Nimeshindwa kupata jibu la moja kwa moja


J

jackline

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
223
Likes
5
Points
35
J

jackline

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
223 5 35
fasta? mnhhh...
kuna mtu alikuwa anaitwa apewe mambo lol
Hamna...maana kasema baby fasta ni......katika maandishi haionyeshi kama kuna mtu anapewa mambo.Mahusiano yana mambo....duh....haaaa..eti baby fasta
 
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,680
Likes
69
Points
145
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,680 69 145
Hiyo sms haikuwa yako, akirudi safari muulize tena na akwambie hiyo fasta alikuwa anamaanisha nini na aliposema "nipo serious katika hili" muulize ni jambo gani hilo?...
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,786
Likes
2,479
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,786 2,479 280
fasta? mnhhh...
kuna mtu alikuwa anaitwa apewe mambo lol


Alikuwa anamuita jamaa aende kupata cha jioni na kumwachia pesa za saloon kabla wewe hujarudi nyumbani. Pole lakini, ndiyo bongo hii. Hata mimi nilipokuwa narudi Bongo watu walikuwa wananiambia nijichunge na mademu wetu na haikuchukua muda kwani nilikuwa naona kweupeeeee.
 
nanjilinji

nanjilinji

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
1,154
Likes
20
Points
135
nanjilinji

nanjilinji

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
1,154 20 135
mkuu umetoka usingizin nin?Pole
Pole ninawakanya hamtaki kusikia, umeona ushauri wa wengi upo negative! Ukiendekeza ushauri wa MMU hutakaa uwe na gf au uoe maana hutakiwi kumchunguza bata anakula nini.
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
lazima kuna siri ktk hiyo sms fanya uchunguzi
 
S

santu35

Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
S

santu35

Member
Joined Nov 2, 2013
7 0 0
Hayo mambo ni balaa tena hawa wanao jifanya hko mwenyewe ndo wezi wa kutupwa
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
38
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 38 45
lazima kuna siri ktk hiyo sms fanya uchunguzi
Uchunguzi upi sasa hapo, mjini kuna usemi "kuchapiwa ni siri ya ndani", angojee kupewa sababu za kulia lia, mkuu, either ujitoe kwenye Chain au uendelee kuwepo kwenye hiyo foleni.
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Ukiona manyoya ujue keishaliwa huyo....
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,863
Likes
182
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,863 182 160
aaaah! Ila furah hata upo kwenye akili yake, furah pia umeonyeshwa uschokijua...
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
794
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 794 280
yahaya wako kama humwelewi moja kwa moja Mwelewe 2 kwa 2 au 2 kwa 5
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,863
Likes
182
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,863 182 160
kama jina lako ni "Festo" akikosea kwenye kuandka si inakuwa "Fasta" jaman. Usiumie tena, hlo ndio jibu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,830
Likes
23,203
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,830 23,203 280
Hamna...maana kasema baby fasta ni......katika maandishi haionyeshi kama kuna mtu anapewa mambo.Mahusiano yana mambo....duh....haaaa..eti baby fasta
umeonaa ehh?
upoo? umefichwa wapi?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,380
Likes
14,429
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,380 14,429 280
Kabla sijatoa ushauri,nataka kujua unatoka ukoo ule wanaojipiga risasi?
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
820
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 820 280
Kijani na nyeupe zote rangi,
umesema hujawahi kuhisi kama anakucheat sasa sio kuhisi tuu umejua kuwa anakucheat:
Halafu suala la cheating halina lebo usoni useme utajua bidada alikuwa anafanya men trafficking vizuri hukujua tu.
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
101
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 101 160
Mapenzi ni hatari kuliko hata Ukimwi...
 

Forum statistics

Threads 1,263,761
Members 486,019
Posts 30,162,991