Nimeshuhudia muujiza wa ajabu nchini Germany!

Nimeshuhudia muujiza wa ajabu nchini Germany!

hii mbona cha mtoto kuna jamaaa mtoni kwa azizi ally nilimkuta kakakaa juu ya mkuki akiwa mtupu wallahi tena.aisee

hahaha Mbeya huko kuna wazee wanatundika nguo zao hewani kamanda na hazidondoki chezea Malafyale wewe hahahahahaah
 
Wasingevaa nguo za kucover mwili mzima ningeamini.

Jiulize kwanini huyo wa juu kavaa gloves pia wakati aliye chini hajavaa? anaficha nini? kwenye mashati yao mikononi kumetuna sivyo kawaida, kunasupport gani ya ziada?

Mimi pia nimewaza sana possibe huyo wajuu amekalia kitu ambacho kina base kubwa na kumefichwa na hayo maguo, lakina mechanism ya uzito wake umeshikiliwa na nini ndo bado sijaweza kungamua....sbb kwa huyo wa chini kuwa ndo ameweza kuhimili uzito wa huyo wa juu mmhh!!!!
 
Kumbe wazungu nao wanaroga?
Mkuu Mkereketwa_Huyu Wazungu wanaroga ile mbaya kuliko hata nyinyi Wa-Afrika. Mimi ninaye rafiki wangu wa kike Mzungu mchawi kaniambia yeye mwenyewe kuwa ni mchawi nyumbani kwake ana Paka Mweusi mwenye macho ya Buluu, tena kaniambia anacho kitabu cha uchawi cha kizungu (Kijerumani) ameniambia ameridhi uchawi kwa shangazi yake aliye fariki miaka mingi iliyopita. huko nyumbani mukimkamata Mchawi nyinyi wabongo munamuuwa mukimkamata mchawi mumuulize amekusidia kumroga nani? tena kwa sababu gani? sio kukimbilia kumuuwa mchawi jamani mnafanya makosa.

Huku ulaya Wachawi Serikali inawatambuwa na wana haki kama binadamu wengine anaglia Mchawi wa kike wa Ki -Romania







 
Last edited by a moderator:
Mkuu waziri mtarajiwa, unanitisha kwa kweli. Yaani kumbe uchawi upo kila sehemu duniani? Mi nilifikiri ni waarabu, waafrika, na wahindi tu ndiyo wenye huu mchezo?
 
Maana ya maajabu ni nini? Unalitumiaje hili neno hapa?
 
Kumbe wazungu nao wanaroga?


Mkuu hawa sio wazungu, ni waarabu, ila wako Ujerumani.

Hebu fikiria ukiwa na hawa jamaa kama ma-engineer wakudesignie majengo!! Hawa ndio tunawahitaji hapa Dar watutengenezee barabara za hewani kutatua tatizo la msongamano wa magari.
 
attachment.php


attachment.php

Ooooooo tupi picha tupia picha, mnaotaka ushahidi wa picha, picha ndo hizo!!
 
Nina hakika kuna watu waliwaona wakati wanajipanga kukaa.....kwani mkiamka mnawakuta na mkienda kulala mnawaacha?

Whatever support it is, limeundwa kiufundi haswa, na lazima liwe na nguvu kweli kweli ya kuhimili uzito wa huyo wa juu.
 
Mwingine nilimkuta pale Cologne Dom. Ni mwanamke. Yeye anasimama kuanzia asubuhi hadi jioni, hatingishiki wala macho hapepesi. Ukimwona utadhani sanamu. Hata ukimgusa hashtuki.

Ujerumani kuna watu wana mbinu za kutafuta hela!
 
hahaha Mbeya huko kuna wazee wanatundika nguo zao hewani kamanda na hazidondoki chezea Malafyale wewe hahahahahaah

Acha uongo_hao ni wafipa wa Sumbawanga....usipende kuropoka vitu usivyo na uhakika navyo.
 
hii mbona cha mtoto kuna jamaaa mtoni kwa azizi ally nilimkuta kakakaa juu ya mkuki akiwa mtupu wallahi tena.aisee

Wallahi haisadii kitu. Picha ingekuwa bora zaidi mkuu. Au unaonaje?
 
