Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Pole sana kwa majanga yaliyokusibu mkuu.

Ulifanya mistake siku ile uliyomuonya wife bila kuchukua hatua kwa huyo mwizi wako.

Ilibidi umchimbe mkwara kwanza yule mwizi naamini usingefika hatua uliyofokia.

Ila maji yameshamwagika kuyazoa ni vigumu sana kama adhabu umeshatoa na inatosha ,muhenga Rich Mavoko alishasemaga ukiwa mjanja kuchapiwa ni siri ya ndani.

Naamini hata wewe huwa unachepuka ila wife hajakuotea tu kwenye 18 zake .

Ushauri wangu kwako ni samehe na sahau kwani issue ilishatokea.
Daaa asante kwa ushauri mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Najiuliza mengi nakosa majibu, anyway wengine tutaoa mradi tupate watoto wa damu zetu pekee,
kwasababu kuoa si kumfanya Kiumbe huyu wa kike atulie ndani. Pole sana Mkuu maamuzi ni yako kumfukuza au kumsamehe.

"Supplanter"
 
Mwache abadilishe ladha. Akigundua kuwa wewe una ma utamu zaidi ndo heshima yako kama mume na mapenzi yake kwako yangeonezeka. Kihere here chako kuingilia 'utafiti' wa mkeo ndicho kimekuponza. Pole.
Ha ha haaaaa nina uchungu ila umenichekesha asante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mrudishe kwao kwa muda wakati unatafakari, Anapaswa kujua seriousness ya alichofanya, take your time,usiamue ukiwa na hasira, mshirikishe msimamizi wa ndoa yenu na ikibidi wazazi, pole ndio Ukubwa huo

sent from my Sony Xperia using jamii forums mobile app
 
msamehe mkeo maisha yaendelee,
wala usikumbushie tena kilichotokea nyuma
mpende kama ndo mnaanza ,timiza wajibu wako
tena kama baba wa familia ,jitahidi usimkosee ,wahi kurudi nyumbani etc fanya kama hakijatokea kitu mkuu,HUO NDIO UANAMUME,
HIVYO TU
Mmmnh sawa mkuu ntaufanyia kazi ushauri wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Je mkeo ulipomuuliza kuhusu kutembea na huyo jamaa alikubali na kuomba msamaha?
Je uliwahi kumuonya huyo jamaa anayetembea na mkeo?
Je mkeo anaonyesha kujutia hayo aliyoyafanya? Naomba majibu ya hayo maswali hata ukiweza njoo PM nikupe ushauri

Ndugu yangu hizo ndizo changamoto za ndoa na kusema ukweli kuchapiwa kunauma sana, Mwanamuziki Banana Zorro aliwahi kuimba kuwa maumivu ya mapenzi yanazidi hata msiba. Nashauri ili jambo umpelekee mzee yoyote ambaye ana uzoefu na maisha na ameishi kwenye ndoa miaka mingi anaweza kukupa ushauri mzuri sana kwani ameshapitia mengi. Tnajikaza tu kiume lakini haya mambo yanatokea kwenye ndoa nyingi sana sema wanaume uwa tunaumia na kuugulia kimya kimya bila kutangazia watu.

Muombe sana Mungu kipindi hiki ili akuvushe katika huu mtihani. Sikushauri kuachana labda mpaka utakaponijibu maswali ya msingi hapo juu. Kwa ufupi hiyo ya kuchapiwa ni moja ya changamoto za ndoa ingawa kuna changamoto nyingi kubwa Zaidi ya hiyo
 
Wanabodi..
Huyu mwanamke nipo nae kwenye ndoa for 5yrs sasa na tuna mtoto mmoja..
Kwa kipindi chote nilicho kaa nae kuna mambo mazuri ambayo ninajivunia kutoka kwake... Ni mwanamke mwenye vission

Kwanza ananijali kwa kila hali hasa katika vipindi vigumu kimaisha
Pili sio mvivu ni mchapa kazi
Ni mwepesi kunisamehe hata na kuniomba msamaha kwa makosa niliyomfanya mimi

Sasa huwa hanaga tabia za kuwa na wanaume alikuwa mwaminifu kiwango cha kuto kumtilia mashaka kabisa..

