Nimemkataa baba mzazi, na sitaki kupima DNA

Nimemkataa baba mzazi, na sitaki kupima DNA

kula tano. Huyo jamaa wanayedai ni biological father ni "sperm donor" tu na watu kama hao wapo wengi tu duniani. Baadhi ya hospitali ulaya wana utaratibu wa kununua "sperm" toka kwa wachangiaji mbalimbali na kuziuza
kwa akina mama wenye kuhitaji watoto kwa masharti kuwa mtoaji hatakiwi kujulikana ni nani.

hongera sana kuna kina mama wa ajabu anataka kula peke yake. Miaka 38 hajakuonyesha baba yako iweje leo una kazi? Mimi ningewatosa wote tena mbaya. Mpe baba aliyekulea furaha yake
 
Wanaume wenzangu hasa wale mabazazi....mnaojifanya wazee wa chapa ilale kwenye uzi huu tumejifunza nini....??
 
acheni kumpoteza jamaa yenu. anatakiwa kumkubali huyo baba mpya, na apokee jina la ukoo ili atambulike na watoto wake watambulike na kizazi chake kitambulike. asipofanya hivyo kuna hatari watoto wake wakaja kuoleana na watoto wa baba wa damu n.k vilevile, hautakiwi kumlaumu baba aliyefichwa, pengine alikuwa hata hajui, anayetakiwa kulaumiwa ni mama yako ambaye alijua tangu uko mbimba lakini akaficha. hata hivyo, be careful reaction utakayochukua dhidi ya mama yako kwasababu huyo ni mama yako hata kiwa na makosa unatakiwa kuwa na adabu. "waheshimu baba yako na mama yako siku zako zipate kuwa nyingi katika nchi uliyopewa na Bwana Mungu wako", kati ya laana nyingi watu wanapata ni kutoishi vizuri na baba na mama. hivyo mama hata kama ana makosa, don't react as if wewe ni under 18. nakuona una miaka 38 naamini hata akili itakuwa na umri huo. mamako ameishi na jambo hilo gumu moyoni, limemuumiza hadi amelitapika, shukuru kwa hilo. babako mpya amejulikana shukuru ili ujuue ukoo wako na ndugu zako. huyo aliyekulea endelea kuishi naye kama baba mzazi lakini kama adopted tu na umheshimu kwa heshima zote na usimtupe. usimkatae huyo mpya pengine kwasababu unaona masikini labda mamako alimtosa ukiwa mimba kwasababu jamaa alikuwa hana hela sasa huyo aliyekulea alikuwa nazo ndio maana amekupeleka nchi kadhaaa...hahaha, usifanye hivyo. baba ni baba. kuna watu wanatumia hela nyingi sana kumtafuta baba wamjue hata kwa sura lakini wanashindwa. shukuru Mungu umempata babako.

au na wewe una tabia za kutelekeza watoto? huyo baba mpya ni SHIT!
 
Huu Uzi nimejifunza vitu vingi sana, kina mama Hawa hatari sana
 
Ni vyema ulivyofanya kwani huyo baba alikuwa wapi siku zote mpaka aje leo,
unaweza kuwa haujamwelewa, huyo baba mpya alikuwa hajui kuwa ana mimba, ni kawaida ya ninyi wanaume mkiona waume zenu hawaweki mimba mnapakazia mnaenda kugongwa na yeyote na kubambika mimba kwa yule mwenye hela mnayekaa naye. inawezekana uyo baba alikuwa hajui kwasababu angelijua, HAKUNA MWANAUME ANAYEWEZA KUKUBALI DAMU YAKE IPOTEE tena kwa miaka 38 hiyo. pima pande zote mbili. ninyi wanawake wabaya sana ona sasa jamaa mnamuweka njia panda na kama jamaa na 38 yake angekuwa hajaoa angewachukia wanawake wote duniani...pamoja na kwamba kwa umri wote huo inaonekana bado ana akili ya kitoto hajakua kabisa yaani. sijui ameoa na ana mke?
 
au na wewe una tabia za kutelekeza watoto? huyo baba mpya ni SHIT!
wala usinipakazie matatizo yenu mimi. mimi nimetoa ushauri tu. mtu wa 38 hadi leo anaona ilo jambo ni la ajabu, na kumkana baba yake aliyekutana na mama yake ili aje duniani? akili gani hiyo au matope?
 
unaweza kuwa haujamwelewa, huyo baba mpya alikuwa hajui kuwa ana mimba, ni kawaida ya ninyi wanaume mkiona waume zenu hawaweki mimba mnapakazia mnaenda kugongwa na yeyote na kubambika mimba kwa yule mwenye hela mnayekaa naye. inawezekana uyo baba alikuwa hajui kwasababu angelijua, HAKUNA MWANAUME ANAYEWEZA KUKUBALI DAMU YAKE IPOTEE tena kwa miaka 38 hiyo. pima pande zote mbili. ninyi wanawake wabaya sana ona sasa jamaa mnamuweka njia panda na kama jamaa na 38 yake angekuwa hajaoa angewachukia wanawake wote duniani...pamoja na kwamba kwa umri wote huo inaonekana bado ana akili ya kitoto hajakua kabisa yaani. sijui ameoa na ana mke?
Hute wapo wanaume wanaokubali damu zao zipotee

Please fanya research na mie nitakupa mifano halisi
 
Last edited by a moderator:
Sizani kama huyo biological ana makosa maana naona kama na yeye ni Victim kwenye hill swala.

Chunguza kwanza maana inawezekana huyo biological father alikuwa hajui kama ana mtoto.

Siri ya mtoto wa nani anajua mama tuu...

Ushauri wangu: Kama biological alikuwa akijua ana mtoto na akopotezea huyo hafai ikiwezekana mpopoe mawe ukimuona but kama alikuwa hajui mpokee kama baba yako na uwaheshimu wote wawili....kwa case huyo biological hajui kama ana mtoto wa kulaumiwa ni MAMA.
 
usithubutu kumdharau aliyo kuleya mazoeya yanatabu sana faida yakukataa mtoto ayaone nayeye wewe huna thambi.muheshimu aliye kujali
 
Pole kaka mmh ni lazima utakuwa unapitia kwenye kipindi kigumu sana Mungu akupitishe .
Kuna mchangiaji mmoja kasema usimkatae huyo baba mpya mheshimu tuu kama ambavyo una mheshimu mtu mzima ambaye ni jirani yako just play your part kama unajiona upo comfotable .
Lakini hata iweje love and affection uliyonayo kwa baba yako uliye mzoea huyo mwingine hawezi kuiwin .Nae akubali tuu matokeo maisha yaendelee
Wanawake na sisi mambo mengine tunayoyafanya tunawatesa wanao tuzunguka:angry::angry:
 
Hahahaha...kaja na tezi zake kimbele front...tehetehe..

Yaani hilo baba jinga kweli, mwenzie kalea mpaka mtoto kawa mkubwa ndo linaibuka kaa kambalee...

Mkuu mie ningemlamba vibao wala sitanii.
 
Pole kaka
hujaeleza kama baba mzazi alikuwa anatambua kwamba ana mtoto au hakuwahi kuelezwa hilo
kama alikuwa anajua na akapuuzia kama wafanyavyo wanaume walio wengi, mpe heshima yake kama uwapavyo heshima wajomba, majirani na ndugu zako kwa baba mlezi atakuwa baba yako naamini upendo wako kwake ni mkubwa huna haja ya kufanya DNA test
 
inakukosesha imani dats y umekuja hapa kuuliza mawazo, kapime uwe huru though nt necesary kumsaidia wala kukaa nae ila kumtambua inatosha itakuweka huru
 
