Nimeolewa ila nimefall kwa jamaa

If you want to ruin your life just go ahead,tou have two kids you have good life there is no way ukajiambia umefall kwa huyo mtu kirusi,kama unataka kwenda just declare to your husband kwamba hukuwahi kumpenda Mumeo,Hakika nakwambia utajiaharibia sana na usifikiri utafanikiwa kufanya siri,itajulikana tuu hata kama sio leo ni kesho,kwanini ukubali mwanaume mwingine alufunue uchi wako???shame on you lady for that fall.piga magoti mwombe Mungu akuondolee hiyo kitu nafsini mwako,huyo ni shetani mkamilifu anakua mshiriki ushetani pamoja.stay away from that kaa mwaminifu kwa mumeo,mshirikishe mumeo tamaa yako ili usumbufu uishe maana maandiko yanasema tamaa ya Mumeo itakua juu yako sasa watch out utaumia sana kwenye ndoa yako na ukishajulikana no body will see what excellent things you have done previous,utadharaulika na zaidi hakuna rafiki atakaye kuungana mkono.Rafiki yako ni Mungu na mumeo na wanao tuu don't be close to that Man.
 
Duh... Kam ni kwel ulichokieleza, epuka n ucje thubutu ukaja kukukuta ule msemo unaosema "JIFUNZE KUTOKANA NA MAKOSA" ktk hili swala lako lakin n co mengine... Ni utakuja kujutia mpk unaingia "karibuni" ... Hakika nakwambia, uyo mwana ni tamaa tu uckute,

ila ndo ingekua mm ni uyo jamaa wallaaaah ucngechomoka, ila siri ningekutunzia tu.. [emoji257] [emoji85]
 
sifa ya moyo tamaa...moyo kazi yake kutamanii..tamaa ya moyo inaweza kukuweka matatizoni...una mtamani jamaa kazini..nyumbani kuna jamaa ambaye ni mume wako....chunga tamaa mbaya
 
Mpende mmeo, mmeo ni mchangamfu kuliko Hugo jamaa unajielewa acha hizo mambo akikuchunia kuwa karibu zaidi na mmeo utamsahau Hugo jamaa vinginevyo utaharibu penzi kikohozi Dada shauri yako
 
Nashukuru sana kwa mawazo yako na pia kutonihukumu km wengine.Najua hii sio sawa na wala sitakiwi kufanya moyo unachonisukuma.Ningeamua kufanya ningefanya wala nisingekuja kujianika hapa jamvini.Ila nimejifunza kwamba ujasiri wangu wa kuomba ushauri hapa umenisaidia.Najisikia mwepesi km nimetua mzigo mzito.Na nimepata ujasiri wa kukabiliana na hili.Only because nimeshare.Walionitukana siwalaumu kwani ni mawazo yao pia.
 
Asanteni wote mmekuwa msaada mkubwa sana kwangu.Wanaonijudge wafahamu nimefanya kazi na wanaume kibao ila sijawahi kupitia hii hali nikiwa kwenye ndoa.Kwanza mjue mi nilikuwa nawashangaa mno wanaocheat kwenye ndoa.Nimekuwa muumini mzuri wa kuheshimu mume na kuithamini ndoa.Ugumu ni namna ya kumpotezea jamaa.Ni km kuna kitu nakikosa.Ila now nimekuwa stronger than ever.Thanx to u all
 
Pole sana Joblee, najua haya yanakukuta kwa sababu ya uaminifu wako nakuomba usidiliki kutembea na mtu huyo, fanya yafuatayo
1.Jitahidi usiwe na huyo jamaa sehemu private
2.Mwambie mumeo unavyoikosa kampani yake na unavyojisikia ukiikosa
3.Endelea kumuomba Mungu akusaidie maana unajaribiwa katika hili kwa sababu ndiko ulikokamilika
 
Ama kweli kitabu cha wanawake sisi ni kimoja na changamoto zetu ni zile zile.
 
Kumnyima mwenzio ulichopewa bure na mungu walahi ni dhambi ya mauti! [emoji1][emoji1][emoji1]
 
Unaonekana kweli unajiheshimu ila umeanza kuidororesha heshima yako hapa ukumbini kwa kueleza kile ulichodhamiria.
Ulishawahi kujiuliza hivi siku familia yako ukiiparanganyisha itakuwaje? Watoto wako wazuri watakuwaje ktk maisha yao?
Unaonekana unataka kulipiza coz umeshafumania sms kibao ktk simu ya mumeo.
Unahiyari kubomoa au kuendelea kuilinda na kuijenga familia yako kwa mikono yako mwenyewe.
Muonja hasali haonji mara moja, huo utakuwa mwanzo mbaya wa safari ya misukosuko ktk familia yako.
Huyo mwanaume angekuwa kweli anakujali na kukupenda angeiheshimu ndoa yako, huyo anakiu yake ya tamaa ya ngono na akishakugonga utakuwa huna thamani yoyote mbele yake, atakuchukulia kama wale wanaouza mzigo barabarani.
Roho imeniuma sana kwa unachotaka kufanya.
 
Kwahiyo jamaa ndio kashakosa mzigo kisa ni JF daaaah, ingekuwa hakuna mitandao ya kijamii angetunukiwa tayari daaah
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…