Nilithubutu hata kujisifu kuwa ninamke mwaminifu kwa kipindi chote
Sasa juzi hapa nilianza kutilia mashaka nyendo zake maana kuna namna alibadilika nikaanza kumfatilia maana alikuwa hakai mbali na simu yake wakati sio kawaida yake..
Juzi kati hapa simu yake ikawa ina msumbua akanipa ni msaidie kuiset sindio nikaingia inbox, huko nikakutana na msg za jamaa anamtongoza wife ila wife akawa anamchomolea ila jamaa akawa anangangania japo inaonyesha jamaa anajua kuwa kaolewa maana wife alimwambia kuwa kaolewa..

Nikaona nisikae kmya nikamchana live kuhusu jamaa
Akasema ni kweli jamaa anamtongoza lakini hawezi mkubalia basi nikamchimba biti mbaya na kumwambia akate mawasiliano nae..

Baada ya wiki nikahisi wife huenda bado ana mawasiliano na jamaa nika muuliza akakataa ila moyo wangu ukawa bado una wasiwasi..
Ili kuilinda ndoa yangu na future ya mtoto wetu nikaamua ku hack whatsup ya wife kwa kutumia whatsapp web..

Hapo ndio nilipo juta hata kwanini nime ihack WhatsApp yake sikuya pili tu baada ya ku ihack nikaona wana chart live.. Na wanatumiana pic kilichoniuma zaidi nipale wife alipo kuwa anamtumia jamaa pic za nusu uchi...
Roho ilinipasuka kidogo ni dondoke ukijumlisha na msg walizokuwa wana tumiana na ilikuwa kila akituma msg ikifika tu anazifuta chap na pic pia nilichofanya nikawa na screen shot
Mapema kabla hajafuta...

Kufika home nikamuuliza wife akakana baada ya kumzibua na kumwonyesha zile screen shoot ndio akakubali
Nilichokuja kugundua kumbe wife alisha amua kumzawadia jamaa penzi [emoji24][emoji24] tena cha kusikitisha zaidi kuwa alimpa penzi ile siku ya pili baada ya kutoka kumuonya..

Yaani nimemkataza yeye ndio akaenda kufanya kweli
Ukiangalia wife hamna alichokosa kwangu tunaishi maisha safi anapata kila anachohitaji
Na 6×6 huwa na mkaza mpaka yeye nwenyewe anaridhika na hakuna siku nimemkaza asifike kilimanjaro na huwa ananisifugi sana secta hiyo..

Wa kuu naombeni ushauri wenu maana nimechanganyikiwa..
Mpaka sasa nimeshindwa kutoa maamuzi ni fanyaje..

Ninachoogopa zaidi ni itakuwaje jamaa akiamua kuzisambaza hizo picha!!
Nimeogopa hata kulifikisha kwa ndugu zangu maana naona itakuwa ni fedhea...
Sina wa kunishauri marafiki zangu pia siwaamini sana hapa Jamiiforum nimeona ndio kimbilio langu pekee..

Wife nilimfungulia biashara ila nimeifunga kwa mda kwanza...

Naombeni ushauri na sio matusi
Asanteni..

Sent using Jamii Forums mobile app
sasa sijui unataka ushauri wa namna gani wakati una ushahidi kua huyo ni dem wa kushea?
 
