Nimemwambia mke wangu tuachane halafu turudiane

Nimemwambia mke wangu tuachane halafu turudiane

Baada ya ndugu zangu kuonyesha wazi kuwa hawamtaki mke niliyemuoa nilikaa chini na mke wangu tukapanga jambo.

1. Tulikubaliana kujifanya tumegombana sana na kila mmoja ameridhia tuachane.

2. Tukaanza visa ili na ndugu waone sasa kuna mtoto wa shangazi yangu ambaye ni binamu wangu anakaa kwangu. Nikamwambia mke wangu amfukuze beki tatu na alafu awe hapiki wala kufanya kazi yoyote. Atafanya huyu ndugu yangu.

3. Nikamwambia wife aanze kuchelewa kurudi na kama akitaka ale huko anakofanya kazi na mimi ntajua la kufanya.

4. Wife akirudi asiongee na mtu na mm ntafanya hivyo yaan tuwe kama hatuongei kwa wiki tatu. Na mimi ntakuwa nalewa kila siku.

5. Baada ya izo wiki tatu Wife asafiri kwao Morogoro nibaki mwenyewe. Huyu ndugu yangu atawafikishia habari.

6. Sababu hawamtaki na mimi nampenda wiki mbili baada ya Wife kusafiri kwao nawaambia ndugu zangu wote kuwa nimeachana na Wife.

7.Niliomba Uamisho mkoani. Dodoma na nimepata kwa hiyo nampitia Wife Moro kimya kimya tunaenda Dodoma na hakuna pimbi atakaa afike kwangu.

8. Mambo ni mengi. Leo siku ya pili tangu tumeanza mchakato wa kuokoa ndoa yetu.

#Tairus #Bella Ciao
Unakuta ndugu hawamtaki na sababu hawana. Ukiwauliza utasikia "basi tu". Hii ishu imenikuta pia. Nilisimama kama mume kumtetea alipokuwa anaonewa bure,ingawa alianza kuota pembe na kudhani kwamba kwake sifurukuti(BIG MISTAKE). Nikamuonya kwa miaka takribani mitatu mfululizo. Akaendelea kushupaza Shingo. Siku ya siku ananipigia akastaajabu napokelea "chekundu" badala ya "cha kijani". Sasa hivi nipo kwenye mchakato wa kuoa mwanamke mwingine. Haiwezekani kuna wanawake chungu mzima wanamlilia Mungu awape mume usiku na mchana halafu kuna kiumbe kinanichukulia poa.

Sent from my VF-795 using JamiiForums mobile app
 
Kama na mumewe wanaelewana Haina shida.
Wakishazaa watoto inakua imeisha iyo, watoto wanaunganisha familia[emoji4]

Kweli ila huwa inawapitisha kwenye hard time sana, dhana ya kukataliwa kwa ndugu wa mume inamjengea taswira nyingi sana kichwani au mimi mbaya au nina kasoro gani wawe wamoja vivyo hivyo wasizinguane maana watachekwa vibaya mno
 
Chunguza hao ndugu zako huenda ni washirikina [emoji3] hivyo kila wakipiga rada kwa mkeo hawamuoni chunguza hilo
 
Unaweza upo sahihi na mbinu yako kwakuwa hakuna ajuaye kesho...

Lakini Kamwe usishirikiane na Mke/Mpenzi/Demu wako katika jambo linalohusu ndugu zako.. Ya kwenu myamalize wenyewe achana kumshirikisha Mkeo.. Be a Man

Utanishukuru baadae....
Kila mtu ana uhuru was kufanya maamuzi kwa vile anavyoona yeye ni sahihi
Let him be!
Hiyo kamwe usifanye wewe inatosha !
But usiwaambie na wenzio
 
Binafsi naona ya kuwa Ndoa ndiyo inawekwa hatarini rasmi sasa..
 
Anaweza kutana na mtu mwingine anayemkubali zaidi utakuwa umekatwa kichwa na fyekeo kuyumbishwa hivyo na ndugu hapana, kuwa mwanaume jasiri sio wakiume!
 
Unaweza upo sahihi na mbinu yako kwakuwa hakuna ajuaye kesho...

Lakini Kamwe usishirikiane na Mke/Mpenzi/Demu wako katika jambo linalohusu ndugu zako.. Ya kwenu myamalize wenyewe achana kumshirikisha Mkeo.. Be a Man

Utanishukuru baadae....
Kwahiyo awe anampamba kuwa ndugu zangu wanakupenda?
 
Kwahiyo awe anampamba kuwa ndugu zangu wanakupenda?

Mkuu MKE sio permanent, Ila Ndugu zako ni Permanent..

Ukielewa hili hutakuja kuungana na Wife wako kuwashambulia ndugu zako....

Alichotakiwa kufanya ni kukaa kati ya Wife na Ndugu,, Atulize akili aangalie ata solve vipi na sio hivo kuungana na Wife.
 
Baada ya ndugu zangu kuonyesha wazi kuwa hawamtaki mke niliyemuoa nilikaa chini na mke wangu tukapanga jambo.

1. Tulikubaliana kujifanya tumegombana sana na kila mmoja ameridhia tuachane.

2. Tukaanza visa ili na ndugu waone sasa kuna mtoto wa shangazi yangu ambaye ni binamu wangu anakaa kwangu. Nikamwambia mke wangu amfukuze beki tatu na alafu awe hapiki wala kufanya kazi yoyote. Atafanya huyu ndugu yangu.

3. Nikamwambia wife aanze kuchelewa kurudi na kama akitaka ale huko anakofanya kazi na mimi ntajua la kufanya.

4. Wife akirudi asiongee na mtu na mm ntafanya hivyo yaan tuwe kama hatuongei kwa wiki tatu. Na mimi ntakuwa nalewa kila siku.

5. Baada ya izo wiki tatu Wife asafiri kwao Morogoro nibaki mwenyewe. Huyu ndugu yangu atawafikishia habari.

6. Sababu hawamtaki na mimi nampenda wiki mbili baada ya Wife kusafiri kwao nawaambia ndugu zangu wote kuwa nimeachana na Wife.

7.Niliomba Uamisho mkoani. Dodoma na nimepata kwa hiyo nampitia Wife Moro kimya kimya tunaenda Dodoma na hakuna pimbi atakaa afike kwangu.

8. Mambo ni mengi. Leo siku ya pili tangu tumeanza mchakato wa kuokoa ndoa yetu.

#Tairus #Bella Ciao
Ndo tatizo la kulipiwa mahari na ndugu ili uoe.


Kama ungekuwa umetoa mahari mwenyewe sidhani kama ungekuwa mpuuzi kiasi hiki
 
Kila mtu ana uhuru was kufanya maamuzi kwa vile anavyoona yeye ni sahihi
Let him be!
Hiyo kamwe usifanye wewe inatosha !
But usiwaambie na wenzio

Tatizo binadamu ni wabishi sana..

Mkuu mimi nimetoa angalizo tu,,, ukiona halija make sense unaweza kuachana nalo na pia mleta uzi akalipuuza..

Muda pekee ndio utakuja kusema lipi ni sahihi na lipi sio sahihi.

Enjoy!
 
2. Tukaanza visa ili na ndugu waone sasa kuna mtoto wa shangazi yangu ambaye ni binamu wangu anakaa kwangu. Nikamwambia mke wangu amfukuze beki tatu na alafu awe hapiki wala kufanya kazi yoyote. Atafanya huyu ndugu yangu.

3. Nikamwambia wife aanze kuchelewa kurudi na kama akitaka ale huko anakofanya kazi na mimi ntajua la kufanya.

5. Baada ya izo wiki tatu Wife asafiri kwao Morogoro nibaki mwenyewe. Huyu ndugu yangu atawafikishia habari.
Dogo, usitufanye hatuna akili... umesikia?!

Nakukumbusha tu kwamba Binamu ni DADA YAKO, jinga sana we jamaa!!!!
 
Bongo nyosso mbwa kala mbwa.
Baada ya ndugu zangu kuonyesha wazi kuwa hawamtaki mke niliyemuoa nilikaa chini na mke wangu tukapanga jambo.

1. Tulikubaliana kujifanya tumegombana sana na kila mmoja ameridhia tuachane.

2. Tukaanza visa ili na ndugu waone sasa kuna mtoto wa shangazi yangu ambaye ni binamu wangu anakaa kwangu. Nikamwambia mke wangu amfukuze beki tatu na alafu awe hapiki wala kufanya kazi yoyote. Atafanya huyu ndugu yangu.

3. Nikamwambia wife aanze kuchelewa kurudi na kama akitaka ale huko anakofanya kazi na mimi ntajua la kufanya.

4. Wife akirudi asiongee na mtu na mm ntafanya hivyo yaan tuwe kama hatuongei kwa wiki tatu. Na mimi ntakuwa nalewa kila siku.

5. Baada ya izo wiki tatu Wife asafiri kwao Morogoro nibaki mwenyewe. Huyu ndugu yangu atawafikishia habari.

6. Sababu hawamtaki na mimi nampenda wiki mbili baada ya Wife kusafiri kwao nawaambia ndugu zangu wote kuwa nimeachana na Wife.

7.Niliomba Uamisho mkoani. Dodoma na nimepata kwa hiyo nampitia Wife Moro kimya kimya tunaenda Dodoma na hakuna pimbi atakaa afike kwangu.

8. Mambo ni mengi. Leo siku ya pili tangu tumeanza mchakato wa kuokoa ndoa yetu.

#Tairus #Bella Ciao
 
Back
Top Bottom