Nimen'goa mrembo kwa jina la mzizimkavu!

Nimen'goa mrembo kwa jina la mzizimkavu!

For sure: TO KNOW IS A BLESSING (KNOWLEDGE IS POWER)

Ila pia; YOU WERE BORN AN ORIGINAL DON'T DIE A COPY!

I'd love someone to say, "Unaongea vizuri kama Mentor" na mimi nimjibu, "...but do I say!"
i am very smile ehehee
 
unaweza kukuta MziziMkavu mwenyewe ana miezi hajapata k lol
akisoma hapa sijui atajisikiaje lol
Hahahahah Mkuu.@The Boss mimi nipo siku zote niko kama Computer Robot vipi mzima lakini Mkuu The Boss?

Where are you MziziMkavu? Watu wanafaidi utamu kwa kutumia jina

lako, njoo huku ujionee lol!!!
Mkuu BAK waache wafaidi kwa kutumia jina langu sikatai

ila wasitumie jina langu kuwa tapeli watu au kuwaibia watu hapo sitakuwa nipo Radhi na hao

wanaotaka kutumia jina langu hivyo.

Hii thread kwa baadhi ya vichaa watahisi ni ya matani kwa MziziMkavu lakini ina bonge la

ujumbe juu ya maisha ya wabongo wengi ambao wanadesturi ya kuishi kimazoea ya kila

siku.KUJUA MENGI NI KINGA

HASWA KWA MAISHA HAYA YA SIKU HIZI.
Mkuu Billie Mwache huyu kijana.@LIKUD

afaidi matunda ya jina

langu ila awe muangalifu wasije watu wakamuuliza maswali kuhusu dawa za tiba Mbadala

akashindwa kuyajibu ipasavyo.

Hahahah nimecheka ile mbaya leo na kucheka ni dawa kiafya.


Faida na manufaa ya kucheka kwa binadamu

Manufaa ya kucheka.

Wanasayansi wamekadiria kwamba kucheka kwa furaha kwa nusu dakika ni sawa na kupumzika kabisa kwa dakika 45. Kuangua kicheko kunalingana na kufanya mazoezi ya viungo kwa dakika tatu, hali kutabasanu kwa uchangamfu mara kumi ni sawa na kufanya mazoezi

makali kama ya kuiga makasia kwa kutumia mashini kwa dakika kumi.

Manufaa mengine ya kucheka yanatia ndani kuongezeka mara tatu kwa kiasi cha hewa kinachovutwa ndani ya mapafu na vilevile

kuborashwa kwa mzunguko wa damu, umeng'enyaji, kuyeyushwa kwa chakula, utendaji wa ubongo, na kuondolewa kwa vitu vyenye kudhuru.


"Napendekeza kwamba ili uwe mwenye furaha, jambo la kwanza unalopaswa kufanya kila asubuhi ni kutabasamu na kumwonyesha mwenzi wako na watoto wako tabasamu, kama huna hata jamaa zako.


" Jifunze kUcheka unapokosea, na jaribu kuona mambo kwa njia nzuri hata wakati hali inapokuwa ngumu."


TAFADHALI UNAPOJIFUNZA KUCHEKA UMSICHEKE MZIZIMKAVU ALIYE TOA FAIDA ZA KUCHEKA.

chanzo.
https://www.jamiiforums.com/jf-doctor/226523-faida-na-manufaa-ya-kucheka-kwa-binadamu.html
​
 
Kuna demu hapa kitaa mkali sana. Na huwa tunapiga stori jf;
Namvutia pumzi nimwambie kuwa mie ndie mtambuz

Hiyo kali,.Ila uwe makini,maana huyo demu labda ndo Mtambuzi mwenyewe:Si unajua hapa mjini watu tunaishi ki sungura sungura.
 
jinsi ulivo flow sikutegemea ungeishia na masuala ya papuchi
 
Ukigusa mrembo anayeijua JF na ukamwambia mie ndiye yule MziziMkavu wa JF basi umechukua kiulaini kabisa bila hata ya jasho. Kwa hisani ya LIKUD AKA MziziMkavu 🙂🙂
 
Likud,this is fantastic! I wish I was there as an aide decamp,probably I would have fallen into your steps! Thi is called "A word of mouth in marketing" and Likud illegally benefited from it by dating with a girl who mistook him with the bona fide MziziMkavu who should also be proud of this magnificent piece of story!
 
Kesi ya kwanza: kudanganya kuwa mwenye jina Mzizimkavu...
Ya pili: Kutumia ujuzi wa Mzizimkavu bila acknowledgment ya mchango wake!
Sijui kama una wakili (hapa karate/kung fu haisaidii); kama unahitaji Bushlawyer ni PM🙂
mwache agegede tu maana kuna majina mengine humu km hilo la MziziMkavu hajawahi tukana hata post moja yeye ni kutuletea habari popote akutanapo nazo na sio za maudhi na nadra sana kwa BAN
Du kuna majina mengine humu ni matapishi mfano ID za wafuatao:-
 
Last edited by a moderator:
Duuu,nilishituka kidogo na heading,nilidhani demu anaitwa MziziMkavu,samahani bro wewe ni muelewa sana na nadhani umenielewa.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom