Nimelazimishwa kushiriki tendo bila kinga

Nimelazimishwa kushiriki tendo bila kinga

Wakuu habarini

Nina dem tuna kama miezi mitatu sasa, kipindi cha nyuma alikua akinisisitiza sana kutumia kinga kila tulipokutana kwa ajili ya mgegedo na nilifanya hivo.ila Kwa kipindi cha week moja maelewano yetu hayakua mazuri, jana amekuja geto ili tuyasuluhishe baada ya kumaliza tofauti zetu akataka nimgegede bila kinga nilimkatalia kwani sijamzoea hivo ila alileta fujo nyingi sana akisisitiza anataka dushe limuingilie nyama kwa nyama ikabidi nifanye hivo nimemshambulia peku usiku mzima

Sasa ameondoka kaniacha na mawazo sielewi lengo lake ni nini hasa hadi kukataa kinga


Kwamba lengo lake lilikuwa ni nini, ulipaswa kujiuliza hilo swali kabla ya kumshambulia peku! Au ndio kusema kichwa cha chini Kiki wa busy cha juu kinapoteza network?
 
Wakuu habarini

Nina dem tuna kama miezi mitatu sasa, kipindi cha nyuma alikua akinisisitiza sana kutumia kinga kila tulipokutana kwa ajili ya mgegedo na nilifanya hivo.ila Kwa kipindi cha week moja maelewano yetu hayakua mazuri, jana amekuja geto ili tuyasuluhishe baada ya kumaliza tofauti zetu akataka nimgegede bila kinga nilimkatalia kwani sijamzoea hivo ila alileta fujo nyingi sana akisisitiza anataka dushe limuingilie nyama kwa nyama ikabidi nifanye hivo nimemshambulia peku usiku mzima
Sasa ameondoka kaniacha na mawazo sielewi lengo lake ni nini hasa hadi kukataa kinga
Kuugua ukimwi sio kufa...you are the CEO of your life, behave RESPONSIBLY
 
The immediate solution ilikuwa ni kwenda hospitali kufanya blood test sio kuja jf kutafuta sympathy
 
Subiri time will tell.
IMG_20190417_220620.jpeg
tapatalk_jpeg_1557644379830.jpeg
 
bado unanafasi ya kuishi,matunda ya muhimu kwenye mlo wako, uzingatie dawa, utaishi kama wengine tu.
 
Wakuu habarini

Nina dem tuna kama miezi mitatu sasa, kipindi cha nyuma alikua akinisisitiza sana kutumia kinga kila tulipokutana kwa ajili ya mgegedo na nilifanya hivo.ila Kwa kipindi cha week moja maelewano yetu hayakua mazuri, jana amekuja geto ili tuyasuluhishe baada ya kumaliza tofauti zetu akataka nimgegede bila kinga nilimkatalia kwani sijamzoea hivo ila alileta fujo nyingi sana akisisitiza anataka dushe limuingilie nyama kwa nyama ikabidi nifanye hivo nimemshambulia peku usiku mzima
Sasa ameondoka kaniacha na mawazo sielewi lengo lake ni nini hasa hadi kukataa kinga
 

Attachments

  • Screenshot_20190703-131556.jpg
    Screenshot_20190703-131556.jpg
    86.2 KB · Views: 30
Ungeenda kununua kipimo cha mimba chap ili kutegua mtego wa kwanza kisha upige game kwa tahadhari kukwepa michubuko
 
R.I.P bro.

Ndo mipango ya mungu lakini. tulikupenda bro, ila mungu kakupenda zaidi.

Gone too soon.

IMG_20190627_084505.jpeg
 
Note date tu.. akisema anakibend kampime ya siku ngapi ujihakikishie
 
Wakuu habarini

Nina dem tuna kama miezi mitatu sasa, kipindi cha nyuma alikua akinisisitiza sana kutumia kinga kila tulipokutana kwa ajili ya mgegedo na nilifanya hivo.ila Kwa kipindi cha week moja maelewano yetu hayakua mazuri, jana amekuja geto ili tuyasuluhishe baada ya kumaliza tofauti zetu akataka nimgegede bila kinga nilimkatalia kwani sijamzoea hivo ila alileta fujo nyingi sana akisisitiza anataka dushe limuingilie nyama kwa nyama ikabidi nifanye hivo nimemshambulia peku usiku mzima
Sasa ameondoka kaniacha na mawazo sielewi lengo lake ni nini hasa hadi kukataa kinga
Hayatuhusu,Pambana na hali yako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom