Nimeoa mwanamke ambaye hajishughulishi kitandani wala hataki nimshike

Nimeoa mwanamke ambaye hajishughulishi kitandani wala hataki nimshike

Dunia ina vituko kwanza angalia pande zote
bint hawez toa miguno kama hujamkunaa kweli alafu lazma ujue kwa nn hapend kuromance na wew kuna sababu iliyojificha

hamna cute b mbona wenzie wa mwanzo walikua hawana kipingamizi ila nikasema nitulie kumbe hasara
 
hata ile ya yellllleeewii
yesu na maria hakuna ??
bora mchepuko wangu miss chagga
 
Last edited by a moderator:
Mfundishe unavyotaka....kwanza kosa kubwa ulioa ili uone bikra siyo? Imekuja kinyume na matarajio yako tayari ni doa kwako hata angejipinda vipi bado hiyo kitu ingekuwa kero.

Uwoga unamtesa naye imekuwa kinyume na matarajio yake,hana raha kwa yale yaliyomtokea.

Unaposema kopo una maanisha nini labda? Tayari unatafuta weakness zipo wapi? Si hilo tu utaona na mengine mengi endelea kuzitafuta tu.

Mwisho put the past behind you,matarajio yako yote tupa kule,anza upya,onyesha upendo kwa mkeo,mfanye afurahie sex asione ni msalaba kwake,piga romance sana before nyama kwa nyama,kabla ya faragha hakikisha mood yake iko poa. Mwisho mfundishe ile namna unayotaka,mfundishe kidogo kidogo,kila siku mpe style moja,muelekeze wapi ukiguswa unafurahi, utaona na yeye anavyofunguka,kuza kuku wako mwenyewe uje ufaidi mayai.

everlenk mengi nime jaribu ndani ya miezi yote hajabadilika
labda ni apply kwa mara nyingine
 
hamna cute b mbona wenzie wa mwanzo walikua hawana kipingamizi ila nikasema nitulie kumbe hasara

Ahaaa basi una bahati mbaya maana siku hizi mabint wa kichaga ni wataalamu wa malavdav wanazungusha viuno utazani feni wana milio mizuri utazani ndo first time sasa wew uliempata i think ata angekuwa wa Bukoba angekuwa hivyo hivyo
 
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?


Ulianza kama vile unalificha hilo kabila moja kubwa huko kaskazini lakini uzlendo umekushinda umelitaja. Kweli atakuwa amekulet down huyu mtu. Nafikiri na hii ni moja ya sababu kwa nini siku hizi ndo nyingi zinafanyika baada ya maharusi kuwa wamekwishafanya tendo la ndoa (sina maana ya kushawishi watu wafanye hivyo zaidi ya kuelezea uzoefu kupitia matukio mbalimbali hapa duniani)
The Listener
Ex Detective
 
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

umenunua "ze goat in ze sack"
 
everlenk mengi nime jaribu ndani ya miezi yote hajabadilika
labda ni apply kwa mara nyingine

Poleee, angalia maneno yako pengine yamekuwa sumu kwake,wewe ni mwanaume bwana huwezi kushindwa kumleta mkeo kwenye mood,unajua sisi wanawake sometime ni kama watoto tunajali sana macare kuliko chochote ukifaulu eneo hili basi mbona utafaidi.
 
naskiaga most of them ndoivo ila mi sijui kwakweli ..... ......... NASKIAGA.
 
Dunia ina vituko kwanza angalia pande zote
bint hawez toa miguno kama hujamkunaa kweli alafu lazma ujue kwa nn hapend kuromance na wew kuna sababu iliyojificha

aisee wee umenena. Huyu mpare ana shida huyu. Kazoea kuibiwa kwa miguno na wadada wa mujini.
 
Hata badilika. Cha msingi ni kuwa na mwenza wa maisha na kuzaa watoto. Hata angekuwa machachari vipi kwa bed kuna wakati huo munkari unapunguaga. Kwa hiyo hata ukimuacha ukachukua mwingine, baadae atapoa tu. Zaeni watoto mlee. Ukitaka makeke kitandani utakuwa unapata nje mara moja moja mradi asijue. Kwani huko ndani unakamua kila siku?Enjoy.
 
aisee wee umenena. Huyu mpare ana shida huyu. Kazoea kuibiwa kwa miguno na wadada wa mujini.

Hahahaaa kumbe ni mpare eee? Kama shida yake ni miguno atangaze dau kuna wataalamu wa miguno kabla ata gemu halijaanza
 
Mi nishafanya uchunguzi nikagundua hivyo. Hata hao wenye makeke mwanzoni baadae huwa hivyo alivyo wako. Sasa utaacha wangapi? Labda problem ni hiyo ya kukudanganya kuwa ni bikira kumbe kopo. Miaka ya karibuni nilimpata wa aina unayotaka kidogo hata niache mke (Ambaye ni kama huyo wako). Baadae na yeye akawa hivyo hivyo, gogo kitandani et al.
 
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?
Piga chini , tapeli wa mapenzi huyo.
Yaani umekubali kuuziwa mbuzi kwenye gunia?
 
Back
Top Bottom