Nimesoma huu uzi kwa makini nahisi kuumia sana utafikiri nimet.ombewa mimi...!
Ila sio siri siku nikajua kuwa mke wangu ameto.mbwa na lijamaa..!!!!! kudadadeck..!!!
Najua kuua ni kinyume cha sheria naweza kuishia jela, hivyo nikishindwa kumtwanga taraka pengine kwa kuhurumia watoto au labda kuna sababu flani ya kufanya nisimwache ok ila sintomsamehe mpaka nakufa bali ntaishi naye ila kuanzia siku hiyo (ntatembeza pira) ntagonga mademu mpaka atajuta kunifahamu!!! ntagonga house girl, na hata ndugu zake wa kike wakija hapo nyumbani nagonga, hata awe dadake,mamake mdogo hata mzazi akijipendekeza natwanga,
mademu wa karibu na hapo nyumbani,marafiki zake/wafanyakazi wenzake..yaani ataondoka mwenyewe tu..!!!
 
Hakuna ujinga kama kumfuatilia mpenz wako..daah poleni sana vijana na ndoa zitakua zinavunjika kila siku. Unapoamua kumspy mpenzi wako uwe tayari umejiandaa kuachana , kama hujajiandaa usimfuatilie.

Vuna ulichopanga baba, no way huo mzigo ndio unaliwa hivyo na huyo kuja kuacha daaaaaaaah sijui sasa amua tu vyovyote
Sawa sawa jerry nitaacha huo ujinga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanabodi..
Huyu mwanamke nipo nae kwenye ndoa for 5yrs sasa na tuna mtoto mmoja..
Kwa kipindi chote nilicho kaa nae kuna mambo mazuri ambayo ninajivunia kutoka kwake... Ni mwanamke mwenye vission

Kwanza ananijali kwa kila hali hasa katika vipindi vigumu kimaisha
Pili sio mvivu ni mchapa kazi
Ni mwepesi kunisamehe hata na kuniomba msamaha kwa makosa niliyomfanya mimi

Sasa huwa hanaga tabia za kuwa na wanaume alikuwa mwaminifu kiwango cha kuto kumtilia mashaka kabisa..

Nilithubutu hata kujisifu kuwa ninamke mwaminifu kwa kipindi chote
Sasa juzi hapa nilianza kutilia mashaka nyendo zake maana kuna namna alibadilika nikaanza kumfatilia maana alikuwa hakai mbali na simu yake wakati sio kawaida yake..
Juzi kati hapa simu yake ikawa ina msumbua akanipa ni msaidie kuiset sindio nikaingia inbox, huko nikakutana na msg za jamaa anamtongoza wife ila wife akawa anamchomolea ila jamaa akawa anangangania japo inaonyesha jamaa anajua kuwa kaolewa maana wife alimwambia kuwa kaolewa..

Nikaona nisikae kmya nikamchana live kuhusu jamaa
Akasema ni kweli jamaa anamtongoza lakini hawezi mkubalia basi nikamchimba biti mbaya na kumwambia akate mawasiliano nae..

Baada ya wiki nikahisi wife huenda bado ana mawasiliano na jamaa nika muuliza akakataa ila moyo wangu ukawa bado una wasiwasi..
Ili kuilinda ndoa yangu na future ya mtoto wetu nikaamua ku hack whatsup ya wife kwa kutumia whatsapp web..

Hapo ndio nilipo juta hata kwanini nime ihack WhatsApp yake sikuya pili tu baada ya ku ihack nikaona wana chart live.. Na wanatumiana pic kilichoniuma zaidi nipale wife alipo kuwa anamtumia jamaa pic za nusu uchi...
Roho ilinipasuka kidogo ni dondoke ukijumlisha na msg walizokuwa wana tumiana na ilikuwa kila akituma msg ikifika tu anazifuta chap na pic pia nilichofanya nikawa na screen shot
Mapema kabla hajafuta...

Kufika home nikamuuliza wife akakana baada ya kumzibua na kumwonyesha zile screen shoot ndio akakubali
Nilichokuja kugundua kumbe wife alisha amua kumzawadia jamaa penzi [emoji24][emoji24] tena cha kusikitisha zaidi kuwa alimpa penzi ile siku ya pili baada ya kutoka kumuonya..

