Just go beast mode on her and smash her backs to smithereens.
...the hell you waiting for?
Da kwa maneno hayo nimepatwa na wivu gafla.Ningependa fursa hiyo niipate mimi.Iam a profesional body guard.well trained,good looking man.just consider me plz.We huitaji ushauri wala nini, umeamua tu kutushirikisha cha kufanya unakijua we mwenyewe.....
Btw unaishi wapi huku kwetu pia kuna vibaka nahisi nahitaji kua nasindikizwa
Hizi movie za akina van damme zinamengi, hii sasa hata tittle yake sijui inaitwaje
Huyo aliyemwokoa mkeo atakuwa anakula mzigo! we chunguza tunashukuru mke wangu aliokolewa na mtu kwenye msitu lkn yeye hakuwa anasafari ya nje!!