Nimesha Link Akaunti yangu na Paypal

Nimesha Link Akaunti yangu na Paypal

Dan Marconi

Member
Joined
Oct 29, 2016
Posts
51
Reaction score
36
Wakuu Nimeshafanikisha kupata verification code na kulink kadi je ni lini paypal watarefund hela yangu waliokata almost Dollar 10 nilijaribu zaidi ya mara tano wakuu hvo kila nilipojaribu walikata
 
1.Akaunti yako ni bank gani ?

2.Ni muda umepita tangu wakate hiyo hela ?
 
Money refund sio rahisi hivi kama unavyofikilia huwa wanavigezo vingi Sana mpaka wakurefund
 
Wiki zaidi ya tatu bank ni Equity


Nilitumia equity kwenye paypal na walikata kama $2 -$3 haikuwa kubwa kama uliyokatwa wewe labda ndio charge za siku hizi.Screenshots hizo transaction za paypal print nenda nazo bank uwaonyeshe.Nimewahi kununua kitu ebay lakini hakikufika seller akani-refund ile hela lakini haikuingia kwenye account yangu nilivyowaonyesha bank ndio wakairudisha
 
Nilitumia equity kwenye paypal na walikata kama $2 -$3 haikuwa kubwa kama uliyokatwa wewe labda ndio charge za siku hizi.Screenshots hizo transaction za paypal print nenda nazo bank uwaonyeshe.Nimewahi kununua kitu ebay lakini hakikufika seller akani-refund ile hela lakini haikuingia kwenye account yangu nilivyowaonyesha bank ndio wakairudisha
Kaka unajua mimi nijaribu zaidi mara moja ndio mana wamekata hio pesa
 
Money refund sio rahisi hivi kama unavyofikilia huwa wanavigezo vingi Sana mpaka wakurefund
Moja ya policy yao ni kuwa wataka 1.5 us dollars after verification watairudisha hio hela
 
Huko Equity hawana hidden cost kwenye online transaction na monthly fee.
 
Back
Top Bottom