Nimepata Mpenzi ila mh..! Ushauri wenu wakuu

Nimepata Mpenzi ila mh..! Ushauri wenu wakuu

Je wewe ushawahi kuomba mwanaume hela? Ndo huwa wanajisikia hivyo. Usimpe mpe elf 20 tu mwambie sina hela. Akikata mawasiliano usimtafute hakupendi.
 
Baada ya kupona maumivu ya kuachana na mpenzi ambaye nilitegemea atakua mume wangu, Mungu si athumani nikakutana na kaka mmoja ambae tulijikuta tunaanzisha mahusiano. Kaka huyu anafanya kazi Mkoa mwingine, ila huku nilipo mimi ndio kwao. kipindi nilipokutana nae alikua kaja likizo hivyo baada ya likizo yake kuisha tuliagana vizuri na mawasiliano yaliendelea vizuri tu, akiniahidi mwezi wa tisa ataleta barua ya uchumba nyumbani, na Mungu akipenda basi mwakani tutafunga ndoa.

Wiki mbili baada ya kuondoka, kuna siku alinitumia sms kwamba kuna kiwanja kinauzwa huko anapoishi, nimkopeshe kiasi fulani cha pesa ili akinunue, nilishtuka maana hatuna zaidi ya miezi mitatu toka tumeanza mahusiano. Sikumjibu vibaya nilimwambia kwa sasa sina pesa akakubali kwa shingo upande. Mawasiliano yakaendelea japo sio kivilee kama mwanzoni,

Leo tena nimepokea sms akidai ana shida na laki mbili, hata kama sina basi nijitahidi hata nimkopee kwa mtu atarudisha mwisho wa mwezi huu. Ni kweli nilishaanza kumpenda, ukizingatia nimekua mpweke kwa muda mrefu. Ushauri wenu wakuu huyu kweli ana mapenzi na mimi au anataka kunitapeli then asepe????
Ameshakufanya matusi? Kama ndiyo basi mpende hadi mizinga iwatenganishe ila kama bado anzisha uzi mwingine...''natafuta mwingine,huyu wa sasa hanifai''
 
So many kwakweli can't even count ..

And I'm do grateful kwakweli this bae of mine yuko kunifanyia sapriz mpaka dahhhhhhhhhhh I feel blessed having Smart911 my king na ulimwengu mzima ujueee tu hakuna namna.

mahondaw wangu... if i wont treat you wright or care about you... someone else will do... a man gat to do what a man has to do... you are my responsibility mahondaw wangu...siyo mpaka uniambie, lazima nikukumbuke... za kwako ka nazo mahondaw wangu za kwangu tunatumia wote...
 
1.My love.. The real one
2. Bearing children
3. Taking care them ( hubby and kids That's all

Hata Smart911 knows that
He told me to tell him any problem I encounter especially on the material issues ndokabisaaa

I feel blessed having him as a responsible babies' papa, a responsible man Smart911 who knows his responsibilities


That's my lady... well said...
 
nilivo ona katangaza ataleta barua na ndoa mwakani...nikacheka kweli kweliiiiii
dada we mtu mzima, achana na watoto hao
 
Sasa nyie ndivyo mlivyo siku zote, bora hata huyo kachukua miezi 3,nyie dakika 5 tuu, kusuka, sijui kodi, kibati etc, bora na nyie muanzie ku fill pinch...
 
kwa hiyo hukuona vyema kunichana live..umekuja kunianika humu.. Mi nilikua nakujaribu tuu mwanamke ndoa huiwezi wewe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom