Nimemtandika vibao viwili mpenzi wangu

Nimemtandika vibao viwili mpenzi wangu

kwanza umenisababishia usumbufu sana kusoma hii post..kumbe unaishi na mpenzi wako sio mke..acha uzinzi daktari ..Pili ,ungempiga vichwa au ngumi za chembe ndo angelia vizuri ,vibao ni kama umempapasa tu na hujamsababishia maumivu makali kwa mujibu wa sheria...mwisho acha uzinzi oa wewe ..unamaliza mbegu bure
 
Weeeeee koma ukomae, ishia hapo vita ni vita mura hawafanyi upuuzi kama huo, wanajua kupenda na wanajua kuhudumia, waulize waliolewa au kuoa huko. Kwanza unakaaje na Mdada ambaye mke wako na unatoa wapi mamlaka ya kumpiga mke au mchumba wa mtu. Maana wewe unamwita mpenzi wako, kwa hiyo lazima atakuwa mchumba au mke wa mtu.
We we weeeee!sikomi ng'o Usbishe nishauliza kwa walioolewa na vita ni vita wamedeclea Interest sometimes wanapigwa kwa sababu zisizokuwa na kichwa wala miguu eti kisingizio anampenda.
 
Huyo mpenzi hajawa mke ameanza kupigwa na bado yupo tu, ataendelea kupigwa hadi ndoa na kifo ndio kitamfanya asipigwe tena. Na wewe mwanaume kumpiga mwanamke sio sifa na una udhaifu mkubwa kwenye akili yako, unahitaji umuone daktari wa akili mapema sana.
 
Mkuu hv dunia hii bado watu wanapigana na wanajisifu, huyu atakuwa mwenyeji wa mkoa ambao alikotokea mkuu wetu wa nchi wa kwanza(mungu amlaze mahali pema peponi) maana kule kumkuta mwanamke hana masikio, mikono na mguu mmoja nusu si ajabu
 
Hivi hakuna dawa ya kuzuia kulia? Maana hawa viumbe wananisababishia usumbufu mkubwa wakianza kulia, mwimgine umeconcentrate kwenye fainali ya WC halafu analia sababu haumpi attention!! Kweli Jamani !!??
 
Nimemtandika vibao viwili baada ya kuchukia.

Tulikuwa sitting room tunaangalia series moja hivi ya kuhuzunisha kiukweli, sasa yeye akaanza kulia. Nikamuuliza kwanini inalia akasema movie umemgusa sana.

Aliponijibu hivyo nilijikuta nimemtandika vibao viwili vya haraka, aliniudhi sana. Mwaka jana nimefiwa na bibi yangu hakulia hata kidogo, yani hata kudondosha chozi la unafiki afu leo eti analia kisa movie. Hii ni akili kweli?

Asahivi akilia kisa movie, mi nitakuwa nikimuongezea na vibao viwili ili alie vizuri.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)

Wivu tu! Kisa alishakwambia huyo actor anamzimia!
Mi yalinikuta kisa, tunaangalia taarifa ya habari nkamwambia "Du Rehema Salim mzuri!"
Unajuwa kilichofata, aliinuka kulala! Aaafu hiyo saa 20:00 Hakyamungu angentandika vibao!

Lakini hiyo Longtime! Kabla kituo hakijafikisha miaka 20.
Sasa wewe siku ukiona anasoma taarifa ya habari msifie mele ya mkeo uone!
 
kwanza umenisababishia usumbufu sana kusoma hii post..kumbe unaishi na mpenzi wako sio mke..acha uzinzi daktari ..Pili ,ungempiga vichwa au ngumi za chembe ndo angelia vizuri ,vibao ni kama umempapasa tu na hujamsababishia maumivu makali kwa mujibu wa sheria...mwisho acha uzinzi oa wewe ..unamaliza mbegu bure

Hahahahaahaaaa kimenuka
 
angekuwa wangu hapo nahisi machozi angeyalamba kwa ulimi wake guess ambacho kingefuata
 
Hiyo sitting room haina hata stuli?
Lazima ingekuhusu!!!
 
Ukirudi leo toka kwa job mwongeze vingine viwili kwaniaba yangu kiongozi,, sasa atakuwa analia kwenye movie ngapi?? Alikuwa ana hamu ya kulia so mwongeze vingine na leo ili alie tena!!
 
Lakini sometimes lazma hawa viumbe wachezee makofi kidogo...!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom