Nimeshindwa kuvumilia


Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,258
Likes
623
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,258 623 280
Habari wana bodi naomba kuuliza kama kuna sheria yoyote ambayo ninaweza kumshitaki huyu mama diwan aliyefukuzwa kutoka chadema na kujiunga na ccm na kusudia kumshitaki sio kwa sababu kutoa siri ya kutongwozwa la hasha!
Nakusudia kumshitaki kwa msongo wa mawazo alitusabishia sisi wazaz ambao tulienda pale uwanjan(mkutanoni) tunakiwa pamoja na watoto hivyo kuona kama katushushia heshima mbele za watoto wetu
ingawa alicho kisema sio kigen je ilikuwa mahali sahihi na salama kwa wao kuja kutuambia huo upuuz
je wanabodi kuna sheria yoyote nitakayo weza kuitumia ili niweze kumtia hatiani


KWA HISANI YA WARUDISHA MAADILI.
 

Forum statistics

Threads 1,235,884
Members 474,808
Posts 29,239,483