Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Mrudishe kwao kwa muda wakati unatafakari, Anapaswa kujua seriousness ya alichofanya, take your time,usiamue ukiwa na hasira, mshirikishe msimamizi wa ndoa yenu na ikibidi wazazi, pole ndio Ukubwa huo

sent from my Sony Xperia using jamii forums mobile app
Huu ni ushauri murua kabisa.
Mke anauma sana.
Fikiria huduma unazotoa,mna share tendo,then anatoka kwa MTU mwingine?,yawezekana hajatumia kinga,anaweza kukuletea magonjwa ya zinaa hasa ukimwi na kuhatibu future yako,jumla.
Hebu fanya namna inayowezekana umjue huyo mchepuko WA mkeo,ikiwezekana mfikishe police,MPE msukosuko mpaka ajutee kosa lake na asiendelee kumfuatilia mkeo.
Hebu wanaume tuwaache wake za watu.Maumivu tunayowapa n makubwa mno

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Eva alipewa matunda yote ila moja tuu alilokatazwa ndo akaona linafaa...

rap beast
 
[HASHTAG]#fact[/HASHTAG]

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu pole sana.Kati ya vitu vilivyo vigumu vinavyo tingisha ubongo wa mwanaume ni swala hilo hasa wana ndoa.Mkuu usijute kujua maana hilo si jambo jema hata kidogo.Hawa wenzetu huwa hawana second thought haijalishi ni mema mangapi umemfanyia akiweka tu gear ya mbele,ni mpaka agote ndio angalie nyuma.Ni Mungu tu ndi atunusuru!
Ushauri wangu:Kama amesha jua umefahamu,we piga moyo konde kiume usimuulize na endelea kumpa mahitaji yake yote bila kupunguza bila ugomvi ispokuwa usishiriki tendo la ndoa.Nakuhakikishia kama ni wa ukweli kama ulivyotuambia,atakimbia mwenyewe kutafuta suluhu!
Kama utashindwa hilo,mwambie aende kwao hadi siku utakapoitwa na wazee na hapo kila kitu kitawekwa bayana.
Najua ktk hali kama hii ni vigumu kukupa ushauri unaokufaa!Tafadhali usimpige kabisa kwa sasa maana yeye keshajiandaa kupigwa na hakita muuma tena!POLE SANA MKUU NDIO KUKUA HUKO!
 
MKUU, MIMI SIJAOA KWA HYO HATA SIJUI CHA KUKUSHAURI.

ILA KWA UZOEFU WA UHUSIANO WA KAWAIDA, MWANAMKE AKICHEPUKA HAWEZI KUACHA KAMWE, SANASANA ATATAFUTA MBINU ZA KUKUKWEPA USIMKAMATE.

SHUGHULIKA NA JAMAA KWA KUMUONYA NA KWA KUWA NI MKEO HALALI UNAWEZA HATA KUMSHITAKI HUYO JAMAA KWA USHAHIDI WA MESEJI..

ILA NINGEKUWA MIMI KMA MIMI, HUYO MWANAMKE NINGEMWACHA MARA 1 kwa sababu haiwezekan yan umemuonya ndo anapata nguvu ya kufanya, kweli haki?
 
Hapana ..soma comment ya mdau lion cub hapa chini uelewe huyo ni mwanamke wa aina gani..
Ni silent killer. Hapo hamna cha machozi wala nini.. ni uongo tu..unakanywa leo ..kesho unaenda kufanya... like seriously ...hell no.



