Nimeshindwa kufanya mapenzi nini tatizo?


M

msd

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
50
Points
95
M

msd

Member
Joined Nov 26, 2012
50 95
Mimi ni kijana wa kiume nina girlfriend ambaye tunatarajia kuishi pamoja Mungu akipenda,,Huwa tunakawaida ya kufanya mapenzi mara moja kwa mwezi,mwezi huu tumekutana lakini maajabu jogoo wangu alishindwa kufanya kazi,tulifanya Romance before na alisimama kama kawaida lakini ghafla akalala na hatujaweza kufanya mapenzi mpaka asubuhi na imepita siku moja lakini jogoo hasimami mpaka nimepanic na Girlfriend wangu hataki hata kunisikia anasema na mcheat lakini ukweli sijafanya hivyo,wana jamii naombeni msaada maana uhusiano wetu mpaka sasa upo majaribuni ni nini tatizo kwani ni mara ya kwanza kutokea?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
Fanyia mazoezi kwa machangu kwanza
 
M

Mtoto wa kitaa

Senior Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
149
Points
0
M

Mtoto wa kitaa

Senior Member
Joined Nov 7, 2012
149 0
Dogo usipanic sana, ila pole kwa yaliyokukuta labda nikuulize swali je,una hofu sana wakati wa kutaka kudu. Je,unawaza sana juu ya kupafomu kwa bedi ebu nijibu maswali haya nipate mwanga wa kukushauri.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Pole mkuu,mda wa mwezi m1 unakaaje kaaje au unakwea bomba(kupiga puchu)? Kama ndio basi punguza puchu au kama haupigi ktk mwezi m1 basi una matatizo ya nguvu za kiume nenda hospital wakupe ushauri ila usijidanganye kwenda kutumia madawa ya kimasai au ya kuongeza nguvu hapo ndio utajiroga....
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
Kaka huu ushauri kiboko ha ha duh kama sio wewe vile
Afanyie majaribio kwa changu asifanye majaribu kwa mchumba atabug meen ndoa itakuwa chungu men
 
M

msd

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
50
Points
95
M

msd

Member
Joined Nov 26, 2012
50 95
Huwa niko normal wakati wa sex,lakini hii siku imetokea ghafla tu.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Kilichokutokea ni athari tu za kisaikolojia, hunashida yoyote, ila ni panic tu, mwiite geto siku nyingine na akija usianze kumparamia, anza kwa kupiga naye stori ili hofu uliyonayao iishe na baadaye uanze kama utani kumtomasa na kamwe usilete mawazo ya "hivi itakuwaje jogoo akikataa kuwika?"

jiamini we ni jembe na unauwezo wa kugonga ngozi mpaka atambue uongozi.
taratibu mchojoe viwalo huku ukiendelea kutomasa na wewe jichojoe na endelea kumtomasa, mtanue uingie katikati endelea kumchuchu chuchu, huwa inamacho yenyewe itavutwa. hapo kwishney.

Na endelea ku du naye hata kila siku ikiwezekana ili uweze kujiamini zaidi.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Points
1,195
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 1,195
Kilichokutokea ni athari tu za kisaikolojia, hunashida yoyote, ila ni panic tu, mwiite geto siku nyingine na akija usianze kumparamia, anza kwa kupiga naye stori ili hofu uliyonayao iishe na baadaye uanze kama utani kumtomasa na kamwe usilete mawazo ya "hivi itakuwaje jogoo akikataa kuwika?"

jiamini we ni jembe na unauwezo wa kugonga ngozi mpaka atambue uongozi.
taratibu mchojoe viwalo huku ukiendelea kutomasa na wewe jichojoe na endelea kumtomasa, mtanue uingie katikati endelea kumchuchu chuchu, huwa inamacho yenyewe itavutwa. hapo kwishney.

Na endelea ku du naye hata kila siku ikiwezekana ili uweze kujiamini zaidi.
Mkuu Umemaliza Kila kitu Dogo hana tatizo lolote. Weka Mtoto ndani chezea bila hofu sukuma Ngozi
 
M

msd

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
50
Points
95
M

msd

Member
Joined Nov 26, 2012
50 95
Kilichokutokea ni athari tu za kisaikolojia, hunashida yoyote, ila ni panic tu, mwiite geto siku nyingine na akija usianze kumparamia, anza kwa kupiga naye stori ili hofu uliyonayao iishe na baadaye uanze kama utani kumtomasa na kamwe usilete mawazo ya "hivi itakuwaje jogoo akikataa kuwika?"

jiamini we ni jembe na unauwezo wa kugonga ngozi mpaka atambue uongozi.
taratibu mchojoe viwalo huku ukiendelea kutomasa na wewe jichojoe na endelea kumtomasa, mtanue uingie katikati endelea kumchuchu chuchu, huwa inamacho yenyewe itavutwa. hapo kwishney.

