Nimemkataa baba mzazi, na sitaki kupima DNA

Nimemkataa baba mzazi, na sitaki kupima DNA


Je waungwana nilichofanya ni makosa?

inawezekana umefanya makosa maana hatujui kisa wala mkasa. maelezo yako hayanipi premises za kutosha zilizokufanya ufikie uamuzi wako zaidi ya kuwa baba yako amekulea vizuri kwa kukupeleka shule za gharama za nje ya nchi na kwamba unampenda. Imekuwaje mpaka mkafika hapo mlipofika? Ni kwamba mamako alichepuka akakupata huko halafu sasa hivi ndo baba mlezi kajua mpaka wakaachana? au baba alimuoa mama akiwa tayari ashakuzaa wakakubaliana kuficha siri ila kutokana na ugomvi mmoja wao akaamua kumwaga mboga? Au mama alichepuka halafu hakujua mimba ni ya nani kati ya hao mababa wawili ndo maana wanataka DNA ifanyike? Je, huyo baba uliyeletewa sahivi alikuwa na taarifa kuhusu uwepo wako? Pia umesema baada ya vikao kadhaa wameamua ukapime DNA, je kupima huko ni kwa ajili yako au ni sehemu ya usuluhishi wa ugomvi baina ya wazazi wako? sidhani kama kujua umebeba nasaba za nani kati yao kutaondoa heshima na upendo ulio nao kwa baba yako. ni kweli maisha yako yatabadilika kwa namna unavyojitazama lakini si big deal kiasi hicho, itakuwa kwa muda tu. Hakuna binadamu anayekaribisha mabadiliko kirahisi. Halafu kwani wamekwambia umkane baba aliyekulea? unakimbia kivuli chako tu maana hapo ulipo hata kama unajikaza vipi kuna ukweli unaozunguka kichwani kwako juu ya probability ya kuwa mtoto wa flani au flani. Kama umeamua kutopima ili kumkomoa huyo baba mwingine utakuwa unajitesa bure, wala hastahili kukalia moyo wako kwa mfumo wa hasira na kinyongo na chuki. Face reality. Pima tu ujue, ukishajua utapata hisia nzito za kusalitiwa na mamako au na babako mzazi au mlezi kulingana na walivyoshiriki kwenye sakata maana hujatuambia, kisha utalia, utanyamaza na baadae kuamua rationally.
 
Wataalam wanakwambia Ubaba ni Mjukumu na sio kutia mimba tu na kutembea!
 
Mimi nina miaka 38 sasa, msomi wa elimu ya juu na nina kazi nzuri pia, nilikuwa naishi vizuri na wazazi wangu wawili I mean baba na mama, sasa hapa juzi baada ya ugomvi, mama ameondoka nyumbani na kuniambia eti baba nilienae sio baba yangu biological na baada ya kikao kirefu nimeonyeshwa baba mwingine wanaomsema ndio baba biological ila mbele ya watu wote nilimkana na kumwambia asinijue kabisa na wala sitaki kuharibiwa maisha yangu.

Mimi nina baba yangu ambae amenilea na ndio naamini ni baba halisi kwangu, sasa wanakazania DNA mimi nikasema sitaki chochote na nisiingizwe kwenye ugomvi wa wazazi wangu na ninampenda sana baba yangu alienilea kwasababu amenisomesha shule za gharama na amenitembeza duniani na kunipa kila nilichotaka mpaka hapa nilipo namwona kama mtu namba moja muhimu kwangu hapa duniani.

Je waungwana nilichofanya ni makosa?

ningekua mimi, kwanza kabisa ningemchenjia mama vibaya sana for living a lie kwa miaka 38, pili huyo baba mbegu pia nisingekua naye wala karibu... baba ni yule anaekulea na sio mmwaga mbegu tu
 
jamani mbona humu ndani mawazo yananichanganya? kwahiyo je nilichofanya ni kosa au la?
 
Mimi nina miaka 38 sasa, msomi wa elimu ya juu na nina kazi nzuri pia, nilikuwa naishi vizuri na wazazi wangu wawili I mean baba na mama, sasa hapa juzi baada ya ugomvi, mama ameondoka nyumbani na kuniambia eti baba nilienae sio baba yangu biological na baada ya kikao kirefu nimeonyeshwa baba mwingine wanaomsema ndio baba biological ila mbele ya watu wote nilimkana na kumwambia asinijue kabisa na wala sitaki kuharibiwa maisha yangu.

Mimi nina baba yangu ambae amenilea na ndio naamini ni baba halisi kwangu, sasa wanakazania DNA mimi nikasema sitaki chochote na nisiingizwe kwenye ugomvi wa wazazi wangu na ninampenda sana baba yangu alienilea kwasababu amenisomesha shule za gharama na amenitembeza duniani na kunipa kila nilichotaka mpaka hapa nilipo namwona kama mtu namba moja muhimu kwangu hapa duniani.

Je waungwana nilichofanya ni makosa?
bro thats good man keep it up man...if he was your father where the hell he was all these years ??? and hy do your mother wait until the fight to introduce you to him?/
 
Mimi nina miaka 38 sasa, msomi wa elimu ya juu na nina kazi nzuri pia, nilikuwa naishi vizuri na wazazi wangu wawili I mean baba na mama, sasa hapa juzi baada ya ugomvi, mama ameondoka nyumbani na kuniambia eti baba nilienae sio baba yangu biological na baada ya kikao kirefu nimeonyeshwa baba mwingine wanaomsema ndio baba biological ila mbele ya watu wote nilimkana na kumwambia asinijue kabisa na wala sitaki kuharibiwa maisha yangu.

Mimi nina baba yangu ambae amenilea na ndio naamini ni baba halisi kwangu, sasa wanakazania DNA mimi nikasema sitaki chochote na nisiingizwe kwenye ugomvi wa wazazi wangu na ninampenda sana baba yangu alienilea kwasababu amenisomesha shule za gharama na amenitembeza duniani na kunipa kila nilichotaka mpaka hapa nilipo namwona kama mtu namba moja muhimu kwangu hapa duniani.

Je waungwana nilichofanya ni makosa?


"ALL IN ALL
BLOOD IS HEAVIER THAN WATER"


"EAST OR WEST HOME IS BEST"


Take care of all of them, and that will make you know your blood relatives so that you may avoid inter-blood relative marriages.
 
Mimi nina miaka 38 sasa, msomi wa elimu ya juu na nina kazi nzuri pia, nilikuwa naishi vizuri na wazazi wangu wawili I mean baba na mama, sasa hapa juzi baada ya ugomvi, mama ameondoka nyumbani na kuniambia eti baba nilienae sio baba yangu biological na baada ya kikao kirefu nimeonyeshwa baba mwingine wanaomsema ndio baba biological ila mbele ya watu wote nilimkana na kumwambia asinijue kabisa na wala sitaki kuharibiwa maisha yangu.

Mimi nina baba yangu ambae amenilea na ndio naamini ni baba halisi kwangu, sasa wanakazania DNA mimi nikasema sitaki chochote na nisiingizwe kwenye ugomvi wa wazazi wangu na ninampenda sana baba yangu alienilea kwasababu amenisomesha shule za gharama na amenitembeza duniani na kunipa kila nilichotaka mpaka hapa nilipo namwona kama mtu namba moja muhimu kwangu hapa duniani.

Je waungwana nilichofanya ni makosa?
Nmesoma comments za watu weng 98% woote wana kupongeza kwa maamuzi uliofnya japo unaeza ukaona maamuzi uliochukua Ni sawa ila ukutakiwa kuchukua maamuzi haraka ivo ya kumktaa baba mzaz!
1> Kosa ni la mama na kama waliznguana na aka kaa kmya hvo ujue kuna kitu kilichotokea kat ya mama na baba mzazi mpka ifikie hatua ya baba mlezi kupewa damu ambayo sio yake na kuilea kwa upendo wote akijua ni mwanae

2> baba mlezi kwa ilo tukio uwezi jua anachowaza ni nn kwa sahv japo umetwmbia nusu kivyovyote vile kwa picha iliopo baba mlezi tayar ashajua alisingiziwa kuwa ww ni mtoto wake kumbe si kwel so uwez jua anawaza nn na kama atakua amezaa na mama kidgo hasira ztkua kidgo kama ndo ajazaa nae na alijua ww ndo mtoto wake bs kuna lolote kutokea!

3> kingne ndgu wa ki tz tayar washa futa undgu na ww na washajua ww sio dam yao tgmea kutengwa tengwa coz taur washa jengwa chuki kikubwa kama baba mzazi kapatikana mkubali tu kwa heshima zoote kama baba mzazi ila tu baba mlezi unae muona ndo baba mzazi endlea kuwa nae
 
Dah nina roho ya shetani mm. Mama na huyo mpumbavu ndugu yake ibilisi anaejiita baba ningewapiga teke kule na kukata mawasiliano nao. Wala nisingehitaji chochote ktko kwao wala kuwapa chochote. Nami ningelikua nimezaliwa kwa ajili ya kuwaangamiza wote wawili.