What goes around always comes around
Hiyo ya kuonywa leo na kwenda kesho haijakaa poa

Mwanamke sio muoga kabisaaaaa, sijui ni nyege kiasi gani alizokuwa nazo

All in all, namuonea huruma mtoto. . Utamwambia mama ameenda wapi? Au atarudi lini? Mbona aishi na nyinyi?
 
baadhi yawanawake ni mavampire mkuu
Yaani hii kitu inauma acha kabisa mkuu, wanaohisi wanaweza kuvumiia haijawakuta. Niliwahi kuzifuma picha na conversation kwenye messenger nusura nidondoke nilikuwa nashuka ngazi kwenda ground floor. Inahitaji muda sana ku rwcover na kujenga hata 0.000001 ya uaminifu uliokuwepo mwanzo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
aAah aisee inauma sana unaweza kwenda jela ivi ivi..haya mambo hayana ushauri unaeza ukamfukuza mkeo mwanao akapata tabu zaidi..
Ishu za mtoto kupata tabu hazina mashiko.ni wangapi wanazaliwa wanapoteza mama hapo hapo na wanakua fresh!?..Kikubwa mkuu huyo si mwanamke na ukiendelea kumng'ang'anie itakula kwako!.kwan hapo ulipo tayari umeshaingia kwa strees na hutakuja kuwa fit tena coz hlo ni donda la maisha na litakalo kutangukiza mbele za haki kama usipo simama kiume.Na shukuru muumba wako kwa kukuonyesha uchafu huo mapema.ukiendelea kumganda ndipo mungu huwa anasema tunaangamia kwa kukosa maarifa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani hii kitu inauma acha kabisa mkuu, wanaohisi wanaweza kuvumiia haijawakuta. Niliwahi kuzifuma picha na conversation kwenye messenger nusura nidondoke nilikuwa nashuka ngazi kwenda ground floor. Inahitaji muda sana ku rwcover na kujenga hata 0.000001 ya uaminifu uliokuwepo mwanzo

Sent using Jamii Forums mobile app


pole!kaza kiume
 
Wanabodi..
Huyu mwanamke nipo naye kwenye ndoa for 5yrs sasa na tuna mtoto mmoja..
Kwa kipindi chote nilichokaa naye kuna mambo mazuri ambayo ninajivunia kutoka kwake... Ni mwanamke mwenye vission

Kwanza ananijali kwa kila hali hasa katika vipindi vigumu kimaisha
Pili sio mvivu ni mchapa kazi
Ni mwepesi kunisamehe hata na kuniomba msamaha kwa makosa niliyomfanya mimi.

Sasa huwa hanaga tabia za kuwa na wanaume alikuwa mwaminifu kiwango cha kutokumtilia mashaka kabisa..
Nilithubutu hata kujisifu kuwa nina mke mwaminifu kwa kipindi chote.

Sasa juzi hapa nilianza kutilia mashaka nyendo zake maana kuna namna alibadilika nikaanza kumfatilia maana alikuwa hakai mbali na simu yake wakati sio kawaida yake..

Juzi kati hapa simu yake ikawa inamsumbua akanipa ni msaidie kuiset si ndio nikaingia inbox, huko nikakutana na msg za jamaa anamtongoza wife ila wife akawa anamchomolea ila jamaa akawa anang'ang'ania japo inaonyesha jamaa anajua kuwa kaolewa maana wife alimwambia kuwa kaolewa..

Nikaona nisikae kimya nikamchana live kuhusu jamaa, akasema ni kweli jamaa anamtongoza lakini hawezi mkubalia basi nikamchimba biti mbaya na kumwambia akate mawasiliano nae..

Baada ya wiki nikahisi wife huenda bado ana mawasiliano na jamaa nikamuuliza akakataa ila moyo wangu ukawa bado una wasiwasi..

Ili kuilinda ndoa yangu na future ya mtoto wetu nikaamua kuhack whatsup ya wife kwa kutumia whatsapp web..

Hapo ndio nilipojuta hata kwanini nime-ihack WhatsApp yake siku ya pili tu baada ya ku ihack nikaona wana-chat live.. Na wanatumiana picha, kilichoniuma zaidi ni pale wife alipokuwa anamtumia jamaa picha za nusu uchi...

Roho ilinipasuka kidogo nidondoke ukijumlisha na msg walizokuwa wanatumiana na ilikuwa kila akituma msg ikifika tu anazifuta chap na picha pia nilichofanya nikawa na screen shot mapema kabla hajafuta...

