Nimemtandika vibao viwili mpenzi wangu

Nimemtandika vibao viwili mpenzi wangu

Nimemtandika vibao viwili baada ya kuchukia.

Tulikuwa sitting room tunaangalia series moja hivi ya kuhuzunisha kiukweli, sasa yeye akaanza kulia. Nikamuuliza kwanini inalia akasema movie umemgusa sana.

Aliponijibu hivyo nilijikuta nimemtandika vibao viwili vya haraka, aliniudhi sana. Mwaka jana nimefiwa na bibi yangu hakulia hata kidogo, yani hata kudondosha chozi la unafiki afu leo eti analia kisa movie. Hii ni akili kweli?

Asahivi akilia kisa movie, mi nitakuwa nikimuongezea na vibao viwili ili alie vizuri.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)

Education beyond the level of secondary school
 
Last edited by a moderator:
Kaka mke apigwi anapigwa na kanga au kitenge na au la ningeona la maana ungem'busu na kumkumbatia mkeo na ukam'bembeleza na co makofi,badilika ndugu yangu.
 
ah...ungemshikia mkanda ndio angekoma kabisaa..
 
Kweli umempata toyi wa kupigwa pigwa mwenzio akuona uchungu kwenye msiba ata angelia kinafki angerudi huyo bb pia kumbuka huyo cyo mkeo
 
We we weeeee!sikomi ng'o Usbishe nishauliza kwa walioolewa na vita ni vita wamedeclea Interest sometimes wanapigwa kwa sababu zisizokuwa na kichwa wala miguu eti kisingizio anampenda.

Toba !!! Makubwa, madogo yana wenyewe !!! Ukimpenda Mwanamke ndo unampiga, sijawahi ona wala sikia. Mila gani hizo potofu, sasa ni muda gani mwanamke atajua kapigwa kwa kosa au kapigwa kwa kupendwa ? cc charminglady
 
Last edited by a moderator:
Sitaki kusema sana ila kitendo ulichomfanyia mkeo unastahili kwenda kumuomba msamaha
 
Hiyo sitting room haina hata stuli?
Lazima ingekuhusu!!!

chezea Ennie wewe...vitasa vingemuhusu huyu Phd. holder
Woman-beaten-man-300x249.jpg
 
nimecheka sana mi movie yoyote ya huzuni huwa nalia nadhani kama ni vibao ningevipata vingi mno
 
unajuaje hakulia hata kidogo kwenye msiba wa bibi yako?..ulikua nae kila dakika?

mnaanzaga hivyo hivyo,leo makofi mawili,kesho mkanda,keshokutwa ngumi na mateke mwishoe umtengue viungo vya mwili dada wa watu

mekudharau sana
 
Teh teh umemkuta wakumtandika......

Afu mara nyingi huwa nasoma comments zako,nimegundua wewe ni selfish mkubwa... Nina sbb na utanielewa tu, nyingi za hizo post zako hujionyesha wewe ni mwamba na hubabaishwi na yeyote au chochote,na siku zote unasimama against reality. Leo umekurupuka na kudai eti jamaa kakuta wa kumtandika that means ungekuwa wewe husingepigwa, you are very wrong my sister na bora uendelee na bahati ya kupata hao wanaume wa chips yai lkn siku unaingia mikononi mwa pure African man like me ,siku hiyo ubwabwa utaita ubaba
 
Nionavyo mkuu hukupaswa kumpa vibao viwili vya chapchap kama ulivyosema eti kisa kalia kwa ajili amehuzunishwa na hiyo muvi na kwa kifo cha bibiyo hakulia. Wajua watu tumeumbwa tofauti sana na wengine wako so emotional. Pengine hakulia kwa bibi yako kwa kuwa amekuwa anakuona jinsi unavyoishi nae, au pia vile vile wewe kifo cha bibi yako hakikukugusa kihivyooo kwa hiyo kwa nini yeye alie??
 
Nimemtandika vibao viwili baada ya kuchukia.

Tulikuwa sitting room tunaangalia series moja hivi ya kuhuzunisha kiukweli, sasa yeye akaanza kulia. Nikamuuliza kwanini inalia akasema movie umemgusa sana.

Aliponijibu hivyo nilijikuta nimemtandika vibao viwili vya haraka, aliniudhi sana. Mwaka jana nimefiwa na bibi yangu hakulia hata kidogo, yani hata kudondosha chozi la unafiki afu leo eti analia kisa movie. Hii ni akili kweli?

Asahivi akilia kisa movie, mi nitakuwa nikimuongezea na vibao viwili ili alie vizuri.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)

heeee!!!!!!! ndio ungenikuta mimi.......... ungefrahiiii!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom