Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Huyo alishanasa mtegoni kwa ulimbo, na bahati mbaya mtu akitoka nje ya ndoa kuna mawili.....kujuta ama kunogewa. Huyu alishanogewa na ndiyo maana aliona jamaa ni mtamu zaidi yako hivyo hakuona hasara kumpa jamaa picha zake za uchi. Kumfikisha mkeo Mlima Kilimanjaro si ishu, wenzio tunawafikisha wake zetu na michepuko Everest na Ulaya? Haya ndiyo madhara ya kuchepuka mkuu, pole sana.
 
mmh inachanganya! sikiliza moyo wako,,,, pia jiulize why aliamua kumpa mzigo jamaa? labda tatizo lipo kwako? if u still love her and you think you can work things out then forgive her
 
msamehe mkeo maisha yaendelee,
wala usikumbushie tena kilichotokea nyuma
mpende kama ndo mnaanza ,timiza wajibu wako
tena kama baba wa familia ,jitahidi usimkosee ,wahi kurudi nyumbani etc fanya kama hakijatokea kitu mkuu,HUO NDIO UANAMUME,
HIVYO TU
The sh*t you call uanaume ndo huwa utatuuwa mapema,hell no huyo ni wa kuacha tuu no way na kama ni mm ntamfanyia kitu mbaya sana then ndo namwacha coz ukiangalia circumstance ya tukio jamaa alimuonya na mke ndo akaamua kwenda kumsaliti!Hiyo ni DHARAU ya hali ya juu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hizo ni akili za kitoto sana, yani ufanye umalaya kwa sababu mkeo ni malaya? yani akili zako zimeshikwa na mkeo? we utakua mvulana haki ya nani...

Wanaume huwa hatuna muda wa kuchunguza mkeo, kwanza ubize wa maisha uanze kuwaza mke wangu katiwa sijui simu yake anakua nayo karibu au mbali..unaanzaje? hizo kazi wanaweza wanawake pekee, ukiona we ni mwanaume na unatamani kumchunga mkeo huenda una hormones za kike na huenda mwisho wa mwezi unakuhusu (kisayansi ipo)
Mapenzi hayarahisishwi kiivyo, wivu unahusika Kwa kila namna na bila wivu hakunanaga mapenzi[emoji35] . Kwa maoni yangu ni vema ukaruhusu MDA upite, MDA ni Hakim muaminifu[emoji120] , mwenye kujirudi utamjua na ikiendelea na msimamo wake utafaham[emoji45] .Na kama akiendelea usijilaumu Kwa MDA uliopoteza maana ni vema ukaachana nae ili kunusuru Roho yako[emoji51] [emoji124] [emoji124] , Hilo litakua ni uthibisho wa uhayawani wake aliokuviriga nao Kwa miaka yote hiyo 5[emoji12] . Ila kama akijirudi vya kutosha Msamehe maana hatutazamii ukamilifu Duniani[emoji4] [emoji19]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[I]Hii inaitwa ajali.
Mwenzetu kapatikanika na ajali,.
Ajali si lazima iwe ya barabarani tu hata hii ni ajali inabidi umsaidie umuokoe maana hakuna namna ingine.
Hata uweke vikao kwa wazazi na ndg hii ni aibu yako,jitahidi kulimaliza wewe kama wewe.
Ukisikia UKOMAVU basi hiki ndicho kipimo cha ukomavu.
Binafsi sikushauri kumuacha wife wako maana ukumbuke binadamu hatujakamilika,unaweza ukaoa mwingine lkn mwisho wa siku unasema bora yule uliye muacha.
Kaa na mkeo sikiliza maungamo yake.
Msamehe mkeo muanze upya huku ukirekebisha uliko jikwaa yaani kile kilicho pelekea akafanya hayo,pengine ni swaga tu za kitaa nawe jifunze,badili lugha na sauti mchagga wewe [emoji5]️
[/I]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uwe na uhakika kuwa mkeo anapigwa nje halafu uje kuomba ushauri eti watoto watakuwa katika maisha magumu!! Je mkeo akifa au wewe ukifa watoto wataishi vipi? Nashkru mungu nilizoea kupiga chini warembo nikiwa bado sijaoa. Bora upeleke watoto kwenye vituo vya kulelea lkn sio ubushoke kama huu. Wanaume tuna hustle sana kuwatunza hawa watu. Naweza kukuvumilia tabia zote lkn sio hii. NB:Fukuza watoto peleka kwa bibi yao au Shangazi yao then peleka huduma za kutosha huko waliko na tafuta mwingine slowly

Hivi unachukulia watoto wa binadamu kama wa nyau? Hao mabibi na mashangazi unaowapelekea watoto wako unafikiri ndoa zao zilikuwa kitonga? Changamoto ya uzinzi inawinda wanandoa wote; baadhi wameweza kuishinda na baadhi wamenaswa. Sasa kama mhusika akijutia kosa lake na mkosewa akapiga moyo konde sioni kwa nini wasiendelee na ndoa yao. Hii ni ajali tu mbele kuna mambo mazuri. Dada asameheweee.... Kusamehe si kurahisi hasa kwa kuwa tumeumbiwa kutokusahau lakini gharama ya msamaha ni ndogo kuliko ya kuachana.
 
Hapo kama kanogewa hata ungefanyaje hawezi kuacha mpaka cku atakapoona mazara ya anachokifanya maana huyo jamaa ni mtombaji tu sizani kama kuna mtu na malengo na mke wa mtu zaidi ya tamaa tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha uzwazwa wewe kwani huko kwa bibi au shangazi zao hawafumaniwi?wao sio bindamu?,kikinuka na huko wataenda wapi?
Si bora ungesema ukae nao we mwenyewe ningekuona wamaana sana,acha mawazo mfu maana ya NDOA sio penzi la kitandani tu bali UVUMILIVU uliotukuka kwa pande zote mbili.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukiona unasifiwa kwamba upo juu kwa 6x6 ujue kuwa umelinganishwa na wengine
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
 
MKUU, MIMI SIJAOA KWA HYO HATA SIJUI CHA KUKUSHAURI.

ILA KWA UZOEFU WA UHUSIANO WA KAWAIDA, MWANAMKE AKICHEPUKA HAWEZI KUACHA KAMWE, SANASANA ATATAFUTA MBINU ZA KUKUKWEPA USIMKAMATE.

SHUGHULIKA NA JAMAA KWA KUMUONYA NA KWA KUWA NI MKEO HALALI UNAWEZA HATA KUMSHITAKI HUYO JAMAA KWA USHAHIDI WA MESEJI..

ILA NINGEKUWA MIMI KMA MIMI, HUYO MWANAMKE NINGEMWACHA MARA 1 kwa sababu haiwezekan yan umemuonya ndo anapata nguvu ya kufanya, kweli haki?

Hii ya kushughulika na jamaa haijakaa poa. Atashughulika na wangapi? Aliyekula kiapo cha ndoa ni mkewe hivyo amalizane nae bila kushirikisha hata mbu labda kama mkewe atasema jamaa alimshinikiza au kumtisha. Halafu si kweli kuwa mwanamke akichepuka hawezi kuacha kamwe. Watu wanaacha cocaine washindwe kuacha kuchepuka? Mtu akiazimia kutofanya kitu anaweza kabisa na wapo wanandoa wengi tu wake kwa waume walioacha kuchepuka.
 
Pole kwa wakati mgumu, jarb washirksh wazaz asey thn maamuz watkayo toa shirksha na maamz ambyo ungeyatoa weye alfu fanyia kitendo..

Sent from my LG-D855 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom