Nimemuacha baada ya kutaka kumuua paka mwenye mimba!

Nimemuacha baada ya kutaka kumuua paka mwenye mimba!

Huwezi kumuacha mtu Kwa sababu ya hayawani ambaye hujui chanzo wala asili yake. Pengine alikuwa anakusaidia kuiondoa tatizo kubwa sana huko mbeleni bila wewe kujua na pengine unafuga jini au pepo hatari bila wewe kujua.

Na hapa nikipima uwezo wako wa kufikiri na huyo mwanamke naona huyo mwanamke kakuzidi sana. Ulichotakiwa kufanya sio kukasirika ila kujua Kwa undani zaidi Kwa nini hapendi paka ,pengine kuna jambo kubwa ambalo ungelifahamu usingefanya uamuzi wa ovyo ila unaweza kujihisi umefanya uamuzi mgumu.

Ni nani amekupa taarifa za future wife wako kumtesa huyo paka, ni majirani I au unaokaa nao nyumbani? Kama ni majirani na wana moyo mzuri na wanampenda huyo paka Kwa nini hawakukusaidii kumhudumia? Stukq bro utafuga majini na mapepo
Imani potofu tu hizo mkuu.
 
Huwezi kumuacha mtu Kwa sababu ya hayawani ambaye hujui chanzo wala asili yake. Pengine alikuwa anakusaidia kuiondoa tatizo kubwa sana huko mbeleni bila wewe kujua na pengine unafuga jini au pepo hatari bila wewe kujua.

Na hapa nikipima uwezo wako wa kufikiri na huyo mwanamke naona huyo mwanamke kakuzidi sana. Ulichotakiwa kufanya sio kukasirika ila kujua Kwa undani zaidi Kwa nini hapendi paka ,pengine kuna jambo kubwa ambalo ungelifahamu usingefanya uamuzi wa ovyo ila unaweza kujihisi umefanya uamuzi mgumu.

Ni nani amekupa taarifa za future wife wako kumtesa huyo paka, ni majirani I au unaokaa nao nyumbani? Kama ni majirani na wana moyo mzuri na wanampenda huyo paka Kwa nini hawakukusaidii kumhudumia? Stukq bro utafuga majini na mapepo
Una kiwango gani Cha elimu. Jifunze tabia za wanyama Ili uwatambue na kuachana na Imani za kishirikina amabazo hazina ukweli wowote
 
Sikiliza vizuri song la Mzee wa busara la Sir Nature na Inspector Haroun.

Kuna kipande kinasema Mzee busara ana paka wake huyo akilia nyaauuu basi Nyumba ya Pili tunazika mtu na tunamsahau.

By the way paka wa Sasa hawana faida yoyote, hawakamati Panya, paka anataka nyama tu na shombo hali kitu kingine Sasa huyo paka wa nini.?

Huyo demu mlete kwangu Kwa Mkopo tutaelewana sana, sipendi kabisa haya mapaka hasa vile vilio vyao Vya kishirikina usiku.
Mpaka Karne hii hujui Dunia jinsi ilivyo pamoja na viumbe vyake . Achana na Imani zisizo kuwa na ukweli. Jitambue na wewe ni sehemu ya wanyama waliopo duniani
 
Kuna wamanzi ni wakatili sana

Kuna demu nilikua naishi naye sasa ni siku kadhaa mwanzo alikuwa anakuja na kuondoka

Ila majuzi akalowea mazima kakaa kama siku nne hapa na nikajiset kichwan kwamba nitulie na huyu na ikifaa nije kumuoa siku za usoni maana tayari nishamlabel kama future wife

Sasa hapa jirani kuna paka ana mimba tena kubwa sana ni paka mstaarabu sana hana sifa ya udokozi wala nini ila sasa mwenye paka alihamia mkoani sasa alishindwa kuhama na Paka basi yule paka akawa kaachwa tu anashinda mazingila ya hapa hapa.

Alikua anateseka sana unakuta analia njaa tu maana hajazoea maisha ya maporini nikawa nikija nikila basi nitamwita na kumpa mabaki ya chakula

Siku zikaenda akanizoea sana mwisho akawa ni kama paka wangu tu akahamia kwangu akawa anashinda hapa.

Nikawa nampa chakula kila msosi lazima nimtengee kidogo hata kama hayupo nitamuwekea tu kwenye kisosi najaza vizuri sasa ana mimba kubwa sana mimi napenda sana paka wala hajaharibu chochote nilitoka nimerudi nakuta paka hayupo namuuliza mwenzangu hanipi majibu.

Kuambiwa kumbe nikitoka huwa anamfukuza yule paka na kumpiga sasa kaona haitoshi kaenda kununua sumu ya panya kachanganya kwenye kipolo cha mchuzi wa nyama kwenye kisosi anachoriaga paka narud nakuta ndo anakiweka kisos huko ndani ashachanganya ili paka akija ale kumbana ndiyo akasema alikua anamuwekea paka akasema hapendi paka kwahiyo bora amuue tu kwa sumu.

Nikamuuliza huyo paka kafanya nini mbona sio mdokozi jibu lake ni hapendi paka tu nimekasirika sana sikuwa na budi zaidi ya kumuambia achukuwe nguo zake aondoke.

Kama mwanamke anaweza kumuua paka kiumbe cha Mungu tena mwenye mimba kubwa huo si ukatili?Paka mwenyewe ukimuona utaona huruma mimba yake imekua kubwa analala sana muda mwingi na kachoka sana muda wowote anazaa

Sikutegemea kwakweli, nimemuambia afungashe akuongea akachukua vitu vyake akatoka sahizi anatuma msg za matusi tu hapa.

Kuna watu wana roho mbaya sana napenda paka sana kwenye maisha yangu huwa nakumbuka utotoni nilishuhudia paka wetu akipewa sumu halafu alikua na vitoto vichanga hadi leo naumiaga huwa nakumbuka najiskia hasira na uchungu sana
Nakuunga mkono ndugu yangu huyo hafai. Kuna watu huwaga ni katili sana kwa wanyama
 
ki ukweli naona sio sahihi kuna mtu hana mapenzi na paka kama mimi napendelea mbwa kuliko paka zaidi....

Paka anakuga na kero zake kama kulialia usiku na ata kila ukitaka kula anakua anasonga njee na kujiliza njaa na kama ashakuambia hapendelei paka muondoe unamng'ang'ani kama paka wa dawa.
Nawe ni wale wale. Amwondoe ampeleke wapi? Aondoke yeye mgeni
 
Nakupongeza sana kwa maamuzi uliyofanya, viumbe vyote vimepewa pumzi na Muumba alietuumba, suala la binadamu kuchomoa uhai wa kiumbe ni pale tu kukiwa na sababu maalum aidha kujulinda, kuandaa kitoweo, kuzuia magonjwa, kulinda mifugo yake. Isiliwe , ama sababu ya maana. Kinyume na hapo mfano huyo kichaa alietaka kuchomoa uhai wa paka kisa tu anawachukia, sio sawa.


Niliwahi kuwa na mgeni wangu nakuta anamfukuza paka anamfokea Toka!! Nilimwambia "huyo paka namfuga mimi hapa ndio kwake muache apumzike" , siku nyingine nikamkuta anarudia nilimkata jicho kali sana mpaka akajistukia kuniomba msamaha, tangu siku hio hakurudia.

ukiona nafuga mbwa au paka jua kwamba huo sio wa porini, OLE WAKO nikukute unamtilia sumu kwenye chakula, utarudi ulikotokea !!

Mtu anaua mnyama bila sababu, je atasita kukuchomoa uhai wako akiwa na wivu, tamaa ya mali, kufosi muachane, n.k. ?
Umenena kweli kabisa
 
Uzungupori wako mkuu,Mioyo tumetofautiana.....assume ungekuwa mbwa afu upigwe bila Makosa.
Kuna wale wapuuzi akikuta mbwa amekaa zake hana habari basi atachukua jiwe na kumpiga najiuliza WTF, amekukosea nini kwani? Tunatofautiana sana.
 
Ungemuachia mtoto wa mama mwingine huyo angemuua kabisa.
 
Naunga mkono hoja mtu kama huyo kama hana huruma hata huruma na kiumbe ambacho hakina hata connection na mahangaiko ya binadamu

Huyo kama amediriki kuua hicho hata wewe anaweza kukuua
 
Lakini paka huyo,mtoe kizazi.(utanishukuru).
Hawa paka sijui wanazaa watoto wangapi. Nitagoogle siku moja kujua paka jike( feline)anazaa watoto. wangapi. Kwa sababu yule paka wangu kazaa watoto nadhani hata 100 wanafika.
Niliongea na vet siku moja,akaniamiba gharamu ya kumtoa kizazi ni 10,000 sh. Wanampiga sindano.
One cat named Dusty had 420 kittens over her lifetime—she holds the Guinness World Record for Most Prolific Cat.
Lakini sasa umemfukuza yule mwanamke ambaye angeweza kukusaidia kuwatunza wale paka.
Yesu alisema usimfukuze mke wako kwa kisingizio kidogo.
 
✅️✅️✅️✅️ Kama utani lakini hili jambo ni kama lililonikutaga mimi,

Kwa ufupi kwa shuhuda nyingi,
Niligundua Wanawake wengi Hawapendi wanyama, na wamejawa na ROHO MBAYA SANA ZISIZO NA SABABU,

Kuna Paka nakumbuka alijifungua Store, Basi nafika naona vitoto vinalia, nikafunika vizuri nikaweka na lijishuka lisilotimika basi nikaviacha,
Tena wala paka wawatu alikua haji ndani kwaku wala nini, aliona tu pale ni sehemu salama kwa vitoto vyake..

Sasa baada ya siku mbili nasikia majirani nje wanaonge, "mimi alikuja kwangu Nikawa nampiga, mwingine ndio anamjibu alizaa hapa nje kwenye boksi nikalibeba nikaenda kuvitupa jalalani vikafie huko.

Kwangu sasa,
Kuna demu alikuaga alikua geto likizo kama mwezi hivi, si akaviona, akaniambia Vile vipaka vitupe, Nikamuuliza hivi upo serious, akasema ndio, mimi mawazo yangu yote ni ule uoga niliokua nahisi wanawake wanao, nikamwambia usijali nitavitoa.

Vikiwa vimekua kua, vinatoka vyenyewe, Huwezi amini alikaua kamoja kwa jiwe kisa kamesogea karibu, tena vilikua vinacheza, mimi kutoka nje nakuta kanajinyoosha na damu pembeni, Mama yake akaja akakakabeba Kakiwa kanaelekea kufa akakapeleka kule store,

Akaamka kwa hasira "yaani anaingiza mzoga wake Store kwangu" kumbua store ipo nje na pembeni kabisa imejitenga na nyumba na wala huko store haendagi,

Aiseee niliimiaaaaaa, vipaka vizuri, visafi, hakuna baya lolote.... nikarudi ndani kwanza kupoza hasiraa, Nilinyong'onyea mnooo, Yeye hata hakujua, baadae ananifuata "mbona umelala sana baby" nikamwambia tuu sijisikii vizuri, akawa anajibebisha akalala,

Asubuhi nikiwa sina hasira na baada ya kutafakari usiku, kwa kweli Sio kwa hasira sio kwa busara, sikuona kabisa kama huyu ni mwanamke wa kuishi naye....

Nilimwambia kiuhalisia jambo alilolifanya na lilivyonikosesha amani, Na uamuzi ulikua mmoja tuu, aondoke, hakuamini ila ndio ikawa hivyo,

Wanawake Wengi wanaroho mbaya sanaa, Nasema hili mara nyingi, Wanaume tuna roho ngumu,
 
Back
Top Bottom