweza asimuache lakini things will never be the same. Ever! Tatizo kubwa siku hizi ni kuwa dada zetu wanapenda harusi lakini hawajui maana ya ndoa. Wanataka waitwe "mke" lakini pia hawataki kuacha "umal.aya". Ndio hushangai mke na mama wa watoto ana tabia kana kwamba ni mwanafunzi wa chuo kikuu. Si sahihi.
 
Sasa wewe unamtakia mwenzio mabaya. Yaani akamtafute mwanaume mwenzie amkalishe na mkewe halafu awafanyeje? Huyo mwanaume mwingine unamjua vizuri? Kwani mwanamke si keshamwambia kuwa mumewe amejua? haitoshi kuwa taarifa kamili? Kuna mijitu ina ujasiri inazini na mwenzi wako na bado inakushushua. Unatoka hapo naniliu zimeingia ndani kabisa. Ashughulike na mkewe.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kumbe mnajua kuna viboko vyenu me mjifunze ku care wake zenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nani huyo ulweso

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] jamani Massawe909 pole sio kama nafurahi bali ni changamoto za ndoa kaa chini na mkeo mpe onyo ataacha unajua akipewa full taarifa lazima atakuwa mtu mwingine tena na tena nakupa ni heri kuwa na huyu huyu mnaye fahamiana kuliko kuanza upya unaweza pata mbaya afadhali hata huyu wa sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom