Rashidi Jololo
JF-Expert Member
- Sep 21, 2022
- 1,698
- 2,887
Wacha wee, Walimu kwa kususa na kununanuna kwa mambo madogo madogo hamjamboMimi sio mwalimu
Wacha wee, Walimu kwa kususa na kununanuna kwa mambo madogo madogo hamjamboMimi sio mwalimu
Bei gani mkuuJackdaniel ni bei rahisi sana sijui vijana mnakwama wapi
Kwani kwenye ndoto huchukua muda mzee baba?umeshatoka kahama?au umesharudi songea
Huenda hata haijuiBei gani mkuu
kweli mkuu hizi ndoto,alafu kuna watu humu wanaamini kabisaKwani kwenye ndoto huchukua muda mzee baba?
Huna hela unalia Lia hapa mwanaume😅Hawa mabinti tutawala sana jicho Kwa tamaa zao, kwani KVANT na KONYAGI Zina shida gani? Hizi whiskey kama Hennessey na jackdaniel sio kwamba ni bora sana kuliko spriti ila ni ngharama Kwa sababu za transportation, kinywaji kinapanda ndege kutoka Pennsylvania mpaka dar Es salaam sio kitoto ila ubora ni uleule tu
Tulipofika swala la chakula mimi nikaagiza Wali maharage ila yeye akaodder kabisa Kwa special cook ili atengenezewe lamb chops gharama yake ni kubwa ila yeye hajali, mbaya zaidi Kala vijiko vitatu tu kashindwa na jackdaniel ameweka kwenye mkoba ili aweke kwenye friji lake nyumbani kama showwloff Kwa marafiki zake, wapuuz nyie punguzeni Tamaa View attachment 2529669View attachment 2529670
Anajiunga akiwa amekaa hivi huku akiwa anapakwa mafuta au?No commentView attachment 2529695
😂😂ndio maana napenda kuishi na comments.Mwenye simu ya tecno aweke hii picha google search photos.. zitakuja nyenzake
Mpwayu yuko zake Kahama huko anakusanya oda za mchele
😅😅😅😅😅ni kichekoooHuna hela, ubavu wa kumpeleka slayqueen sehemu wanayotengeneza lamb chops unaupata wp? Si muende shishi food pale mkale biriani na mango kubwa yaishe
Hii story, mpwayungu katupigaHawa mabinti tutawala sana jicho Kwa tamaa zao, kwani KVANT na KONYAGI Zina shida gani? Hizi whiskey kama Hennessey na jackdaniel sio kwamba ni bora sana kuliko spriti ila ni ngharama Kwa sababu za transportation, kinywaji kinapanda ndege kutoka Pennsylvania mpaka dar Es salaam sio kitoto ila ubora ni uleule tu
Tulipofika swala la chakula mimi nikaagiza Wali maharage ila yeye akaodder kabisa Kwa special cook ili atengenezewe lamb chops gharama yake ni kubwa ila yeye hajali, mbaya zaidi Kala vijiko vitatu tu kashindwa na jackdaniel ameweka kwenye mkoba ili aweke kwenye friji lake nyumbani kama showwloff Kwa marafiki zake, wapuuz nyie punguzeni Tamaa View attachment 2529669View attachment 2529670
Achana naoWapo watakokuja hapa kusema Huna hela , tafuta hela na kadhalika . Kama umepewa offer na mtu either n chakula au vinywaji. Angalia kwanza anaelipa Bill alichoagiza , boss anaagiza k vant wewe unaagiza Hennesy
Tafuta helaSamahani hiyo lamb chop ndio vitu gani mana ushamba huu
HujanielewaSi huwa unajitapa una hela, unashindwaje kulipia hicho kinywaji?
YuMwenye simu ya tecno aweke hii picha google search photos.. zitakuja nyenzake
Mpwayu yuko zake Kahama huko anakusanya oda za mchele