Ukweli ni huo, umjue baba yako halisi na umjue baba yako mlezi. Hakuna jinsi unavyoweza kuukana ukweli. Kitu cha kwanza kiwekwe mahali pa kwanza kwanza. Ni vizuri kumheshimu mtu aliyekulea lakini hafuti ukweli kuwa sio baba yako mzazi.
Mimi nina miaka 38 sasa, msomi wa elimu ya juu na nina kazi nzuri pia, nilikuwa naishi vizuri na wazazi wangu wawili I mean baba na mama, sasa hapa juzi baada ya ugomvi, mama ameondoka nyumbani na kuniambia eti baba nilienae sio baba yangu biological na baada ya kikao kirefu nimeonyeshwa baba mwingine wanaomsema ndio baba biological ila mbele ya watu wote nilimkana na kumwambia asinijue kabisa na wala sitaki kuharibiwa maisha yangu.

Mimi nina baba yangu ambae amenilea na ndio naamini ni baba halisi kwangu, sasa wanakazania DNA mimi nikasema sitaki chochote na nisiingizwe kwenye ugomvi wa wazazi wangu na ninampenda sana baba yangu alienilea kwasababu amenisomesha shule za gharama na amenitembeza duniani na kunipa kila nilichotaka mpaka hapa nilipo namwona kama mtu namba moja muhimu kwangu hapa duniani.

Je waungwana nilichofanya ni makosa?
 
unaweza kuwa haujamwelewa, huyo baba mpya alikuwa hajui kuwa ana mimba, ni kawaida ya ninyi wanaume mkiona waume zenu hawaweki mimba mnapakazia mnaenda kugongwa na yeyote na kubambika mimba kwa yule mwenye hela mnayekaa naye. inawezekana uyo baba alikuwa hajui kwasababu angelijua, HAKUNA MWANAUME ANAYEWEZA KUKUBALI DAMU YAKE IPOTEE tena kwa miaka 38 hiyo. pima pande zote mbili. ninyi wanawake wabaya sana ona sasa jamaa mnamuweka njia panda na kama jamaa na 38 yake angekuwa hajaoa angewachukia wanawake wote duniani...pamoja na kwamba kwa umri wote huo inaonekana bado ana akili ya kitoto hajakua kabisa yaani. sijui ameoa na ana mke?

hakuna kitu hapo,jamaa yuko sahihi kabisa
 
Mimi nina miaka 38 sasa, msomi wa elimu ya juu na nina kazi nzuri pia, nilikuwa naishi vizuri na wazazi wangu wawili I mean baba na mama, sasa hapa juzi baada ya ugomvi, mama ameondoka nyumbani na kuniambia eti baba nilienae sio baba yangu biological na baada ya kikao kirefu nimeonyeshwa baba mwingine wanaomsema ndio baba biological ila mbele ya watu wote nilimkana na kumwambia asinijue kabisa na wala sitaki kuharibiwa maisha yangu.

Mimi nina baba yangu ambae amenilea na ndio naamini ni baba halisi kwangu, sasa wanakazania DNA mimi nikasema sitaki chochote na nisiingizwe kwenye ugomvi wa wazazi wangu na ninampenda sana baba yangu alienilea kwasababu amenisomesha shule za gharama na amenitembeza duniani na kunipa kila nilichotaka mpaka hapa nilipo namwona kama mtu namba moja muhimu kwangu hapa duniani.

Je waungwana nilichofanya ni makosa?

umefanya vizuri kaka,ila watu wengi humu wanafiki mbona DiAmond walimshauri tofauti ?
 
Labda ungetafiti kidogo, na kujua sababu ya mama kukutafuta kutoka kwa baba tofauti na unayemjua ungekuwa na mawazo mengine. Pengine, huyo baba unayefikiri ndo nambari one asingekaa awezeshe wewe kuja ulimwenguni asilani. Ni vizuri ukajifunza kumheshimu mama yako pia. Yeye ana ukweli mzito sana juu ya chimbuko lako.
 
Back
Top Bottom