Nae baba ninaemjua mm angepata neema zote na kuishi kama fildausi.
 
Mimi nina miaka 38 sasa, msomi wa elimu ya juu na nina kazi nzuri pia, nilikuwa naishi vizuri na wazazi wangu wawili I mean baba na mama, sasa hapa juzi baada ya ugomvi, mama ameondoka nyumbani na kuniambia eti baba nilienae sio baba yangu biological na baada ya kikao kirefu nimeonyeshwa baba mwingine wanaomsema ndio baba biological ila mbele ya watu wote nilimkana na kumwambia asinijue kabisa na wala sitaki kuharibiwa maisha yangu.

Mimi nina baba yangu ambae amenilea na ndio naamini ni baba halisi kwangu, sasa wanakazania DNA mimi nikasema sitaki chochote na nisiingizwe kwenye ugomvi wa wazazi wangu na ninampenda sana baba yangu alienilea kwasababu amenisomesha shule za gharama na amenitembeza duniani na kunipa kila nilichotaka mpaka hapa nilipo namwona kama mtu namba moja muhimu kwangu hapa duniani.

Je waungwana nilichofanya ni makosa?
Nipo upande wako mkuu
 
Ni vizuri kumpenda na kumheshimu huyo Baba aliyekulea, lakini pia ni vizuri ukampenda huyo Baba yako mzazi maana hujui ni kitu gani kilisababisha akawa mbali na wewe kuna baadhi ya kina Mama huwa hawapendi kuwaweka Watoto wao karibu na Baba zao kama walitengana au walizalishwa tu.
 
Mama yako ni mjinga sana.....
Hongera kwa maamuzi yako...
Miaka 30+ alafu Leo uambiwe sio baba yako ,,.Mama yako ni Mpumbavu
 
bro thats good man keep it up man...if he was your father where the hell he was all these years ??? and hy do your mother wait until the fight to introduce you to him?/
Kosa ni la mama. Sijui baba alimkataa mtoto au mama alipoona hana kipato akaamua kumbambikia mimba huyo baba wa kufikia
La kwa upande wa pili mama alifanya udanganyifu mzuri maana bila hivyo asingesoma elimu ya juu na kazi asingepata
Lakini pia hatuwezi kuukataa ukweli, Mungu ni wa ajabu, unaweza kupima DNA ukakuta yule ulieamani siyo biological father and vise versu. Pima ujue ukweli halafu yaliyopita si ndwele ganga yajayo
 
Akili kubwa sana mkuu, nimekupongeza kwa maamuzi mazuri na yenye busara za hali ya juu sana. Mungu akubariki zaidi na zaidi.
 
Wanawake wakigombana na wanaume silaha yao ya mwisho Ni kusema "hata hao watoto sio wako"!!
Wanapenda Sana kuingiza watoto kwenye ugomvi.
 
Mimi nina miaka 38 sasa, msomi wa elimu ya juu na nina kazi nzuri pia, nilikuwa naishi vizuri na wazazi wangu wawili I mean baba na mama, sasa hapa juzi baada ya ugomvi, mama ameondoka nyumbani na kuniambia eti baba nilienae sio baba yangu biological na baada ya kikao kirefu nimeonyeshwa baba mwingine wanaomsema ndio baba biological ila mbele ya watu wote nilimkana na kumwambia asinijue kabisa na wala sitaki kuharibiwa maisha yangu.

Mimi nina baba yangu ambae amenilea na ndio naamini ni baba halisi kwangu, sasa wanakazania DNA mimi nikasema sitaki chochote na nisiingizwe kwenye ugomvi wa wazazi wangu na ninampenda sana baba yangu alienilea kwasababu amenisomesha shule za gharama na amenitembeza duniani na kunipa kila nilichotaka mpaka hapa nilipo namwona kama mtu namba moja muhimu kwangu hapa duniani.

Je waungwana nilichofanya ni makosa?
Vyovyote iwavyo hata kama ni kweli kuwa baba ni kutimiza masharti ya ubaba kama hayo wamekusaidia wengine bado huna chako.
Baki na msimamo wako pia mwambie mama yako asikutafute mzile hata mwaka atanyooka na huu ndo muda wa kumsuprize huyu baba aliyekuinua.
 
Back
Top Bottom