Na endelea ku du naye hata kila siku ikiwezekana ili uweze kujiamini zaidi.
Najiamini Kaka vibaya mno,,,nashukuru sana kwa ushauri wako
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Points
1,195
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 1,195
Hawa madogo wanakuwaga na wenge sana mara wapatapo demu.
Bila kuwapa moyo wanaweza wakajihisi washakuwa mahanisi na kuanza kushikishwa ukuta kitaa.
Tena inapokuwa Demu amemfia Mbaya na amemuhangaikia kwa Muda. Siku anampata anakuwa hajiamaini Matokeo yake Dushelele chali.

Kimsingi dogo yuko poa anatakiwa achukulie EASY
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Najiamini Kaka vibaya mno,,,nashukuru sana kwa ushauri wako
Kama unajiamini basi wakati wa kufanya tendo fikiria tendo na usifikirie mambo mengine.

KICHWA CHA CHINI KIKIFANYA KAZI CHA JUU KINAKUWA LIKIZO. ILA

KICHWA CHA JUU KIKIFANYA KAZI CHA CHINI KINALALA.


Mboo haiwezi kusimama kama unafikiria vitu vingine tofauti na ngono tu

Isipokuwa nyakati za asubuhi ambapo mboo inasimama kwa sababu mwili unajiscan kujua uzima wake.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
acha kuchezea watoto wa watu kabla ya kuwaoa..hahahaha..mleta mada mimi ilinitokea kwa demu mmoja hivi enzi za ujana wangu mpaka leo sijui ilisababishwa na nini maana ni mara tatu na lala nae kitu kikisimama nikitaka kuingiza kinalala mpaka asubuhi kesho nikatafuta demu mwingine nikapiga nikaweka miahadi ya huyo demu tena mambo yale yale mpaka mara tatu mpaka leo nahisi alikuwa ananiwangia
 
M

msd

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
50
Points
95
M

msd

Member
Joined Nov 26, 2012
50 95
acha kuchezea watoto wa watu kabla ya kuwaoa..hahahaha..mleta mada mimi ilinitokea kwa demu mmoja hivi enzi za ujana wangu mpaka leo sijui ilisababishwa na nini maana ni mara tatu na lala nae kitu kikisimama nikitaka kuingiza kinalala mpaka asubuhi kesho nikatafuta demu mwingine nikapiga nikaweka miahadi ya huyo demu tena mambo yale yale mpaka mara tatu mpaka leo nahisi alikuwa ananiwangia
Kwa kweli mm mwenyewe sijui nn kimetokea lakini nina miaka miwili kwenye relationship na huyu my girl,,na haijawahi kutokea hata mara moja kabla.
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,247
Points
1,225
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,247 1,225
Athari ya kufanyana kwa RATIBA umeonaeeeeeeeeeee!
alafu mkute mnafuata taratibu kama mnataka kula chakula..sasa vua blauzi, vua basi na sketi, subri nivue chu.pi, hooooooooooooooooooo! lazima kajogoo kasinzie!

Huwa niko normal wakati wa sex,lakini hii siku imetokea ghafla tu.
 
bhikola

bhikola

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
884
Points
1,000
bhikola

bhikola

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
884 1,000
Dogo usipanic bana hiyo kawaida sana hasa ukiwa na msongo mawazo, ila ukituliza akili inawezekana kabisa, nakumbuka mi demu wangu wa kwanza bana wakati ndo nimemalize six, nilikuwahi ku do, sasa siku hiyo na nakwenda kupiga kwa mara ya kwanza, daaaaaaaaaaah kudadadeki, kitu masaa 2 hakijaamka, ikabidi nimtoe demu tu asepe
baada ya hapo ilibidi nitafute kwanza ushauri nasaha ili kujenga confidence, na nikamrudia yuleyule, weeeeeeeeeeeeee siku hiyo mziki wake alitia akili
so relax and do it
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,409
Posts 31,224,622
Top