Nimemsaidia; sasa ananitongoza

Nimemsaidia; sasa ananitongoza

Msanii

Platinum Member
Joined
Jul 4, 2007
Posts
26,479
Reaction score
40,120
Ilikuwa majira ya saa nne usiku wakati narejea nyumbani, siku hiyo sikutumia usafiri binafsi nilikuwa sijaenda mbali, lakini kutokana na kukolea story za hapa na pale nilijikuta narejea home muda huo saa nne usiku. Kutoka barabara kuu hadi nyumbani ni lazima ukatize miti na vichaka kadhaa na nyumba chache kabla kufikia mtaa ninaoishi.

Nikiwa katikati ya miti na vichaka nilisikia mbele yangu yowe la mwanamke akiomba msaada. Nilikaza miguu kuwahi lakini kwa tahadhari, nilikuta vijana wawili wamemdhibiti huku wakijitahidi kumnyang'anya mkoba wake. Kwa kuwa kimazoezi siyo mvivu nilifanikiwa kuwakabili wale vijana na walikimbia wakiwa tayari na maumivu miilini mwao. Yule mwanamke/ Binti alinishukuru na aliniambia walifanikiwa kumpora hereni na mkufu wake tu. Mkoba ulibaki salama na aliniambia alikuwa ametoka ubalozi siku hiyo kuchukua visa yake kwani anasafiri kesho yake mchana, hivyo sambamba na hati ya kusafiria alikuwa na nyaraka muhimu za ofisi ambazo angesafiri nazo.

Kwa kuwa yeye ni mgeni mtaani kwetu nilimsindikiza hadi karibu na kwake kisha mie nikashika zangu njia kwenda nyumbani. Nakumbuka tulibadilishana namba za mawasiliano.

Alikwenda safari, sikujua amerejea lini lakini hivi sasa ni wiki ya tatu tangu aanze kuwasiliana nami. Of course nimekutana naye (siyo kimwili) mara kwa mara maeneo ya kujidai. Kitu cha kushangaza ni kuwa amekuwa akinitokea ktk simu kwa waziwazi akisema tangu siku ile niliyomuokoa ametokea kunipenda na angependa niwe naye faragha na chochote atanipa. Ukweli nimeshangazwa na ujasiri wake wa kunitokea. nimemuambia kuhusu status yangu ya ndoa na watoto lakini amesema kuwa japo yote hayo lakini anapenda just to hang out with me for sometime.

Kiukweli nimesawajika maana nikikumbuka ule mchepuko wangu ambao umeniachia kumbukumbu mbaya maishani sipati jibu. Pili ni kweli binti analipa idara zote (ingawa sijui afya status yake), na nikiangalia ni kuwa siku ile ya balaa aliacha gari gereji na pia anajiweza kiuchumi hatohitaji kuhongwa bali atahitaji mtu ampepee tu! Ni kweli nimuonapo my other head inakwenda crazy lakini my real top head inagoma kabisa kutoa ushirikiano.

Nimeleta hapa nikiomba ushauri namna ya kumkwepa kwani ni jirani yangu na ananivuruga kweli kimawazo. Mke wangu sitomuambia kwai hatoniamini na itaniletea tatizo jingine.

Naomba ushauri wakuu
 
Mkuu....mpime afya zenu, kisha muandae muda mwanana uka mpepee...mpaka asahu ile kabali aliyopigwa
maisha yenyewe haya mafupi....kwani ukizubaa waweza kuta mmoja wa wale jamaa
waliompiga ngeta (kabali ya mbao) anakula mzigo. wewe umeokota dodo kwenye mchongoma...usiliache
likaozea chini mkuu.
 
Wewe kama unampenda mke wako ebu mshawishi kua unafatilia japo wanawake wapo kwa ajili yetu bana mpe dada wa watu kampani asijihisi mpweke mkuu
 
Ilikuwa majira ya saa nne usiku wakati narejea nyumbani, siku hiyo sikutumia usafiri binafsi nilikuwa sijaenda mbali, lakini kutokana na kukolea story za hapa na pale nilijikuta narejea home muda huo saa nne usiku. Kutoka barabara kuu hadi nyumbani ni lazima ukatize miti na vichaka kadhaa na nyumba chache kabla kufikia mtaa ninaoishi.

Nikiwa katikati ya miti na vichaka nilisikia mbele yangu yowe la mwanamke akiomba msaada. Nilikaza miguu kuwahi lakini kwa tahadhari, nilikuta vijana wawili wamemdhibiti huku wakijitahidi kumnyang'anya mkoba wake. Kwa kuwa kimazoezi siyo mvivu nilifanikiwa kuwakabili wale vijana na walikimbia wakiwa tayari na maumivu miilini mwao. Yule mwanamke/ Binti alinishukuru na aliniambia walifanikiwa kumpora hereni na mkufu wake tu. Mkoba ulibaki salama na aliniambia alikuwa ametoka ubalozi siku hiyo kuchukua visa yake kwani anasafiri kesho yake mchana, hivyo sambamba na hati ya kusafiria alikuwa na nyaraka muhimu za ofisi ambazo angesafiri nazo.

Kwa kuwa yeye ni mgeni mtaani kwetu nilimsindikiza hadi karibu na kwake kisha mie nikashika zangu njia kwenda nyumbani. Nakumbuka tulibadilishana namba za mawasiliano.

Alikwenda safari, sikujua amerejea lini lakini hivi sasa ni wiki ya tatu tangu aanze kuwasiliana nami. Of course nimekutana naye (siyo kimwili) mara kwa mara maeneo ya kujidai. Kitu cha kushangaza ni kuwa amekuwa akinitokea ktk simu kwa waziwazi akisema tangu siku ile niliyomuokoa ametokea kunipenda na angependa niwe naye faragha na chochote atanipa. Ukweli nimeshangazwa na ujasiri wake wa kunitokea. nimemuambia kuhusu status yangu ya ndoa na watoto lakini amesema kuwa japo yote hayo lakini anapenda just to hang out with me for sometime.

Kiukweli nimesawajika maana nikikumbuka ule mchepuko wangu ambao umeniachia kumbukumbu mbaya maishani sipati jibu. Pili ni kweli binti analipa idara zote (ingawa sijui afya status yake), na nikiangalia ni kuwa siku ile ya balaa aliacha gari gereji na pia anajiweza kiuchumi hatohitaji kuhongwa bali atahitaji mtu ampepee tu! Ni kweli nimuonapo my other head inakwenda crazy lakini my real top head inagoma kabisa kutoa ushirikiano.

Nimeleta hapa nikiomba ushauri namna ya kumkwepa kwani ni jirani yangu na ananivuruga kweli kimawazo. Mke wangu sitomuambia kwai hatoniamini na itaniletea tatizo jingine.

Naomba ushauri wakuu

sasa mkuu wewe tukushauri nini?mwenye tatizo ni huyo dada ndie anaepaswa kupewa ushauri ni vyema ukaweka no zake humu tumshauri barabara!!!au hata ukini Pm sio tatzo
 
Mkuu....mpime afaya yenu, kisha muandae muda mwanana uka mpepee...
maisha yenyewe haya mafupi....kwani ukizubaa waweza kuta mmoja wa wale jamaa
waliompiga ngeta (kabali ya mbao) anakula mzigo.
Hahaha mkuu
bora iwe hivyo maana daah wezere si mchezo ila hofu kuu.

Nimemsihi asithubutu hata kunisalimia ifikapo jioni maana najitahidi kuvumilia insults zake mchana lakini usiku sitaeleweka
 
nashukuru mke wangu aliokolewa na mtu kwenye msitu lkn yeye hakuwa anasafari ya nje!!
Sasa ananitokea
Pls mkanye maana nijuavyo mwanamke akitaka lake daaah huwa hapatoshi...
 
Just go beast mode on her and smash her backs to smithereens.

...the hell you waiting for?
Man, this gal makes anyone rijali to jump outside of his skin.

Advise me, am scared when it offered to me like a gift. Let the Lion hunt and not prey to hunt lion....
 
Ha haa maana nimeshindwa nimpe nyota gani. Anapendwa na wadada wenye hela tyuu
Hahaha mkuu unakosea.
Sijawahi kupendwa ki hivyo. wala sijawahi kuripoti popote kutokewa na hao wadada.
 
Back
Top Bottom