Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Wanabodi,

Huyu mwanamke nipo naye kwenye ndoa for 5yrs sasa na tuna mtoto mmoja.
Kwa kipindi chote nilichokaa naye kuna mambo mazuri ambayo ninajivunia kutoka kwake. Ni mwanamke mwenye vission.

Kwanza ananijali kwa kila hali hasa katika vipindi vigumu kimaisha pili sio mvivu ni mchapa kazi. Ni mwepesi kunisamehe hata na kuniomba msamaha kwa makosa niliyomfanya mimi.

Sasa huwa hanaga tabia za kuwa na wanaume alikuwa mwaminifu kiwango cha kutokumtilia mashaka kabisa. Nilithubutu hata kujisifu kuwa nina mke mwaminifu kwa kipindi chote.

Sasa juzi hapa nilianza kutilia mashaka nyendo zake maana kuna namna alibadilika nikaanza kumfatilia maana alikuwa hakai mbali na simu yake wakati sio kawaida yake.

Juzi kati hapa simu yake ikawa inamsumbua akanipa ni msaidie kuiset si ndio nikaingia inbox, huko nikakutana na SMS za jamaa anamtongoza wife ila wife akawa anamchomolea ila jamaa akawa anang'ang'ania japo inaonyesha jamaa anajua kuwa kaolewa maana wife alimwambia kuwa kaolewa.

Nikaona nisikae kimya nikamchana live kuhusu jamaa, akasema ni kweli jamaa anamtongoza lakini hawezi mkubalia basi nikamchimba biti mbaya na kumwambia akate mawasiliano nae.

Baada ya wiki nikahisi wife huenda bado ana mawasiliano na jamaa nikamuuliza akakataa ila moyo wangu ukawa bado una wasiwasi.

Ili kuilinda ndoa yangu na future ya mtoto wetu nikaamua kuhack WhatsApp ya wife kwa kutumia whatsapp web.

Hapo ndio nilipojuta hata kwanini nime-ihack WhatsApp yake siku ya pili tu baada ya ku ihack nikaona wana-chat live. Na wanatumiana picha, kilichoniuma zaidi ni pale wife alipokuwa anamtumia jamaa picha za nusu uchi.

Roho ilinipasuka kidogo nidondoke ukijumlisha na msg walizokuwa wanatumiana na ilikuwa kila akituma msg ikifika tu anazifuta chap na picha pia nilichofanya nikawa na screen shot mapema kabla hajafuta.

Kufika home nikamuuliza wife akakana baada ya kumzibua na kumwonyesha zile screen shot ndio akakubali.

Nilichokuja kugundua kumbe wife alishaamua kumzawadia jamaa penzi tena cha kusikitisha zaidi kuwa alimpa penzi ile siku ya pili baada ya kutoka kumuonya.

Yaani nimemkataza yeye ndio akaenda kufanya kweli. Ukiangalia wife hamna alichokosa kwangu tunaishi maisha safi anapata kila anachohitaji. Na 6×6 huwa na mkaza mpaka yeye nwenyewe anaridhika na hakuna siku nimemkaza asifike kilimanjaro na huwa ananisifugi sana sekta hiyo.

Wakuu naombeni ushauri wenu maana nimechanganyikiwa. Mpaka sasa nimeshindwa kutoa maamuzi nifanyaje.

Ninachoogopa zaidi ni itakuwaje jamaa akiamua kuzisambaza hizo picha!
Nimeogopa hata kulifikisha kwa ndugu zangu maana naona itakuwa ni fedheha.

Sina wa kunishauri marafiki zangu pia siwaamini sana hapa JamiiForums nimeona ndio kimbilio langu pekee.

Wife nilimfungulia biashara ila nimeifunga kwa muda kwanza.

Naombeni ushauri na sio matusi

Asanteni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu elekeza nguvu katika kulea mtoto wenu, maana hapo ndoa haina uzito huo tena, ila usiivunje, akili kichwani. Naomba na mimi unipe maujanja ya kuhack maana ni bora kujua ukachukua maamuzi sahihi.
 
