Nimemtandika vibao viwili mpenzi wangu

Nimemtandika vibao viwili mpenzi wangu

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Posts
3,402
Reaction score
1,618
Nimemtandika vibao viwili baada ya kuchukia.

Tulikuwa sitting room tunaangalia series moja hivi ya kuhuzunisha kiukweli, sasa yeye akaanza kulia. Nikamuuliza kwanini inalia akasema movie umemgusa sana.

Aliponijibu hivyo nilijikuta nimemtandika vibao viwili vya haraka, aliniudhi sana. Mwaka jana nimefiwa na bibi yangu hakulia hata kidogo, yani hata kudondosha chozi la unafiki afu leo eti analia kisa movie. Hii ni akili kweli?

Asahivi akilia kisa movie, mi nitakuwa nikimuongezea na vibao viwili ili alie vizuri.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)
 
Last edited by a moderator:
Ningekua mie ningekuwekea Sumu kwenye chakula vibao hivo umpge nan.


Sent from my iPhone
 
Nimemtandika vibao viwili baada ya kuchukia.

Tulikuwa sitting room tunaangalia series moja hivi ya kuhuzunisha kiukweli, sasa yeye akaanza kulia. Nikamuuliza kwanini inalia akasema movie umemgusa sana.

Aliponijibu hivyo nilijikuta nimemtandika vibao viwili vya haraka, aliniudhi sana. Mwaka jana nimefiwa na bibi yangu hakulia hata kidogo, yani hata kudondosha chozi la unafiki afu leo eti analia kisa movie. Hii ni akili kweli?

Asahivi akilia kisa movie, mi nitakuwa nikimuongezea na vibao viwili ili alie vizuri.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)

Hahahaahaaaa Dr.MCHUNGUZI HURU (PhD) ulikuwa na visa naye tuu ukawa unatafuta sababu au ulikuwa low cred kumfuko
 
Last edited by a moderator:
Ndo shida ya kuwa na mahusiano na wanaume wasiojielewa, huyo dada atapigwa vibao hadi akome kuringa.
 
Nimemtandika vibao viwili baada ya kuchukia.

Tulikuwa sitting room tunaangalia series moja hivi ya kuhuzunisha kiukweli, sasa yeye akaanza kulia. Nikamuuliza kwanini inalia akasema movie umemgusa sana.

Aliponijibu hivyo nilijikuta nimemtandika vibao viwili vya haraka, aliniudhi sana. Mwaka jana nimefiwa na bibi yangu hakulia hata kidogo, yani hata kudondosha chozi la unafiki afu leo eti analia kisa movie. Hii ni akili kweli?

Asahivi akilia kisa movie, mi nitakuwa nikimuongezea na vibao viwili ili alie vizuri.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)

Ha ha me ninge mla papuchiiii alie kwa utamu
 
Last edited by a moderator:
Nimemtandika vibao viwili baada ya kuchukia.

Tulikuwa sitting room tunaangalia series moja hivi ya kuhuzunisha kiukweli, sasa yeye akaanza kulia. Nikamuuliza kwanini inalia akasema movie umemgusa sana.

Aliponijibu hivyo nilijikuta nimemtandika vibao viwili vya haraka, aliniudhi sana. Mwaka jana nimefiwa na bibi yangu hakulia hata kidogo, yani hata kudondosha chozi la unafiki afu leo eti analia kisa movie. Hii ni akili kweli?

Asahivi akilia kisa movie, mi nitakuwa nikimuongezea na vibao viwili ili alie vizuri.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)
Umetokea kule vita ni vita mura?maana mwanaume anayejielewa hawezi kumpiga mpenzi wake kwa kisa cha kipuuzi km hicho.
 
Last edited by a moderator:
Alitoa mimba huyo, nyie hasmjagundua jinsi dhambi inavyoutafuna moyo wake. Jamaa hajui siri na hatojua siri ng`o kwani hayo yapo katika ulimwengu wa roho zaidi. Wakati mwingine muwe mnamwuliza Mungu kwanza juu ya mahusiano yenu, usikimbilie vibao na mwenendo wa mpenzi wako kwa vifo vilivyopita. Kifo kipo hata wewe utakufa, kulia kuna siri kubwa sana usifanye mzaha, elewa matendo ya hiari na yasiyo ya hiari katika mfumo wa mwanadamu,..... Itakugharimu hivo vibao vyako .... Watch out.....
 
Emotion mie ungenipiga mpaka ungeuwa nalia ovyo tu na siwezi kuizuia
 
Kama hakulia ujue hakuguswa na msiba. Kwani bibi yako wewe anamhusu nini yeye?
 
Nimemtandika vibao viwili baada ya kuchukia.

Tulikuwa sitting room tunaangalia series moja hivi ya kuhuzunisha kiukweli, sasa yeye akaanza kulia. Nikamuuliza kwanini inalia akasema movie umemgusa sana.

Aliponijibu hivyo nilijikuta nimemtandika vibao viwili vya haraka, aliniudhi sana. Mwaka jana nimefiwa na bibi yangu hakulia hata kidogo, yani hata kudondosha chozi la unafiki afu leo eti analia kisa movie. Hii ni akili kweli?

Asahivi akilia kisa movie, mi nitakuwa nikimuongezea na vibao viwili ili alie vizuri.

Dr. MCHUNGUZI HURU (PhD)

Mkuu tuambie ni series ipi tutakwambia anachokumbuka.
 
Last edited by a moderator:
Wallah pangechimbika hata hizo series usingeangalia tena maana ki-tv chako kingeteketea!
 
Umetokea kule vita ni vita mura?maana mwanaume anayejielewa hawezi kumpiga mpenzi wake kwa kisa cha kipuuzi km hicho.

Weeeeee koma ukomae, ishia hapo vita ni vita mura hawafanyi upuuzi kama huo, wanajua kupenda na wanajua kuhudumia, waulize waliolewa au kuoa huko. Kwanza unakaaje na Mdada ambaye mke wako na unatoa wapi mamlaka ya kumpiga mke au mchumba wa mtu. Maana wewe unamwita mpenzi wako, kwa hiyo lazima atakuwa mchumba au mke wa mtu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom