Nimeshikilia Hatma ya ndoa ya Rafiki yangu

Nimeshikilia Hatma ya ndoa ya Rafiki yangu

Nimeishia hapo uliposema mama ntilie, kazi nyingine zina vishawishi sana
 
Pita kushoto, jifanye hujaona la sivyo utaishia kuwa adui wa wahusika wote watatu
 
Uyo jamaa ako mwenye WiFi ako na library za movies mwambie nke wa ntu thumu.


Ogopa wanawake
 
Bora ukae kimya. Mimi nilishajua kuna mhuni tena jobless anatafuna manzi wa jamaa yangu na mbaya zaidi yule dogo alikuwa anachukua picha wakiwa chumbani... na baadhi ya picha zilinifikia. Kumweleza jamaa yangu akasema atachunguza.. baadae kaja kutulaumu kuwa tunataka kumvunjia uhusiano kwa kumsingizia manzi wake uongo na hata picha ni za kutengeneza.. ikumbukwe hapo ni 2014 hata AI bado. Nilimjibu SAMAHANI na hata harusi yake sikuhudhuria.
 
Siku nyingine baada ya kuiandika karibu kupitia pitia story Yako japo mara tatu, kama wadau watielewa, kiupande wangu nimeielewa japo kwa taabu sana..

Cha kukushauri we mute tu kama hujui chochote.. maana baadae yatakuja kukugeukia, jamaa Yako alikua unamjua, atakulaumu sana, na shemeji akija kujua pia atakuona wewe ni snitch mbeya mbeya
 
Habar za usiku huu wakuu

NItaeleza kwa ufupi.

Huyu ambaye nazungumzia mada yake ni rafiki yangu sana, tunafanya wote kazi sehem moja.
Sasa Kuna huyu rafiki yangu mwingine ambaye ni WA nyumbani, ni mjasiriamali ana ofisi yake anafanya biashara zake, ni smart sana.

Huyu rafiki yangu ninayefanya nae kazi ana mke wake amemfungulia biashara yake kule mtaani ni mama ntilie, anafanya kazi na ndugu zake(wanawake)

Mara nyingi huyu shemeji yangu husambaza chakula maeneo ya huku mtaani karibu na ofisi ya huyu jamaa yangu wa kitonga

Iko hivi siku moja weekend nilikuwa mtaani, nikasema ngoja niende kwa mshkaji wangu nikale unyama(free Wi-fi) nikafika nikapoa pale na jamaa, nimekaa pale nilikuwa nimeagiza msosi nasikilizia, mara akaja pale yule shemeji yangu, Mimi nimepoa pembeni nakula unyama, hee nikaona jamaa anaongea na yule shemeji yangu nikasema hizi ni biashara Mambo ya msosi wakala pale yule shemeji akaondoka( Sina mazoea nae kabisa lakini anajua Mimi ni shemeji yake)

Sasa Kuna siku moja weekend, ilikuwa mechi kati ya simba na esperance ugenini. Nilikuwa kwa mshkaji wangu wa kitonga, nikamuuliza game si tunaangalia? Amna Kuna mechi nyingine naenda kucheza😄😄 nacheka lakini..... Nataka kusema kitu lakini Sheria za jukwaa zinanibaña.

Kumbe jamaa siku Ile alikuwa anaenda kumkula yule shemeji yangu, siku Ile mechi imeisha jamaa amerudi nikamwambiya vip mzee game yako imeishaje? Jamaa akasema nilicheza first half tu, second nilikimbia, tukaachana.

Juzi nimekaa na jamaa tunapiga stori nikawa namsimulia kwamba yule anayepika misosi ni shemeji yangu, ndo akaanza kunipa stori.

Kwamba yule manzi(shemeji) alikuwa anamkubali kinoma, nikamuuliza hakukwambya kuwa ameolewa? Akasema yeye alikuwa anajua kitambo na alikuwa anamcholea demu akawa king'ang'anizi jamaa akaamua kupita nae.

Jamaa ameniambiya vingi, Ila aliongea viwili vikubwa ambayo ni
1. Najua kumchoropoka kuja kwako, na hata akituona hawezi Fanya kitu nammudu.
2. Sijasex mda mrefu sana(first time wanasex)

Ndoa zinatisha.
Ndyo maana mim nmemwambia mshengq wangu tuachane na posa niliyoitoa Kwa yule Binti cheupe maana bado natamani kuwa single
 
Back
Top Bottom