Sikubariani na hili yani watu mnaoshauri hivi ni sawa na akili za mbuni za kuficha kicha kwenye mchanga kisa hamuoni adui anahisi adui hmuoni pia.
Kujua ukweli ni bora zaidi ukachukua hatua kutotaka kujua ni ujinga na uoga na wala kutojua hakufuti ukweli
Mie kila siku nasema lazima nicheck iwe mvua au jua ukimjua adui yako utajua jinsi ya kukabiliana naye eti kuogopa ujinga mkubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana ila maandishi yako yananunurisha uchungu wa kusalitiwa na mkeo kwa hiyo ushauri wako umegubikwa na mhemko ila ujue mke wako si mke wa mdau hapa. Na ni mwanaume gani anajua uzinzi ni mbaya anaenda eti kulipiza kwa ndugu na rafiki wa mkewe? Nawe ni mzinzi tu sema mkuki kwa nguruwe. Hakuna kitu kinachohalalisha mtu kuchepuka lakini kosa ni kosa na kosa linaweza kusamehewa na mwenye uwezo wa kusamehe. Wewe uwezo wa kusamehe huna ila una uwezo wa kulipa kisasi. Huyo ni wewe, usimwaminishe mwenzio hakuna njia mbadala ya kutatua hili tatizo. Unaenda kufunua utupu wa ndugu wa mkeo na rafiki yake ukifikiri unamkomoa mtalaka wako kumbe unamwambia wewe ni mtumwa kwake. Ndiyo. Ndiyo maana ulihakikisha anajua. Ukajitumikisha kufanya ubaya eti kumkomesha mkeo. Matokeo yake mpaka leo umembeba, una hasira naye. Unasema ni miaka minne huongei na mama wa watoto wako na una uhakika na afya ya makuzi ya wanao kwa sababu kuna ndugu wanakulelea. Sawa kwa kuwa umesema. Hilo tu la kutokuongea na ex wako mliozaa pamoja ni mzigo mkubwa ambao kuna siku moyo utashindwa kuubeba. Mtu yeyote hata kama utabisha anaweza kabisa kuona hujapata pumziko au amani ya moyo bado. Simaanishi kuwa ungebaki nae ungekuwa nayo ila niseme tu uko sahihi kwa kuwa ni ulimwengu wako na mustakabali wako ila ndoa haina dawa moja, na wala si kweli tunaomshauri kutokukimbilia kuivunja ndoa yake ni wachepukaji, sana sana ni waathirika kwa namna moja au nyingine wa uchepukaji na ndoa zilizovunjika kwa hiyo tunaamini "restoration" inawezekana. Pia ndoa si sehemu ya kulelea watoto kwa sababu watoto wamewakuta ila kuwafikiria ni kiwango cha juu cha upendo - ule wa kujitoa kwa kuweka maslahi yako nyuma na yao mbele.
Mkuu umesema kweli huyo mkuu ndiyo maana mpaka sasa hajaoa bado kambeba ex wake kwanza kitendo chakumdhalilisha mbele ya wazazi sio kabisa laiti wangeyamaliza asingekuwa na stress kiasi hicho mie ni ile kupata taarifa na tibua eti nifuatilie nikafumanie kisa nini nikifa na pressure no hapo hapo hakuna kulala nyumbani mziki mpaka asubuhi anapoa mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Very bad, kosa ilikuwa kumuonya, you was supposed to take an action since you discover the progress, pole sana maamuzi hapo yatategemea Hekima na mazingira unayoishi na mke wako. But don take an action for this time.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu kupigiwa kilo tu, Nani kupiga kupo tu cha msingi mume au mke asijue mke anapigwa au mume anapiga.
Back to the topic, as amarried man ten years in marriage to be honest inauma Sana tenacious sana kuchapiwa.
What I can advice you,kaa name mkeo, muulize the reason why aliamua kumpa huyo jamaa tunda lako la pekee, akuambie wapi umeshindwa kumrizisha.
Najua atasingizia shetan,mpe likizo ya bila malipo, I mean no phone call, to fyoko fyoko, najua atatuma watu wa kwao kuja kumuombea msamaa,.
Welcome her back home lakini mchimbe mkwara wa nguvu, ikiwezekana jamaa nae mchimbe mkwara wa kufa mtu.tena mwambie wife umemuwekea ile kitu ya kunasana, so asije akakulaum wakinasana.
Mwisho wa siku mtunze mkeo na mtoto wenu, mrizishe kunako six by six, muhudumie mpende for the better future of your family.
Hakuna mwanamke au mwanaume ambaye hajawai chapa nje ya ndoa.
Wapo mkuu ambao hawajawahi gawa nje si wote viruka njia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana mi naomba ukae chini na mkeo mtafute muafaka hakuna aliyekamilika Mungu akupe sauti yake usikie anachokushauri.
 
pole sana mkuu! naomba nisimame upande wa mkeo ingawa unaweza usinielewe kwasasa! hongera kwakuwa na mke ulie mwamini!jaman mie kila siku naongea kama mkeo nyuma alikua mwaminifu ukaja jua anachepuka sasa! yaan huwa kuna sababu nyuma yake(ingawa wengn huwa wanafake akikaa sawa anarud alipotoka )mie nadhan kuna visababishi vimempelekea kukucheat,amini hili!muweke mkeo karibu acha jazba muulize kwa upendo kbs hakika atakuambia!hakikisha unamwangalia sana usoni!ukiona hakupi majibu murua jua huyu ashahamisha hisia kwa huyo men!


Ila tuseme ukweli wanaume wngi Mnajisahau sana nini kumtimizia mahitaj yakeyote 90%! mwingne anajihis amekuwa LONELY!aic usisikie UPWEKE unaweza kukuua!mtext kilamara mkeo,mpigie simu!mfanyie visuprise vya hapa napale ikiwemo( besdei tu yu yake! walah huyo akikucheat ni kunguru asofugika! alafu weng sana wanashindwa kukuambia km unamboa kitandani so usijisifu sanaaaa kuwa upo poa pande hizo!

mbaya zaid mara nyingi mwanamke akishachepuka tu huwa ngumu sana kurudi ndan90%!labda uombee Mungu atibuan na mchepuko wake huko nje la sivyo utasumbuka!(binafs sishauri wanwake kuchepuka maana huwa tuna hisia za ajabu tunashindwa kucontrol hisia zetu) usimpige tena mkeo ulichompa kisago kimetosha!usije UA bure!

POLE SANA MKUU
Nakubaliana na wewe kwa kiasi kikubwa lkn sababu ya mwanamke kuchepuka tusilazimishe kua labda ni ya mwanaume et kwa kua hakufanya hiki wala hakufanya kile NO. sababu ya mwanamke hasa huyu tunaemzungumzia kuchepuka,sababu ni yeye mwenyewe mwanamke,wala haihusiani na victim. Kama mwanamke anaona kunamapungufu njia nzuri ni kuzungumza na wala si kuchepuka. Kuchepuka ni tabia ya mtu tu.
 
Hapo lazima ujione mnyonge na mwenye hasira sana,unatamani kufanya kila jambo. Lakini jambo rahisi kwako kulifanya ni njia mbili zote ni sahihi kumuacha ukiona nafsi yako haiwezi kumvumilia tena. Au kumsamehe na kuendelea na maisha ukiona nafsi yako inaweza kuvumilia hilo.
Haya maamuzi yatategemea na wewe mwenyew kwanza afu na namna unavyomuona au mazingira yako na huyo mkeo.
 
We umeshindwa kuwashirikisha ndugu zako lakini imetushirikisha sisi, ina maana unaiamini mitandao kuliko ndugu?........[HASHTAG]#unazinguaWewe[/HASHTAG]!

Sent using Jamii Forums mobile app
kuchapiwa ni aibu sio swala la kutangaza hata mm ningejishaur kueashirikisha nnao wajua
sema humu anapata kitu halafu wote hatumjui unaeza kukuta ni mshkaj wako kabsa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu umesema kweli huyo mkuu ndiyo maana mpaka sasa hajaoa bado kambeba ex wake kwanza kitendo chakumdhalilisha mbele ya wazazi sio kabisa laiti wangeyamaliza asingekuwa na stress kiasi hicho mie ni ile kupata taarifa na tibua eti nifuatilie nikafumanie kisa nini nikifa na pressure no hapo hapo hakuna kulala nyumbani mziki mpaka asubuhi anapoa mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu sioi kwa kuwa sina imani na wanawake tena sio eti kwa kuwa nimembena ex wife wangu kichwani. Hiyo ni dhana mufilisi. Pia nina vimali vyangu vya hapa na pale sikutaka kugawana. Nilimdhalilisha mbele ya wazazi wake sikutaka lawama. Eti tuyamalize, nonesense! Unamaliza nini wakati ushahidi unao. Kina nini cha kuongea hapo. Mwanamke atakudharau sana na ataendelea kukazwa kama mnyama. Haya mambo hayataki kukurupuka utaaibika au utaua bure. Wewe endelea kureason na mkeo msaliti halafu uone matunda yake. Wanawake wote hawa wamejaa niumize kichwa na mmoja, cmon!!
 
