Nimeolewa ila nimefall kwa jamaa

DADA UNATAKA KUCHEPUKA TUUU AU UNAWASILISHA ANDIKO LA KULIPUA BIG CITY OF DODOMA?

WHATS A BIG DEAL ABOUT IT?
 
That's my girl, you know, cheating is not good, i am not fond of guy or chick who cheats. This sweet married woman was in dilemma and so i had to get her back to her senses. Otherwise she is full of love and honest.
Hapo huyu mwanamke ndo angekuwa na tabia za mumewe, mume angeambiwa tu "tafuta mchepuko/muolee mke mwingine", ila kwa mwanamke na lawama anapewa yeye. Siku hizi mwanaume mpumbavu kujisababishia kifo chake mwenyewe
 
Hapo huyu mwanamke ndo angekuwa na tabia za mumewe, mume angeambiwa tu "tafuta mchepuko/muolee mke mwingine", ila kwa mwanamke na lawama anapewa yeye. Siku hizi mwanaume mpumbavu kujisababishia kifo chake mwenyewe
me mejiuliza anaandika yote haya na maswali na presentation na maelezo sijui kimekwenda kimerudi!
NI SWALA LA KUWA TU NA AFFAIR AU?
 
me mejiuliza anaandika yote haya na maswali na presentation na maelezo sijui kimekwenda kimerudi!
NI SWALA LA KUWA TU NA AFFAIR AU?
Anatafuta justification ya kucheat. Hana guts hizo, otherwise angeshaingia zamani
 
wewe mtoa mada!
SIKILIZA!
hapa utatupiwa milawama kibao!
JICHEPUKIE WE KWA STAREHE ZAKO!
hao wanaokwambia usichepuke wanatumia hizo hizo simu wanazocommentia humu kuwaambia michepuko yako I love u too!
wewe ubaki na jakamoyo oh heshima heshima!
heshima hiyo kofia ya trafiki kuwa hata ikiwa kwenye stuli ni mamlaka?
 
Hapo huyu mwanamke ndo angekuwa na tabia za mumewe, mume angeambiwa tu "tafuta mchepuko/muolee mke mwingine", ila kwa mwanamke na lawama anapewa yeye. Siku hizi mwanaume mpumbavu kujisababishia kifo chake mwenyewe
You might be right, its mentality, a man thing, but trust me, gone are the days that man was head of the family. Its globalization or westernization or stupidization, come what may, we get to go back to the basics otherwise we are doomed.
 
Hahahaa aisee nimecheka
 
Anatafuta justification ya kucheat. Hana guts hizo, otherwise angeshaingia zamani
HAHAHAHAHHAA anatuzingua tu!
WE KUCHEPUKA UKATAFUTE GREEN LIGHT JF!
nani anajua kiatu chako kinaokubana na ulipoamua kukichania ili kidole kipumue?
AKHA!
sa hiz hapa kila mtu mtakatifu Teresa na tomas wa akwino!
HEBU MIMI!
 
HAHAHAHAHHAA anatuzingua tu!
WE KUCHEPUKA UKATAFUTE GREEN LIGHT JF!
nani anajua kiatu chako kinaokubana na ulipoamua kukichania ili kidole kipumue?
AKHA!
sa hiz hapa kila mtu mtakatifu Teresa na tomas wa akwino!
HEBU MIMI!
Hahaa anataka tumpe go ahead
 
Hahaa anataka tumpe go ahead
mwisho atwambia tukamshikie mguu!
mi wangu anishikie nani?
KILA MTU ABEBE MZIGO WAKE MWENYEWE!

THE FACT UMESHAJUA MUME NI BEYOND REPAIR,YET UNAONA KABISA HUNA FURAHA!
BADO UMENG'ANG'ANIA MIMI NA MUME WANGU HATUNA TATIZO KABISA!
tuna binge la ndoa!
tuna kila kitu!
KILA KITU MY FOOOT!
the biggest denial of wanawake wengi!

ilhali hapa unaona kabisa hivyo anayosema kila kitu sio kila kitu kwake!
kila kitu kwake ni UAMINIFU WA MUMEWE,ATTENTION,KUJALIWA,KUJIHISI MWANAMKE!
and yet huyu mtu ATAKWAMBIA AM HAPPILY MARRIED!

ahhhahahahha !
 
Ushauri mbaya sana, wanawake hawachepuki pasi na kupenda (unless ni kimeo). So akishachepuka upendo ukakolea si ndiyo ndoa imevunjika? hao watoto si ndiyo wameharibikiwa? ukimsomesha mwanamke mmoja umesomesha jumuiya hali kadhalika mwanamke mmoja akiharibikiwa jumuiya nzima imeharibikiwa. Tafakari, zingatia na chukua hatua.
 
NANI KASEMA!
hiyo misemo ya kugandamiza hisia za wanawake ndo MMEHARIBU KABISA HIKI KIZAZI!
WE UNAONA HUYU ALIPOFIKA NI PA KUSHAURIWA ACHEPUKE AU LA?


yanayomchepusha sio mimi my dear!
NI MAISHA ANAYOISHI NA MUME WAKE!
 
Penzi la nje ya ndoa Tamu sana hebu jaribu uone utamu wake
 
Just follow your heart. Wewe binafsi unajua nini unataka...sidhani kama utafata ushauri wa watu wakati moyo wako unataka kitu kingine. Just do what you want.
 
NANI KASEMA!
hiyo misemo ya kugandamiza hisia za wanawake ndo MMEHARIBU KABISA HIKI KIZAZI!
WE UNAONA HUYU ALIPOFIKA NI PA KUSHAURIWA ACHEPUKE AU LA?


yanayomchepusha sio mimi my dear!
NI MAISHA ANAYOISHI NA MUME WAKE!
My dear, wanawake wanajitambua, ila wasichana ndiyo changamoto. Kimsingi huyo dada amepata crush na drama king and so she cannot handle. I bet that drama king was seducing you usingempa utamu wako
 

Umeongea ukweli mchungu. Wengi tunaishi kwenye denial, si unajua kuolewa ni heshima. ..So our lives will always revolve around our marriages no matter what. Teh mbona happily married
 
Dada, kama una hamu ya kubadilisha chakula, ni bora utembee na mtu wa mbali kabisa ambaye hayuko kwenye circle yako.. Trust me, ukigongwa na work mate hiyo siri itavuja tu.. Hilo nakuhakikishia...
Utakua victim wa hilo tukio bila shaka
 
My dear, wanawake wanajitambua, ila wasichana ndiyo changamoto. Kimsingi huyo dada amepata crush na drama king and so she cannot handle. I bet that drama king was seducing you usingempa utamu wako
KUJITAMBUA NI PAMOJA NA KUFAHAMU UNACHOHITAJI WAKATI HUO!
being a woman doesn't make one unneedy!
HICHO NDO MNAKOSEA!
HUWA MNAAMINI SINCE MTU ANAONGEZEKA UMRI BASI NA MAHITAJI YANABADILKA,NO!
ENDELEA KUMTREAT MKEO ULIVYOKUWA UNAMTREAT ALIPOKUWA BINTI!
HAYA MAMBO YA KUAMINIMAHITAJI YA WANAWAKE YANABADILIKA ATI KWA KUWA NI GROWN UP!U ARE LOOSING IT!


acha wawagongee tu!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…