Nimeoa mke bikra ndoa imevunjika miezi sita

Nimeoa mke bikra ndoa imevunjika miezi sita

Huyo atakuwa mkurya au mgita halafu kanyimwa haki yake ya muhimu na amelipa million moja mahari unategemea nn
Kuna mambo hayajamvutia kwa jamaa, kwanza jamaa ako ni moja kwa moja hana swaga kwa mkewe, hayuko romantic, yaan kukutana na mkewe anashika kisu! Yaan anabaka!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna watu naturally tu sio wapenzi wa ngono.. Yaani ashiki zao huja mara moja moja sana... Lakini siku akitaka... Mwanangu jipange atataka kweli
Kingine ni haya mazoea ya kulinda bikira kwa kuingiliwa kinyume... Sasa unapokuja kubikiri bila kujua mwenza wako alishaharibika kitambo na hayuko tayari kukwambia ukweli, shida huanzia hapo...

Cha mwisho ni kile tunaita first sex experience... Binti bikira anapaswa kupata maandalizi yote muhimu kabla ya kumuingilia.. Kwakuwa hii ni mara yake ya kwanza lazima atakuwa muoga sana... Hivyo ukikosea hapa.. Tambua umeharibu pakubwa mno... Hatakaa akuwe na hamu na wewe tena

Jr[emoji769]
 
Hahahah nimecheka sana. Kuna mtu humu ndani alisema bikra kapu la ndoa. Naona hilo kapu limetoboka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona unajifariji kisa bikra yako ilitolewa ukiwa na miaka 11 huko! Ukweli mchungu ni kuwa mwanamke asiye bikra na hajaolewa bado ni kama malaya tu,hamna tofauti yeyote ile. Tofauti inapokuja ni kuwa mmoja anajiuza barabarani na mwingine anajiuza nyumbani,ila wote wanapigwa pipe na wanaume tofautitofauti!

Wanaume tujitahidi kuoa mwanamke bikra, binti bikra ni mke wako halisi! Hawa wengine kila mtu kapita[emoji51][emoji51][emoji51],unakuta binti kapigwa pipe 15 tofauti na kumwagiwa ndani,unaanzaje kumwita huyo ni mkeo????

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uyo mwanaume mwambie hajui kuandaa mke vzur angejua hata angeumia vp angemuomba mwenyewe jititambo achapwe uyo jamaa ina bidi apewe darasa la kumwandaa mwanamke na awe mpole co kufanya kama ana iba wakati mali ni ya kwake
 
Hakuna chochote huyo dada anahasira naye waachane kabisa.
Ukitolewa bikra na mtu humtaki tena hata akuhonge gari uhai na chochote .
Sasa ni vema wakaka waoe watu wakawaida waache wenye BKra maana watajuta tu na huu ni ushuda zamani unavumilia kisa hakuna sauti kwa mwanamke sasa woi iko wazi kabisa.
Mapenzi no mapenzi no NA MTU jangili umwona mmbakaji tu no love.
Halafu jingine kubwa mapenzi ni kubembeleza ndio maana watu huenda kuwa second wives why wanadekezwa nyie small men hamjui kubembeleza kuna jinsi ya kuishi na mwanamke wako kiupendo .
Sasa hii ndio siri ya mapenzi kudekezwa bibie
 
Nimesoma maushauri mengi sasa nimeziba mawazo. Sasa ni hivi;
Kwanza, Hongera kwa kumkuta binti 18 yrs bikra. Sio mchezo. Zenj kumpata binti wa kihivyo basi ni muujiza. Nasema hivyo kwa sababu, wazee wa kule bakora iko karibu katika kumtunza mwali.
Sasa huyu bwana kaokota dodo chini ya mnazi yakhee. Mwambie, alimenye pole pole tu. Utamu wa dodo kumenywa, ukila na magando hakuna utamu hapo. Hivyo amwendee taratiibu, hata ikiwezekana amwambie kungwi amsemee. Kumrudisha kwao hakumfungulii moyo wa binti.
Pili, Jamaako kakaa sana nje ya kwao Zenj. Mambo za kule hazijui tena. Tena yaonesha kabalehe nje ya mkoa hivyo hayajui tena ya kule. Zenj sasa hivi hawana haja ya kutumia kinga kwani huridhishana kivingine. Visichana vya kule haviangalii huyu ni baba, babu au kanizidi umri. Wao, njia ya pili iko wazi. Sa kama alimtunzia ubikra halafu anaona kuwa njia hiyo haifurahii tena, si amzoeshe kitaratiibu huku akifanya kwengineko??
Naona, wazo la kumrudisha kwao huku keshamtoboa si halal wala si hakhiii. Huyo afe na msala wake
 
Mhhhhhhhh!hh miezi 6?
Au huyo jamaa yako ananuka mdomo? Bint anaogopa kumwambia?

Au haogi ana kikwapa, mijasho?

Au jamaa yako ana tango kubwa
binti akiliona anaogopa?

Au walimlazimisha?

Au anaogopa kugegedwa kwenye nyumba ya wakwe?😀😀😀
 
Kosa kubwa limeanzia hapo kukaa uchumba ‘miezi sita’ bila kumla, huo ni uzwazwa uliotukuka.... kwenye ‘unatoa hutoi’ na visu sina cha kushangaa jamaa ni zoba domo zege.
 
Kosa kubwa limeanzia hapo kukaa uchumba ‘miezi sita’ bila kumla, huo ni uzwazwa uliotukuka.... kwenye ‘unatoa hutoi’ na visu sina cha kushangaa jamaa ni zoba domo zege.
demu alikuwa bikra boss hataki Mapenzi mpaka ndoa,ndio wamefunga usumbufu unaanza
 
Back
Top Bottom