Sometime binadamu huwa haridhiki bila kujali jinsia yake.
Kama atakua anakula vyakula vizuri kila siku basi ipo siku atatamani kula chakula kibaya... Lengo ni kubadilisha ladha tu.
Na hata yule anaekula chakula kibaya nae atatamani chakula kizuri.
Kinachotokea tu ni ile hali ya kukinai hata kama kitu ni kizuri. Nyama ni nzr lkn utakula siku zote na kuichoka siku moja.

Mkalishe chini mkeo na umweleze vile unavyompenda na jinsi alivyo muhimu kwako na kwa pamoja kama familia. Mkumbushe vile ambavyo mtoto atakosa malezi ya baba na mama kama yeye ataamua kuhasi kambi.

Mara nyingine ukali huwa hautoi matokeo chanya. Unaweza kumkaripia na hata kumpiga lkn bado akawa na michepuko. Pia waweza kuta wewe ni chanzo cha tatizo, jitafakari kaka!
Unaweza kuwa unampa matunzo mwanamke na unamkaza vzr kama ukivyojinasibu lkn bado ukawa na matatizo mengine kibao ambapo kwa sbb ushajiamini kuwa umekamilika huwezi kukaa na kujitathimini ili ujue chanzo cha tatizo nini.
Kila la kheri.

Sent using Jamii Forums mobile app


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakubaliana na wewe kwa kiasi kikubwa lkn sababu ya mwanamke kuchepuka tusilazimishe kua labda ni ya mwanaume et kwa kua hakufanya hiki wala hakufanya kile NO. sababu ya mwanamke hasa huyu tunaemzungumzia kuchepuka,sababu ni yeye mwenyewe mwanamke,wala haihusiani na victim. Kama mwanamke anaona kunamapungufu njia nzuri ni kuzungumza na wala si kuchepuka. Kuchepuka ni tabia ya mtu tu.



uko sahihi pia!ila mwanamke aliekupenda kiukweli kweli kbs ..huwa hachepuki!...siku ukimskia kachepuka amini 100%huwa ni mumew kasabaisha!...hapa naomba jiathid kuelewa namuongelea yule mwanamke aliekupenda ila shurti yyt ile...achana na wale wnaoliliaga ndoa kwa kila namna! ngumu mno huyu kuchepuka....yaan hata atongozwe na mtu gan atamuona km kakake.....sema hamthaminigi wake wenu mkiona wanapenda !faulo zinaanza kutokea sasa
 
Nashukuru kwa ulichosema. Ni kweli kusalitiwa kunauma sana. Wewe unaongea kama mwanamke. Hujui psyche ya mwanaume ikoje. Ex wife wangu ndiye asiyetaka kuongea na mimi. Mimi nilishamfuta, namchukulia kama mtu baki tu. By the way, watoto naishi nao na kutunza mwenyewe kama baba. Unaongea kwa hisia kali kana kwamba ulishachepuka na kukamatwa. It seems unaongea kwa experience. Mwanaume hafikirii kama mwanamke ukae ukijua. Wanawake huwa mnataka wanaume wafikirii na kutenda jinsi mnavyoona ninyi ndio maana mnakuwa frustrated. Asilimia 90% ya wanaume wananiunga mkono kwa hili. Kwa kweli kulala na mdogo wake na rafiki wa ex wife wangu ilikuwa ni kwa sababu ya hasira and i am not proud of it. Wanaume ni physical beings. Na vile vile tuna visasi, ndivyo tulivyo penda usipende. Time heals ila feelings hazirudigi. Kila ukikumbuka usaliti alioufanya mkeo hasira inarudi. Ndio maana ndoa baada ya usaliti huwa haziwi salama hasa mke akichepuka. Hata kama mkiendelea kuishi huwa ni maigizo.

Hakuna mwanaume bwege anayesamehe moja kwa moja ni uongo. Ex wife wangu nilimuacha afanye anachotaka kwa uhuru but akiwaangalia huyo mdogo wake na bestie ake hatakaa kusahau kuwa nimewakamua. Nilimheshimu kama mke yeye akaamua kuwa mnyama basi nikampa dosage ya unyama. Mwanamke hawezi shindana na mwanaume hata siku moja. Sasa yupo anatangatanga tu kama jendaeka. Ndugu zake wameitisha vikao mara kibao nakataa. Siku zote ndoa zikivunjika wanawake ndio wanaathirika zaidi. Kwa hili suala la mdau naweza kusema kwa uhakika wa asilimia 80% ingawa simfahamu ni kuwa mke wake ni mchepukaji mzoefu. Hawezi kuonywa halafu kesho akaenda kumvulia chupi jamaa. Kuna uwezekano mkubwa kuwa huyo mke alikuwa anagongwa either na huyu jamaa au jamaa mwingine kabla. Tena bila uoga. Naheshimu mawazo yako lakini sikubaliani nayo. Huyu kaka yangu Mungu amemuonyesha ili achukue maamuzi. Tusihalalishe uzinzi kwa kusingizia alleged mapungufu ya kaka hapa. Kumvulia mwanaume mwingine chupi sio suluhu ya matatizo. Ona sasa imeongeza matatizo. Huyo mtoto atakuwa salama na kwa upendo tu. Siwezi fuga mke mala.ya eti kwa ajili ya malezi ya mtoto. Ni uhayawani uliokubuhu. Akimletea mume wake magonjwa nani atalea hao watoto? Tuache maisha ya sinema. Uasherati wa mke haukubaliki hata kwa misahafu.

Kwa kuwa wewe umepinga msamaha kwa kuwa ume-experience usaliti haimaanishi mimi nimependekeza msamaha kwa sababu nimewahi kuchepuka nikakamatwa. Sijawahi kuchepuka kwa hiyo sijawahi kukamatwa ila nimeona ndoa zilizosimama baada ya mwanandoa kuchepuka na kujirudi. Imani baada ya usaliti huchukua muda lakini kama ulivyosema muda ni dawa - vidonda hupona na kubakiza makovu tu. Sasa hivi ukikumbuka unapata hasira kwa sababu hujapona (hili nina uzoefu nalo). Inatakiwa ufike mahali hata ukikumbuka inapita kama picha tu unazoziona kwenye mabango barabarani. Hazitibui hisia zako. Unafika mahali unajiuliza kwa nini ulisumbuka kiasi kile kwa sababu unakuwa kwenye ulimwengu mwingine wa amani na mtazamo tofauti wa maisha.

Kuhusu mahangaiko baada ya kuachana hakuna nafuu kati ya mwanamke na mwanaume. Mkeo bado ana mahangaiko kwa sababu ndiye mwenye hatia, kwa hiyo hata ingekuwa ni wewe ungekuwa mpaka sasa unahangaika. Tunawaona wanaume wengi wanao-mess na ndoa au mahusiano exclusive wanavyoathirika, tena wengi hufilisika kabisa au kuingia kwenye ulevi na umalaya. Kiwango na muda wa mahangaiko hutegemea uwezo wa mtu binafsi kuhimili mshtuko na kujisamehe na kusonga mbele. Tukisema tulinganishe anayeathirika zaidi ndoa ikivunjika si mwanaume wala mwanamke bali watoto. Wewe si unaona umeshavuta kitu kingine unajisevia huduma za ndoa nje ya ndoa? Na mkeo akija kukubali uhalisia kuwa ndoa yake ndo basi akajisamehe mbona naye atakaribisha mtu tu? Waathirika wakubwa ni watoto. Watoto wanaokuwa na mzazi mmoja toka mwanzo wanakuwa hawajui maisha mengine. Lakini watoto wanaokuwa wameshatengeneza bond na wazazi wote halafu ghafla tu mzazi mmoja akaondoka huwa hawabaki kama mwanzo. Mwisho naongezea pale kwako kuwa uasherati wa mume au mke (mwanandoa) haukubaliki kwenye misahafu wala kwenye magazeti na si dhambi pekee isiyokubalika humo, ziko nyingi.
 
Back
Top Bottom