Nimeoa mke bikra ndoa imevunjika miezi sita

Nimeoa mke bikra ndoa imevunjika miezi sita

Ameathirika kisaikolojia baada ya hilo tendo na mbaya zaidi kwa huo umri bado hajakomaa kihivyo.
Huyo mwanaume haitaji kutumia nguvu, awe nae karibu na awe anambembeleza na kuongea nae kuhusu yaliyotokea. Anahitaji muda na upendo atakuwa sawa.



Sent using Jamii Forums mobile app
Wote ni watoto wadogo, hilo ndioo maweza anza nalo

Lkn pia, jamaa hajui mambo mangi ya ubaba, kuwa mume, kuwa na familia. Anatakiwa asogeesogee akaribie 30 au zaidi. Hataweza kuishi naye hata angekubali kupigwa risasi za mashine ya kichwa cha chini.

Huyo bwana alitakiwa aoe mke mwenye umri ulioenda ili wazinguane apate kuelewa.

Kikubwa anachokikosa mjamaa ni maturity
 
Wote ni watoto wadogo, hilo ndioo maweza anza nalo

Lkn pia, jamaa hajui mambo mangi ya ubaba, kuwa mume, kuwa na familia. Anatakiwa asogeesogee akaribie 30 au zaidi. Hataweza kuishi naye hata angekubali kupigwa risasi za mashine ya kichwa cha chini.

Huyo bwana alitakiwa aoe mke mwenye umri ulioenda ili wazinguane apate kuelewa.

Kikubwa anachokikosa mjamaa ni maturity
Ila jamaa ana miaka 26 na mwanamke 18 wote wapemba jamaa alikuwa anakaa huku bara ndio akaamua kwenda kuoa kwao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamaa ndio mwenye tatizo.
Kosa lingine kaoa mtoto, yes kwangu miaka 18 haitoshi.
 
Wakuu Habari zenu kuna jamaa yangu mtu wa visiwani muajiriwa sekta binafsi sasa kutokana na umri kusogea akaws anahitaji wife ikabidi akaoe kwao visiwani zenji akajipatia mke bikra wakaa kwenye uchumba miezi 6 bila kukutana kimwili wakaamua kufunga ndoa ya kiislamu baada ya ndoa wakaanza maisha kwenye nyumba ya wazazi wa jamaa maana ilikuwa kubwa wakampa chumba jamaa sasa tatizo linakuja binti hataki kushiriki kingono na jamaa baadaa ya kutolewa bikra anadai hana hamu naye,kampa wiki mbili tena kwa mbinde kuna Siku jamaa alishika kisu anamtishia binti ampe mpaka akafanikiwa kumuingilia,kuanzia hapo jamaa kila akijarobu kuomba gemu kwa binti hataki binti anakuwa mwekundu hataki kuguswa na jamaa,ikabidi jamaa ampige talaka binti japo jamaa kamuoa kwa Mali ya million moja na wazazi wa jamaa wakawatenganisha vyumba hawataki binti arudi kwao maana wameoana mwezi wa sita mwaka Jana,je binti ana tatizo gani mpaka anakataa kushiriki tendo la ndoa kiumri ana miaka 18 na jamaa 26
Tatizo liko kwa mwanaume!! Wala usihangaike, na kama hii stori ni yako basi jua tatizo liko kwako!!

Unampelekeshaje mwanamke kama mwanajeshi tena wa umri huo tena bikra!!

Huyo mwanaume atakua punguani asiyejua maana ya mke!!

Na hapo kwenye bold ndio kaharibu zaidi!!

PS: Huyo mwanamke alimtongoza kweli? au alikabidhiwa juu kwa juu?
 
Wakuu Habari zenu kuna jamaa yangu mtu wa visiwani muajiriwa sekta binafsi sasa kutokana na umri kusogea akaws anahitaji wife ikabidi akaoe kwao visiwani zenji akajipatia mke bikra wakaa kwenye uchumba miezi 6 bila kukutana kimwili wakaamua kufunga ndoa ya kiislamu baada ya ndoa wakaanza maisha kwenye nyumba ya wazazi wa jamaa maana ilikuwa kubwa wakampa chumba jamaa sasa tatizo linakuja binti hataki kushiriki kingono na jamaa baadaa ya kutolewa bikra anadai hana hamu naye,kampa wiki mbili tena kwa mbinde kuna Siku jamaa alishika kisu anamtishia binti ampe mpaka akafanikiwa kumuingilia,kuanzia hapo jamaa kila akijarobu kuomba gemu kwa binti hataki binti anakuwa mwekundu hataki kuguswa na jamaa,ikabidi jamaa ampige talaka binti japo jamaa kamuoa kwa Mali ya million moja na wazazi wa jamaa wakawatenganisha vyumba hawataki binti arudi kwao maana wameoana mwezi wa sita mwaka Jana,je binti ana tatizo gani mpaka anakataa kushiriki tendo la ndoa kiumri ana miaka 18 na jamaa 26
Waambie wamuone daktari haraka hayo sionmatatizo ya kawaida.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna watu naturally tu sio wapenzi wa ngono.. Yaani ashiki zao huja mara moja moja sana... Lakini siku akitaka... Mwanangu jipange atataka kweli
Kingine ni haya mazoea ya kulinda bikira kwa kuingiliwa kinyume... Sasa unapokuja kubikiri bila kujua mwenza wako alishaharibika kitambo na hayuko tayari kukwambia ukweli, shida huanzia hapo...

Cha mwisho ni kile tunaita first sex experience... Binti bikira anapaswa kupata maandalizi yote muhimu kabla ya kumuingilia.. Kwakuwa hii ni mara yake ya kwanza lazima atakuwa muoga sana... Hivyo ukikosea hapa.. Tambua umeharibu pakubwa mno... Hatakaa akuwe na hamu na wewe tena kinywanyuku,

Jr[emoji769]
Ndoa watu wanaichukulia easy sana .Ndoa ni kitu kikubwa sana ndio maana ndoa imasomwa kabla ya kuingia kwa maana unaenda kuishi na mtu miaka mingi na mtu mwenye tabia na mtazamo tofauti na wako.kuna vitu lazima uelekezwe kama mwanaume na mwanamke pia sio tu unakurupuka kwa kuwa wenzio wanaoa na ww usijione upo nyuma matokeo yake ndio haya unamshikia mtu kisu ??/what a shame????? Huu ni upuuzi wa kiwango cha lami kama ameshindwa kutumia maneno laini ya kumfanya mke akatoa penzi
 
Ameathirika kisaikolojia baada ya hilo tendo na mbaya zaidi kwa huo umri bado hajakomaa kihivyo.
Huyo mwanaume haitaji kutumia nguvu, awe nae karibu na awe anambembeleza na kuongea nae kuhusu yaliyotokea. Anahitaji muda na upendo atakuwa sawa.



Sent using Jamii Forums mobile app
hajakomaa?? mbona mtume alifanya mapenzi na kitoto cha miaka 9

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom