nimesikitishwa wazanzibari kuwalamba miguu MABEBERU

nzagambadume

JF-Expert Member
Apr 9, 2018
2,085
2,000
yaani sisi tupo kwenye vita kali na mabebebru halafu serikali ya zanzibar inawalamba miguu?kwa ajili gani jamani?watalii? tutaenda sisi wenyewe wasitutishe bana, watakuja hata rafiki zetu w akichina kutalii huko tena uzuri wale hawanaga masharti
Capture.PNG
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Sheikh23 Nimesikitishwa Taifa Stars Kutembeza Bakuli Sports 40

Similar Discussions

Top Bottom