Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimerudi kutoka vekeshen wakuu....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Mar 3, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    Nimerudi kutoka Afrika baada ya vekeshen ya miezi miwili na kwa kweli ilikua bomba kishenzi. Nitajaribu kutundika mipicha kadhaa niliopiga ili nanyi mufurahishe macho. kwanza kabisa tuanze na hii:

    The View from my hotel room in the morning!



    [​IMG]



    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo ya biriani siku ya krismasi.....



    [​IMG]



    [​IMG]
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    :usa2:Karibu sana Mkuu :usa2:
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hii kitu tamu sana
     
  5. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmmhhh!!!!....


    [​IMG][​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]





     
  6. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sema Mkuu?:hand:...wala hujakosea aisee. Nilikula na kulamba vidole maana ilikua longtime since I last tasted homecooking.
     
  7. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Tusker na kuku kwa mrija huku ukitia kachumbari!!!....

    Before.....

    [​IMG]



    After....


    [​IMG]




     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii redio iliniacha hoi kule uswahilini...watu bado wanasikiliza tepu aisee!!!


    [​IMG]
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hii ugali ndio yenyewe kwa sisi Wazarama

    Mkuu inaoneka ulikaribishwa vizuri sana.
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii nayo nini wakuu????...


    [​IMG]
     
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I had not been home for over 10yrs na ilikua sherehe kila siku bro!
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hii mkuu bado inafanya kazi?
     
  13. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bahari imekula kona....


    [​IMG]



    [​IMG]
     
  14. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yessir!!!..Si unaona waya wa umeme hapo?...mie nilishangaa kweli.
     
  15. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wifi yenu alishangaa kumuona housegeli wa bro anapiga dobi kwa mkono. Aliniuliza "There is no washer and dryer?"...ikabidi nimkumbushe tuko wapi!...LOLz.

    [​IMG]
     
  16. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safari ya kuelekea mbugani ...


    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]









     
  17. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    [​IMG]
     
  18. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haha... mambo ya culture shock hayo kama wengi wanavyo convert
    kwa madafu kabla ya ku-make decision ya kununua double quarter
    pounder mara wanapo touchdown unyamwezini kwa mara ya kwanza.
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,880
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu welcome back. Simchezo tulimiss sana michango yako sana sana kwenye jukwaa la michezo.Naona ulichukua vacation wakati muafaka (chelsea ilikuwa mahututi)lol.


    Safi sana mkuu kuona uli-enjoy vacation yako na umerudi kwa kishindo. Karibu tuendeleza upinzani.
     
  20. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu,

    Asante sana kwa kunikaribisha humu jamvini.

    Kwa taarifa yako sikuepuka kelele za mashabiki wenu maana kakangu ana-mdomo kama Wacha1 na kila tukichapwa
    alimake sure ametumia msg au amepiga simu...LOL!

    Nimekaribia kwa kishindo na jana tumewesha ligi iwe wide open...sasa kazi kwenu!
     
Loading...