Nimetendwa Dakika 10 zilizo pita

Michael Anthon

JF-Expert Member
May 7, 2017
220
250
Hii haitakuwa mpya kwenu maana ni upepo wa kawaida wa karne hii
Kwakuwa yamenikuta na mimi basi nafurahi kuwa miongoni mwa hao waliotendwa kabla yangu
Naombeni msaada mwenye full Audio ya wimbo huu wa SIWEZI SHINDANA NA UKWELI A share link hapa au anaejua huu wimbo kaimba nani Anitajie
Tusaidiane kimtindo mtindo!
 

Attachments

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom