Nimemtega hategeki, huyu mwanaume vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemtega hategeki, huyu mwanaume vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Jan 25, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mchumba wangu ni mtu wa dini sana pamoja na familia yake, tuna mpango wa kuoana mwaka huu ila sijui lini, nimemwambia anipe mimba hataki, sina raha kusema kweli hadi mwezi wa tatu ajanipa tareh ya ndoa nachepuka zangu

    Maisha nini bwana bila family? Sikubali heri nikose mume niwe na mtoto potelea mbali

    KWANINI NILEE MTOTO WANGU UZEENI? SASA NAFANYA NINI KIJANA,AJE TULE MAISHA
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    :angry::angry::angry::angry::angry::angry::crying::crying:
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mhhhh
    Taratibu Smile
    Kwa nini usisubiri mpaka muoane au hujiamini
    Mpe muda na yeye hawezi kupanga mambo mawili at per
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo shida yako we ni mimba tu sio?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    ha ha Smile bana....hivi yule ndugu yako aliyekimbia ndoa akalala mbele na mzungu alirudi....? coz nakumbuka ilikuwa ureplace ile ndoa.....!!!
     
  6. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,709
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    sijaekuewa kwakweli,inamaana we shida yako ni mimba tu?ni-pm,utalala kwangu siku1 tu
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    subiri march au ni wewe unaloga uchumba wangu nini?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Je JAMAA MWENYEWE ni huyo hapo juu AMBAYE ulimsaka kupitia hapa hapa JF siku za nyuma?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mimi nataka mtoto wangu bwana nimechoka kupakata wa watu.maisha ni leo bwana.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ningejua ningeenda bwana
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Sawa ila taratibu sasa
    Usidai kama unadai salio dukani baada ya kununua mchele au sukari
    Na wa kupanga mtoto ni wewe
    Si unajijua bana siku zako za hatari unashindwa nini kumkamata jamaa wakati huo
    Au mambo kwako hayajipi
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nataka mtoto loh hujambo senetor
     
  13. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona tu muda sio mrefu last year ulikuwa unamtafuta mchumba humu? ni muda gani umempata na kuanza logistic za ndoa? na kwanini unataka mtoto nje ya ndoa? utakuwa una lako jambo
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ataki tufanye bwana anadai hadi ndoa
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    usichukulie jf serias mkuu ni ushauri tu wa bure nakupa
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama ni mtoto utapata tu hakuna haja ya haraka
    unaweza sema umuache na usipate mimba hivyo cha muhimu ni kujitahidi kuwa
    mvumilivu tu ipo siku utapata mtoto tu
    huwezi jua kwanini mitego yako hainasi
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    pj bwana? Hebu nishauri?
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mhhh hapo nareserve my comment
    maana kuna uhakika wa kuuziwa mbuzi kwenye gunia
    Hata kama amelelewa kwenye dini we mjanja bana unashindwa kweli kupata kile unachotaka
    Na ujanja wako wote
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    yaani hata kama ni kwenda kwake anahakikisha ndugu zake wapo.inakuwa ngumu ningembaka
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    i wish sana mkuu au nimbake nini?
     
Loading...