Nimeshindwa kupata jibu la moja kwa moja


V

vunga g

Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
64
Likes
3
Points
15
V

vunga g

Member
Joined Sep 5, 2011
64 3 15
Habari wa jf
Nina mpenzi wangu wa kike namuamin na sijawah kuhis kuwa ananicheat coz npo nae muda mrefu sijaona dalili za kuwa na zaidi yangu.
Sasa majuzi akiwa safarini baada kumtumia msg ya kumjulia hali asubuh hatuku chat tena gafla mida ya jioni napata msg kutoka kwake inasema hivi"baby fasta,npo serious katika hili.NAKUPENDA"
Nimemuuliza hio msg ulikuwa unamtumia nani?anasema ni yangu,nikamuuliza tena una maanisha nin anakaa kimya
Naombeni ushauri kama wewe ndo umekutana na hiyo hali kwanza ungefikiria nin?Na ungefanya maamuzi gan?
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
pole.... mapenzi magumu sana na yanaumiza na kuleta mawazo kw ujumla hapo kuna kitu nyuma ya pazia...
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,821
Likes
6,307
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,821 6,307 280
Daaa ameshuka muheza kula kichwa chake ili safari isonge maisha ya mapenzi tungeyasusia wengi iwapo hamu na nyege zisingekuwepo miilini mwetu.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,427
Likes
1,380
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,427 1,380 280
One night stand huyo. Unaibiwa kiongozi
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,822
Likes
39,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,822 39,574 280
Habari wa jf
Nina mpenzi wangu wa kike namuamin na sijawah kuhis kuwa ananicheat coz npo nae muda mrefu sijaona dalili za kuwa na zaidi yangu.
Sasa majuzi akiwa safarini baada kumtumia msg ya kumjulia hali asubuh hatuku chat tena gafla mida ya jioni napata msg kutoka kwake inasema hivi"baby fasta,npo serious katika hili.NAKUPENDA"
Nimemuuliza hio msg ulikuwa unamtumia nani?anasema ni yangu,nikamuuliza tena una maanisha nin anakaa kimya
Naombeni ushauri kama wewe ndo umekutana na hiyo hali kwanza ungefikiria nin?Na ungefanya maamuzi gan?
Acha roho nyepesi wewe, wenzako tushawahi ambukizwa gono na binti ambaye hajaguswa kabisaaaaaaaaaa
 
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
495
Likes
2
Points
35
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
495 2 35
Habari wa jf
Nina mpenzi wangu wa kike namuamin na sijawah kuhis kuwa ananicheat coz npo nae muda mrefu sijaona dalili za kuwa na zaidi yangu.
Sasa majuzi akiwa safarini baada kumtumia msg ya kumjulia hali asubuh hatuku chat tena gafla mida ya jioni napata msg kutoka kwake inasema hivi"baby fasta,npo serious katika hili.NAKUPENDA"
Nimemuuliza hio msg ulikuwa unamtumia nani?anasema ni yangu,nikamuuliza tena una maanisha nin anakaa kimya
Naombeni ushauri kama wewe ndo umekutana na hiyo hali kwanza ungefikiria nin?Na ungefanya maamuzi gan?
Kijana umenikumbusha mbaaaali yaani,nilitumiwa sms ambayo ilikuwa nje ya topic alafu nikalazimishwa kukubali kwamba inanihusu palikuwa,si pakawaida kidogo.
 
M

mkeyamasai

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
303
Likes
3
Points
35
M

mkeyamasai

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
303 3 35
hii hua inatokea jama hata mimi nilishawah kukosea msg badala ya kumtumia mwingine nikamsendia mpenzi wangu...inatokana na kua umemzoea sana mpnz wako hasa ukiandika msg ya mapenz unajisahau wakati wa kusend..huyo dada anadate na mtu mwingine zaidi ako kama mimi enzi zile ilikua zangu kukosea kusend msg namchanganya flani na flani...bc inakua tafraaan
 
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2013
Messages
222
Likes
5
Points
35
Age
26
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2013
222 5 35
Atakua alikosea namba make inaonekana hiyo msg ilikua sio yako!
 
BABA CATHE

BABA CATHE

Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
54
Likes
3
Points
15
BABA CATHE

BABA CATHE

Member
Joined Nov 12, 2013
54 3 15
Habari wa jf
Nina mpenzi wangu wa kike namuamin na sijawah kuhis kuwa ananicheat coz npo nae muda mrefu sijaona dalili za kuwa na zaidi yangu.
Sasa majuzi akiwa safarini baada kumtumia msg ya kumjulia hali asubuh hatuku chat tena gafla mida ya jioni napata msg kutoka kwake inasema hivi"baby fasta,npo serious katika hili.NAKUPENDA"
Nimemuuliza hio msg ulikuwa unamtumia nani?anasema ni yangu,nikamuuliza tena una maanisha nin anakaa kimya
Naombeni ushauri kama wewe ndo umekutana na hiyo hali kwanza ungefikiria nin?Na ungefanya maamuzi gan?
pole ndugu yangu...hapo yupo mwenzio coz hata sms yenyewe inaonesha ilikuwa haiji kwako...!!
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,008
Likes
111
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,008 111 160
Kashavurugwa huyo! Lakini usijali kaza moyo.
 

Forum statistics

Threads 1,263,685
Members 486,019
Posts 30,160,210