Yaani nimemkataza yeye ndio akaenda kufanya kweli
Ukiangalia wife hamna alichokosa kwangu tunaishi maisha safi anapata kila anachohitaji
Na 6×6 huwa na mkaza mpaka yeye nwenyewe anaridhika na hakuna siku nimemkaza asifike kilimanjaro na huwa ananisifugi sana secta hiyo..

Wa kuu naombeni ushauri wenu maana nimechanganyikiwa..
Mpaka sasa nimeshindwa kutoa maamuzi ni fanyaje..

Ninachoogopa zaidi ni itakuwaje jamaa akiamua kuzisambaza hizo picha!!
Nimeogopa hata kulifikisha kwa ndugu zangu maana naona itakuwa ni fedhea...
Sina wa kunishauri marafiki zangu pia siwaamini sana hapa Jamiiforum nimeona ndio kimbilio langu pekee..

Wife nilimfungulia biashara ila nimeifunga kwa mda kwanza...

Naombeni ushauri na sio matusi
Asanteni..

Sent using Jamii Forums mobile app
Msamehe mkeo, hayo ni makosa ya kawaida yanatokea. Jiulize je wewe umewahi kumsaliti, umewahi kutoka nje ya ndoa yenu? kama jibu litakuwa ndiyo usijaribu kumtupia mawe. Isipokuwa mweleze na kumwonyesha kuwa hukufurahia na hukupenda kabisa alichokufanyia na umsihi asirudie. muendelee na maisha. Kumbuka unaweza kumwacha huyu ukaangukia paliposhindikana
 
Nimesoma huu uzi kwa makini nahisi kuumia sana utafikiri nimet.ombewa mimi...!
Ila sio siri siku nikajua kuwa mke wangu ameto.mbwa na lijamaa..!!!!! kudadadeck..!!!
Najua kuua ni kinyume cha sheria naweza kuishia jela, hivyo nikishindwa kumtwanga taraka pengine kwa kuhurumia watoto au labda kuna sababu flani ya kufanya nisimwache ok ila sintomsamehe mpaka nakufa bali ntaishi naye ila kuanzia siku hiyo (ntatembeza pira) ntagonga mademu mpaka atajuta kunifahamu!!! ntagonga house girl, na hata ndugu zake wa kike wakija hapo nyumbani nagonga, hata awe dadake,mamake mdogo hata mzazi akijipendekeza natwanga,
mademu wa karibu na hapo nyumbani,marafiki zake/wafanyakazi wenzake..yaani ataondoka mwenyewe tu..!!!
hizo ni akili za kitoto sana, yani ufanye umalaya kwa sababu mkeo ni malaya? yani akili zako zimeshikwa na mkeo? we utakua mvulana haki ya nani...

Wanaume huwa hatuna muda wa kuchunguza mkeo, kwanza ubize wa maisha uanze kuwaza mke wangu katiwa sijui simu yake anakua nayo karibu au mbali..unaanzaje? hizo kazi wanaweza wanawake pekee, ukiona we ni mwanaume na unatamani kumchunga mkeo huenda una hormones za kike na huenda mwisho wa mwezi unakuhusu (kisayansi ipo)
 
Hakuna adhabu kubwa kama kumnyamazia mtu ili hali anajua unajua anachokifanya.

Ningekuwa mimi, ningemwambia kwa upole kabisa kuwa "Nimefahamu kuwa unatembea na flani" halafu unamuonyesha naushahdi then humgombeshi wala kumkaripia unapotezea kabisa kana kwamba hujui kinachoendelea.

Baada ya siku mbili atajinyonga au atakimbilia kwao.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu upo sawa ila awali sikujua kama kashagawa penzi
Ndii maana nikamwambia kumbe mambo tayari siku nyingi..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom