Nimerudi na Kasi mpya


leroy

leroy

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
878
Likes
154
Points
60
Age
39
leroy

leroy

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
878 154 60
Baada ya kupotea JF kwa takriban miezi 12 nimerudi nikiwa na kazi na weledi usiopimika. Nabisha hodi naomba kukaribishwa.

Wenu,

Leroy

JF Senior Expert Member
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Karibu sana nyumbani
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Ukipotea mara ya pili tutaonana kiyama!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,686
Likes
1,302
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,686 1,302 280
Nakukaribisha kwa mikono mitatu ila; Angalizo hiyo kasi mpya isije ikawa kama ile alotwambia JK enzi akiomba kura kwa wadanganyika.

Welcome back mkuu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,771
Likes
5,304
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,771 5,304 280
Karibu tena.
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767