Hakuna atakae jua zaidi yakoSio lazima ujue
Nna gunia la viazi acha nkuletee ule kiepe yaiMe nahisi sijui ni hili jua linachoma hadi mayai yanakaukia tu huko ndani[emoji3] me mwenyewe nimepitisha Leo ya 3. Na sijanyanduana kitambo kirefu aisee, sina hofu Nazisubiri mpaka zitakapojisikia kuja.
Kuuza Mechi = Kuwezana bila kutumia kinga = Kwenda Dry aka Kavu kavu.Nimemuuzia nani mkuu?
Kwamba aanze ku plan baby shower?[emoji23]Mbona kama tayarii[emoji2296]
Asichelewe aseme hatukumwambia😂Kwamba aanze ku plan baby shower?[emoji23]
Ramli chonganishi hiyo [emoji38]Subiri kwenda maternity tu tena mapacha hao ndiyo maana kipimo hakioneshi bado.
Kitaziba au?
Ni kweli mkuu, subiri ataleta mrejesho humu 😀😀 kama namuona anavosonya hataki kusikia habari hii😛Ramli chonganishi hiyo [emoji38]
Wewe utakuwa mpiga ramli wa ukweli kabisa sio wale matapeli,Nina watoto wawili mapacha wa kike na niliambiwa ukizaa mapacha jinsia moja ni dalili kwamba watakuja mapacha wengineSubiri kwenda maternity tu tena mapacha hao ndiyo maana kipimo hakioneshi bado.
Wow mimi nna undugu na Mshana Jr huwa hatutanii kabisa kilingeni kwetu, kila rakheri na ikawe hivo , i hope ni planned eeh 😜😜Wewe utakuwa mpiga ramli wa ukweli kabisa sio wale matapeli,Nina watoto wawili mapacha wa kike na niliambiwa ukizaa mapacha jinsia moja ni dalili kwamba watakuja mapacha wengine
Hongera sana mama KijachoNilianza siku zangu tarehe 15/11 na kumaliza 17/11, mzunguko wangu ni wa siku 28 nilitarajia tarehe 12/12 nizione siku zangu lakini mpaka leo kimya, asubuhi ya leo nimepima kipimo (UPT) kinaonyesha Sina mimba na Sina dalili yoyote ya kuwa na mimba,je tatizo ni nini hasa?