Kufika home nikamuuliza wife akakana baada ya kumzibua na kumwonyesha zile screen shot ndio akakubali.

Nilichokuja kugundua kumbe wife alishaamua kumzawadia jamaa penzi [emoji24][emoji24] tena cha kusikitisha zaidi kuwa alimpa penzi ile siku ya pili baada ya kutoka kumuonya..

Yaani nimemkataza yeye ndio akaenda kufanya kweli
Ukiangalia wife hamna alichokosa kwangu tunaishi maisha safi anapata kila anachohitaji
Na 6×6 huwa na mkaza mpaka yeye nwenyewe anaridhika na hakuna siku nimemkaza asifike kilimanjaro na huwa ananisifugi sana sekta hiyo..

Wakuu naombeni ushauri wenu maana nimechanganyikiwa..
Mpaka sasa nimeshindwa kutoa maamuzi nifanyaje..

Ninachoogopa zaidi ni itakuwaje jamaa akiamua kuzisambaza hizo picha!!
Nimeogopa hata kulifikisha kwa ndugu zangu maana naona itakuwa ni fedheha...

Sina wa kunishauri marafiki zangu pia siwaamini sana hapa Jamiiforum nimeona ndio kimbilio langu pekee..

Wife nilimfungulia biashara ila nimeifunga kwa muda kwanza...

Naombeni ushauri na sio matusi
Asanteni..

Sent using Jamii Forums mobile app
Nikileta maneno mengi hapa utachoka bule ila

1.kama ni mtoto/watoto peleka nyumbani kwenu au kama mazingila hayaruhusu kaa nao mwenyewe na mfanyakazi mpaka utazoea na watoto watazoea,hakuna jaribu lisilopiganiwa na MUNGU

2.muache keep left yoyote ya mjini kati na usijue kaenda wapi wala kaenda kufanya nini,yaani fukuzilia mbali maana hata ukisema watoto watahangaika umuache muendelee nae atakudharau sana na hataacha huo mchezo isipokua ataongeza mbinu za kujificha.narudia tena MUACHE HUYO NI NYOKA.

JAH RASTAFARI MORNING AFRICA
 
Hiyo ya kuonywa leo na kwenda kesho haijakaa poa

Mwanamke sio muoga kabisaaaaa, sijui ni nyege kiasi gani alizokuwa nazo

All in all, namuonea huruma mtoto. . Utamwambia mama ameenda wapi? Au atarudi lini? Mbona aishi na nyinyi?
Hapa kuna mambo makuu mawili, 1.Mwanamke alipanga kumkomoa mume kwa sababu ambazo hatuwez kuzifaham kutokan na maelezo ya mtoa post, ndio maana akatoka nje ya ndo licha ya kuwa mwenza wake kamkanya tena masaa machache tu yaliyopit.a.
2. Huyo mke si mara yake ya kwanza kuchepuka na anapewa vitu vizuri huko nje kiasi kwamba yuko tayari ku take risk kubwa kiasi hicho licha ya kugundua mwenzake kashitukia usaliti wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanabodi..
Huyu mwanamke nipo naye kwenye ndoa for 5yrs sasa na tuna mtoto mmoja..
Kwa kipindi chote nilichokaa naye kuna mambo mazuri ambayo ninajivunia kutoka kwake... Ni mwanamke mwenye vission

Kwanza ananijali kwa kila hali hasa katika vipindi vigumu kimaisha
Pili sio mvivu ni mchapa kazi
Ni mwepesi kunisamehe hata na kuniomba msamaha kwa makosa niliyomfanya mimi.

Sasa huwa hanaga tabia za kuwa na wanaume alikuwa mwaminifu kiwango cha kutokumtilia mashaka kabisa..
Nilithubutu hata kujisifu kuwa nina mke mwaminifu kwa kipindi chote.

