Sharamdala
JF-Expert Member
- Aug 14, 2022
- 3,559
- 6,564
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 PesaaaSasa JD si ipo kwenye kundi la vinywaji mkuu au JD ni mmea?
Walimu wale wanakuja kukomenti.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 PesaaaSasa JD si ipo kwenye kundi la vinywaji mkuu au JD ni mmea?
Walimu wale wanakuja kukomenti.
Una uhakika gani Sina pesaJack Daniels na Hennessy siyo sawa na Konyagi wala K-Vant. Wewe ulimkaribisha na kumpeleka mahali ambapo ulijuwa uwezo unalingana na mahali ulipoenda. Kwa nini sasa umpe limitatrion au utegemee ataagiza wali kunde. Wewe ulitafuta misifa ya kwenda mahali pa gharama. Hata hiyo wali maharage si ajabu ulilipa mara mbile kulingana na sehemu zingine za chini. Usijilkweze huku pesa huna. Kama unaona mfuko ni kidogo nenda mahali pa size yako and expect no surprises.
Sisi ngozi nyeusi tuna dharau sana, kaka kwani cocktail unafikiri bei gn?Ukileta uzi ndugu usiwe unaweka na picha
Sbb mimi nitawaonyesha namna ya kutafuta hizo picha google.
Uliza kwanza tulikuwa wapi, bei inazidi kulingana na sehemu ulipoKama unatumia laki tatu kwa siku, kwa nini unalalama. Kwani hizo lamb chops zilikuwa laki tatu?
Shida sio beiSisi ngozi nyeusi tuna dharau sana, kaka kwani cocktail unafikiri bei gn?
Aliyewaambia niyakwangu nani?Shida sio bei
Shida ni picha ya mchongo unayotumia
Hahahaaa!!Samahani hiyo lamb chop ndio vitu gani mana ushamba huu
Kuna mda kubali kujikuna unapofikia🤣🤣🤣🤣🤣🤣 Pesaaa
Ukweli ni kuwa wewe mpwayungu ndio sio mstaarabu.Uko kwenye level ta kulalamikia Bei ya jack Daniels Sasa una tofauti gani na walimu unaowananga kila siku?Naona umejipa kibarua maaluum cha kuwabagaza na kushusha hadhi na heshima ya walimu kiasi kwamba it's too much!Kwani walimu tu ndio wafanyakazi pekee wenye maisha magumu? Sasa kama unalalama hapa demu aneagiza JD,Kinywaji gani sasa utanunua ambacho hakitakutoa kwenye level ya walimu kama unavyotamba hapa kila siku?Kwa lugha ulotumia unaonekana huna ustarabu ngoja nikuache
Sawa mwalimuUkweli ni kuwa wewe mpwayungu ndio sio mstaarabu.Uko kwenye level ta kulalamikia Bei ya jack Daniels Sasa una tofauti gani na walimu unaowananga kila siku?Naona umejipa kibarua maaluum cha kuwabagaza na kushusha hadhi na heshima ya walimu kiasi kwamba it's too much!Kwani walimu tu ndio wafanyakazi pekee wenye maisha magumu? Sasa kama unalalama hapa demu aneagiza JD,Kinywaji gani sasa utanunua ambacho hakitakutoa kwenye level ya walimu kama unavyotamba hapa kila siku?
Ni mpumbavu pekee kama wewe anaweza kujipa kibarua kama ulichojipa.NASEMA HIVI,KILA KAZI INA FALSAFA ZAKE,NA LIMITATIONS ZAKE.AS LONG AS MTU AMECHAGUA KUWA MWALIMU AACHWE AFANYE YAKE.NA UKWELI ULIOWAZI NI KUWA,WEWE MPWAYUNGU NA WENGINE WOTE WANAOKUSHABIKIA NI AINA YA WALE WANAFUNZI AMBAO HAMKUPENDA KUKOSOLEWA WALA KUREKEBISHWA,SASA MKO URAIANI MNAMWAGA HASIRA ZENU MITANDAONI KWA KUWATUKANA WALIMU
Mwnaume yeyote ambaye hawezi kumudu bei ya JD ana hela gani ya kutambia.?Hovyo tu
[emoji2][emoji2] dah!Huna hela, ubavu wa kumpeleka slayqueen sehemu wanayotengeneza lamb chops unaupata wp? Si muende shishi food pale mkale biriani na mango kubwa yaishe
[emoji23][emoji23][emoji119]Sasa JD si ipo kwenye kundi la vinywaji mkuu au JD ni mmea?
Walimu wale wanakuja kukomenti.
Yeyote anayetumia nguvu nyingi kujustfy uwezo wake kifedha HANA FEDHA!Huwa unatumua nguvu nyingi mno kiasi kuwa watu wanahitimisha kuwa huna fedha bali unatamani ungekuwa nazo.Una uhakika gani Sina pesa
Ivi eee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Yawezekana hiyo JD ameagizwa na ampendaye
Basj waende kwa 'mariamu mabiriani' au napo pamevunjwa?Mkuu si palishavunjwa!
Mwenye simu ya tecno aweke hii picha google search photos.. zitakuja nyenzake
Mpwayu yuko zake Kahama huko anakusanya oda za mchele
Yanini?