Mkuu mbona sikuelewi unataka kusema nini? Naona kama unanena kwa lugha vile.

Kabla ya kujikita sana inabidi tuende kwenye kuweka kanuni za mwanzo na definitions kwanza.

Mtu anaposema "maajabu" katika habari hii anamaanisha nini?

Maana mwingine anaweza kukwambia "ni maajabu mimi kukubaliwa na msichana yule". Au "ni maajabu mimi kupata mkopo benki".

Sasa mimi nataka kujua maajabu ni nini?

Tunaongelea maajabu kwa maana ya kanuni zinazojulikana za sayansi kupinda kama vile tunavyosoma Musa alivyopasua bahari na kupitisha wana Wa Isaraeli?

Au maajabu ya mtu kufunga goli la tikitaka mita kumi kutoka langoni?

Kabla ya kujibu sana inabidi tukubaliane maajabu ni nini.

Maana mwingine anaweza kusema kwamba mvua kunyesha Okavango ni jambo la ajabu, wakati karibu kila mwaka inanyehsa, japo hata kama ni mara moja kwa mwaka.
 
Mkuu hawa sio wazungu, ni waarabu, ila wako Ujerumani.

Hebu fikiria ukiwa na hawa jamaa kama ma-engineer wakudesignie majengo!! Hawa ndio tunawahitaji hapa Dar watutengenezee barabara za hewani kutatua tatizo la msongamano wa magari.


Hawatotufaa kwani wengi tutaanguka.
 
Kabla ya kujikita sana inabidi tuende kwenye kuweka kanuni za mwanzo na definitions kwanza.

Mtu anaposema "maajabu" katika habari hii anamaanisha nini?

Maana mwingine anaweza kukwambia "ni maajabu mimi kukubaliwa na msichana yule". Au "ni maajabu mimi kupata mkopo benki".

Sasa mimi nataka kujua maajabu ni nini?

Tunaongelea maajabu kwa maana ya kanuni zinazojulikana za sayansi kupinda kama vile tunavyosoma Musa alivyopasua bahari na kupitisha wana Wa Isaraeli?

Au maajabu ya mtu kufunga goli la tikitaka mita kumi kutoka langoni?

Kabla ya kujibu sana inabidi tukubaliane maajabu ni nini.

Maana mwingine anaweza kusema kwamba mvua kunyesha Okavango ni jambo la ajabu, wakati karibu kila mwaka inanyehsa, japo hata kama ni mara moja kwa mwaka.

Mkuu inaonekana wewe ni mwanafalsafa sana. Maajabu kwangu ni katika namna rahisi ya usemi wa kila siku wa mtaani ambao hata babu yangu kule kijijini ataelewa; jambo ambalo si rahisi kuelewa au kufafanua ni jinsi gani linatokea. Na pia hii ni katika context ya ufahamu wangu na wengi wa waliokuwa nami siku hiyo - pengine mwingine au wengine wanaona au waliona si maajabu.

Kuruka na kukaa hewani kwa ndege kama Airbus 380 yenye uzito wa maelfu ya tani ni maajabu kwa wengi - lakini si kwa watu wanaoelewa kanuni za aeronautics. Au hata jinsi unavyoweza kupata picha live kwenye TV, ni maajabu kwa wengi. Kumbuka kwamba hata kitendo cha Yesu kutembea juu ya maji, au kupasuliwa kwa bahari ili wa-Israeli wapite toka Egypt, ni maajabu kwa kuwa ubongo wa mwanadamu kwa sasa si makini kuweza kujua science iliyo nyuma ya matendo hayo. Kumbuka tunatumia asilimia 10% ya uwezo wa ubongo wetu.

Ndio maana nikauliza - "Kuna mtu anaelewa hili?" Kama kuna mtu anaelewa basi atatufafanulia na kwa tutakaomwelewa haitakuwa maajabu tena.
 
Back
Top Bottom