Sasa juzi hapa nilianza kutilia mashaka nyendo zake maana kuna namna alibadilika nikaanza kumfatilia maana alikuwa hakai mbali na simu yake wakati sio kawaida yake..

Juzi kati hapa simu yake ikawa inamsumbua akanipa ni msaidie kuiset si ndio nikaingia inbox, huko nikakutana na msg za jamaa anamtongoza wife ila wife akawa anamchomolea ila jamaa akawa anang'ang'ania japo inaonyesha jamaa anajua kuwa kaolewa maana wife alimwambia kuwa kaolewa..

Nikaona nisikae kimya nikamchana live kuhusu jamaa, akasema ni kweli jamaa anamtongoza lakini hawezi mkubalia basi nikamchimba biti mbaya na kumwambia akate mawasiliano nae..

Baada ya wiki nikahisi wife huenda bado ana mawasiliano na jamaa nikamuuliza akakataa ila moyo wangu ukawa bado una wasiwasi..

Ili kuilinda ndoa yangu na future ya mtoto wetu nikaamua kuhack whatsup ya wife kwa kutumia whatsapp web..

Hapo ndio nilipojuta hata kwanini nime-ihack WhatsApp yake siku ya pili tu baada ya ku ihack nikaona wana-chat live.. Na wanatumiana picha, kilichoniuma zaidi ni pale wife alipokuwa anamtumia jamaa picha za nusu uchi...

Roho ilinipasuka kidogo nidondoke ukijumlisha na msg walizokuwa wanatumiana na ilikuwa kila akituma msg ikifika tu anazifuta chap na picha pia nilichofanya nikawa na screen shot mapema kabla hajafuta...

Kufika home nikamuuliza wife akakana baada ya kumzibua na kumwonyesha zile screen shot ndio akakubali.

Nilichokuja kugundua kumbe wife alishaamua kumzawadia jamaa penzi [emoji24][emoji24] tena cha kusikitisha zaidi kuwa alimpa penzi ile siku ya pili baada ya kutoka kumuonya..

Yaani nimemkataza yeye ndio akaenda kufanya kweli
Ukiangalia wife hamna alichokosa kwangu tunaishi maisha safi anapata kila anachohitaji
Na 6×6 huwa na mkaza mpaka yeye nwenyewe anaridhika na hakuna siku nimemkaza asifike kilimanjaro na huwa ananisifugi sana sekta hiyo..

Wakuu naombeni ushauri wenu maana nimechanganyikiwa..
Mpaka sasa nimeshindwa kutoa maamuzi nifanyaje..

Ninachoogopa zaidi ni itakuwaje jamaa akiamua kuzisambaza hizo picha!!
Nimeogopa hata kulifikisha kwa ndugu zangu maana naona itakuwa ni fedheha...

Sina wa kunishauri marafiki zangu pia siwaamini sana hapa Jamiiforum nimeona ndio kimbilio langu pekee..

Wife nilimfungulia biashara ila nimeifunga kwa muda kwanza...

Naombeni ushauri na sio matusi
Asanteni..

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana ndugu;
Wewe si wakwanza kwenye suala hili; naamini tuko wengi, nikiwamo mimi.
Mimi ilinitokea (japokuwa kwa kiasi na mimi nilichangia baada ya kugawagawa huko nje, na yeye kujua).
Mimi nilipogundua hilo na yeye kutaka kuonesha mapembe nilishusha kipondo cha hali ya juu kwake (japokuwa si sawa) na akajachukuliwa na nduguze, tukaseparate for good number of years, mimi nikawa na watoto; thou kwa sasa naona hamu ya kila mmoja wetu ya kugawagawa imepungua so tunatafuta njia ya kuwork out, ila tuu kila mara unapohisi kuwa kuwa jamaa wamegegeda hamu hata ya kumuona inaisha.
My take: Wewe ulishagegeda, au alikuhisi pasipo shaka kuwa ulicheat?
Unaweza ukadhani kumtafuta mshkaji itakuwa suluhisho; yaaani mwanamke hasa mke wa mtu akiamua kucheat jua amefanya kwa makusudi hivyo mzee waweza aibika zaidi.
Nakushauri kaa na mke wako chini; on a serious Note, mweleze kila kitu; halafu ishi maisha yako kama hujaona kitu vile, utamtesa, na one day atajutia; Mwanamke akishakuwa na wazo la kucheat daaaaa, anakuwa kama bata vile ...
 
Hapa kuna mambo makuu mawili, 1.Mwanamke alipanga kumkomoa mume kwa sababu ambazo hatuwez kuzifaham kutokan na maelezo ya mtoa post, ndio maana akatoka nje ya ndo licha ya kuwa mwenza wake kamkanya tena masaa machache tu yaliyopit.a.
2. Huyo mke si mara yake ya kwanza kuchepuka na anapewa vitu vizuri huko nje kiasi kwamba yuko tayari ku take risk kubwa kiasi hicho licha ya kugundua mwenzake kashitukia usaliti wake.

Sent using Jamii Forums mobile app


namba 2 nikweli!alikua hajui huenda
 
Hiyo ya kuonywa leo na kwenda kesho haijakaa poa

Mwanamke sio muoga kabisaaaaa, sijui ni nyege kiasi gani alizokuwa nazo

All in all, namuonea huruma mtoto. . Utamwambia mama ameenda wapi? Au atarudi lini? Mbona aishi na nyinyi?
Haya mambo yasikie tu kwa mwenzio lia yasikukute wewe.Ni mazito balaa, alichokisema mleta mada ndo ninachopitia mimi japo huyu ni mchumba wangu na tuko kwenye mipango ya kulipa mahari na kufunga ndoa lakini anaamua kuchepuka.Inauma saaaana,naandika haya huku nikilia machozi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pole kaka! hakuna binadam asiefanya makosa! hata wewe unafanya makosa...mbora kati yetu ni yule anaekubali kosa lake na kuwa mwepesi kuomba msamaha na kuapa kutorudia tena! msaheme mkeo wala usidhubutu kumwekea aibu zake hadharani kwan hakuna bianadam asiekuwa na aibu zake! nakuomba umsamehe pengine ndio mara ya kwanza kukukosea na kumkosea Mungu! haina haja ya kumuacha na kutafuta mwenginge....pengine mkeo ni bora kuliko wanawake alfu moja! msaheme km yuko tayari kuomba msamaha....hatorudia tena! mfanya kosa si mkosa bali mrudia kosa! this is life! no body is perfect even yu!!! nawapenda wewe na mkeo...nampenda na mtoto wenu pia! napenda muendelee kuwa pamoja japo siwafaham[emoji54]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna adhabu kubwa kama kumnyamazia mtu ili hali anajua unajua anachokifanya.

Ningekuwa mimi, ningemwambia kwa upole kabisa kuwa "Nimefahamu kuwa unatembea na flani" halafu unamuonyesha naushahdi then humgombeshi wala kumkaripia unapotezea kabisa kana kwamba hujui kinachoendelea.

Baada ya siku mbili atajinyonga au atakimbilia kwao.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hio ndo dawa mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haya mambo yasikie tu kwa mwenzio lia yasikukute wewe.Ni mazito balaa, alichokisema mleta mada ndo ninachopitia mimi japo huyu ni mchumba wangu na tuko kwenye mipango ya kulipa mahari na kufunga ndoa lakini anaamua kuchepuka.Inauma saaaana,naandika haya huku nikilia machozi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndugu,kwa ushauri,kama n mchumba tu ameanza kuchepuka,you have to think twice if can qualify.
Iko hivyo ukigundua tabia fulanfulani kwa mchumba kipindi kile cha uchumba,hiyo tabia atadumu nayo hata ktk na baada ya ndoa,mark my words,mimi nime experience kwangu kwa make wangu though n vitabia ambavyo unaweza kuvi handle,sasa kwako hiyo n ngum kuizoea,so ni vizuri kuchukua hatua mapema

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom