nimesikitishwa sana


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Jana niliona jinsi wananchi wa mkoa wamara walivyokuwa wanashabikia ukeketaji wa vibinti vidogo tena siyo kwa ridhaa yao
Sheria zipo na wanazivunja na vyombo vina kaa kimya
Hivi hawa watu wapo juu ya sheria ama vyombo vimeshindwa kufanya kazi
Sasa hawa ni wazazi wa kesho itakuaje?
Kuna mmoja alikimbia na hii inaonyesha wazi kuwa watoto hawapendi ila wanalazimishwa kufanyiwa kitu wasichopenda.
Imeniuma sana
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
They (wakeketaji) need to be executed by firing squads.
 
N

Nucho jr.

Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
59
Likes
0
Points
0
N

Nucho jr.

Member
Joined Nov 18, 2010
59 0 0
Ts true inauma sana chakushangaza kama serikal haipo...!
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Ingeundiwa sheria hawa jamaa wanaofanya hii kitu washughulikiwe kama wabakaji labda ingesaidia..
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,711
Likes
488
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,711 488 180
Jana niliona jinsi wananchi wa mkoa wamara walivyokuwa wanashabikia ukeketaji wa vibinti vidogo tena siyo kwa ridhaa yao Sheria zipo na wanazivunja na vyombo vina kaa kimya Hivi hawa watu wapo juu ya sheria ama vyombo vimeshindwa kufanya kazi Sasa hawa ni wazazi wa kesho itakuaje? Kuna mmoja alikimbia na hii inaonyesha wazi kuwa watoto hawapendi ila wanalazimishwa kufanyiwa kitu wasichopenda. Imeniuma sana
Mkuu wamevunja sheria gani.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Jana niliona jinsi wananchi wa mkoa wamara walivyokuwa wanashabikia ukeketaji wa vibinti vidogo tena siyo kwa ridhaa yao
Sheria zipo na wanazivunja na vyombo vina kaa kimya
Hivi hawa watu wapo juu ya sheria ama vyombo vimeshindwa kufanya kazi
Sasa hawa ni wazazi wa kesho itakuaje?
Kuna mmoja alikimbia na hii inaonyesha wazi kuwa watoto hawapendi ila wanalazimishwa kufanyiwa kitu wasichopenda.
Imeniuma sana
mila zingine we zisikie tu....hii itachukua muda sana hawa jamaa kubadilika.......tena umesema ni mkoa gani vile?....let me end here
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mila zingine we zisikie tu....hii itachukua muda sana hawa jamaa kubadilika.......tena umesema ni mkoa gani vile?....let me end here
Mkoa wa MARA
Jamani oneni aibu
Kwa nini mnawakeketa wakina Bhoke, Obhari, Nyanswi, n.k.
Embu ondokaneni na mila zisizokuwa na faida
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Mkoa wa MARA
Jamani oneni aibu
Kwa nini mnawakeketa wakina Bhoke, Obhari, Nyanswi, n.k.
Embu ondokaneni na mila zisizokuwa na faida
Kama kuchinjana, kwao wanaona kama utukufu ije kukeketa? Hata ukikimbia usikeketwe, ole wako ubebe mimba siku ya kujifungua hosptal vibibi vinakuja ukiwa na uchungu vinakufyeka tu. Hao jamaa sijui wakoje hakuna waku elimisha wengine MABISHIII.... MAGOMVIII......
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kama kuchinjana, kwao wanaona kama utukufu ije kukeketa? Hata ukikimbia usikeketwe, ole wako ubebe mimba siku ya kujifungua hosptal vibibi vinakuja ukiwa na uchungu vinakufyeka tu. Hao jamaa sijui wakoje hakuna waku elimisha wengine MABISHIII.... MAGOMVIII......
Ingawa sidhani kama ni wote wana tabia hii , ila kuna amboa wamejikita sana katika hili jambo:A S-alert1:
Ila hii mijamaa ina akili sana kwenye mambo mengine hasa ya maendeleo
Nashangaa kwanini kuliondoa hili imekuwa taabu
Ingawa siyo wao tu maana kuna mikoa kama kilimanjaro,singida , dodoma , manyara n.k hizi tabia za ukeketaji zipo ila hazijazidi kama mkoa wa mara
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Jana niliona jinsi wananchi wa mkoa wamara walivyokuwa wanashabikia ukeketaji wa vibinti vidogo tena siyo kwa ridhaa yao
Sheria zipo na wanazivunja na vyombo vina kaa kimya
Hivi hawa watu wapo juu ya sheria ama vyombo vimeshindwa kufanya kazi
Sasa hawa ni wazazi wa kesho itakuaje?
Kuna mmoja alikimbia na hii inaonyesha wazi kuwa watoto hawapendi ila wanalazimishwa kufanyiwa kitu wasichopenda.
Imeniuma sana
Sidhani kama kuna sheria hapa!
 
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
118
Likes
1
Points
33
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined Nov 30, 2010
118 1 33
Mkoa unachafuliwa na kabila moja ambalo limegawanyika into vikabila vingi vidogo vidogo ndo maana inaonekana ni mkoa mzima.. Are they above the law? Au kwa vile wajeshi wengi wa that tribe? Nakumbuka tukiwa wadogo tunaenda kwa babu xmass tukipita vijiji vya wakurya unakutana na makundi ya vibinti vimetoka kukeketwa wapo vifua wazi vimechorwa na kitu cheupe usoni na vifuani I used to ask so many questions.. mila zingine so barbaric..
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mie niliwahi kwenda tarime (kikazi) walitaka kunikeketa kisa nimewakamata wamekula pesa. Hawafai hao watu sijui wananini
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,335
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,335 280
Mie niliwahi kwenda tarime (kikazi) walitaka kunikeketa kisa nimewakamata wamekula pesa. Hawafai hao watu sijui wananini
Ulisalimika kweli wewe? Nina shaka....unahitajika kufanyika uchunguzi
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Unifanyie mara ngapi??
Mhh haya mengine tena
Napendekeza sheria iwe hivi

Mtoto wa umri chini ya miaka 18 hawezi kuridhia tendo la ngono au kukeketwa na adhabu inayotolewa kwa wanaume/Ngariba wanaokiuka sheria hii ni kifungo cha maisha au kifungo kisichopungua miaka 30 jela
 

Forum statistics

Threads 1,237,198
Members 475,497
Posts 29,281,157